ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
กำเนิดดาวรุ่ง
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 490
โพสเมื่อ: Thu Nov 30, 2023 16:02
[RE: ปรึกษาเซียน Tinder ครับ]
ผมเคยโหลดมาอยู่พักนึง สมัคร platinum เลยด้วย 555 แล้วใช้ได้ประมาณอาทิตย์เดียวผมก็ขอ refund เลย
ด้วยความที่อยู่ ตจว ด้วย ส่วนใหญ่ที่แมตซ์ รูปอย่างสวย แต่พอไปเจอตัวจริงโครตจะไม่ตรงปกเลย แต่ที่เจอบ่อยสุดคือ ระบุเพศมาว่าเป็นผู้หญิง แต่จริงๆเป็นสาว2 ผมไม่ได้บูลลี่นะ เจองี้ผมก็บอกเขาไปตรงๆเลย ว่าไม่คุยต่อนะ เพราะในแอป tinder เนี่ย มันก็มีให้ระบุเพศที่3 นะ คือถ้าผมอยากได้แบบนั้นผมจะไปกดว่า เลือก female only ไปเพื่ออะไร เลยเลิกเล่นไปครับ
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน

ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel