ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
กำเนิดดาวรุ่ง
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 12 Aug 2017
ตอบ: 564
โพสเมื่อ: Sat Jan 27, 2024 09:02
[RE: [PUBG] Daytrade Gaming Joins Global Partner Teams]
MSL-DC5. พิมพ์ว่า:
PorbanFc พิมพ์ว่า:
สอบถามหน่อยได้ไหมครับ คือแบบนี้มันหมายความว่ายังไงหรอครับ ผมเห็น MITH ก็เหมือนจะทำ แต่เหมือนจะทำไม่ได้ คือทำแล้วมันส่งผลไปทางไหนบ้างหรอครับ ขอบคุณสำหรับคำตอบล่วงหน้าครับผม  

ได้เป็นทีม GPT ก็การันตีไปเล่น PGS ครับทัวร์นอกประเทศที่ไว้สะสมแต้มไปชิงแชมป์โลก PGC ปลายปี

เอาง่ายๆก็ปกติจะไป PGS ต้องทำอันดับในลีกให้อยู่ใน TOP3 ประมาณนั้นแต่ถ้าเป็นทีม GPT ก็ไม่ต้องสนอันดับในโปรลีกเลยจะจบเท่าไหร่ก็ได้ไป PGS แน่นอน

ปล. MiTH นี่เหมือนทีมโชคร้ายอะพอเขาเอา 4ทีม จบที่5 พอเขาเอา 3ทีม จบที่4 อะไรแบบนี้  

อ่อ ขอบคุณครับผม เห็นภาพเลยครับ
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel