ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
แข้งบุนเดสลีกา
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 25 May 2011
ตอบ: 4842
โพสเมื่อ: Tue Oct 10, 2023 15:36
[RE: shopee เดี๋ยวนี้ยกเลิกคำสั่งซื้อไม่ได้แล้วหรอครับ]
ACTART พิมพ์ว่า:
insidemee พิมพ์ว่า:
ยกเลิกได้นะ ถ้าไม่นาน เคสของท่านผมว่าผ่านไปสักพักละค่อยอยากยกเลิกป่ะครับ

เพราะต้องเห็นใจบางร้านด้วยว่าได้รับออเดอร์ เขาทำการแพ็คของไปแล้วงี้  

มันมีขึ้นไห้กดยกเลิกครับ แต่กดแล้วไม่มีไรเกิดขึ้น เหมือนต้องไห้ร้านกดยอมรับ

เว้นไปกี่ชั่วโมงอ่ะท่าน ปุ่มยกเลิกอ่ะมันมีให้อยู่แล้วจนกว่าของจะส่ง ถ้าผ่านไปสักพักแล้วขอยกเลิกมันจะเด้งไปที่ร้านละครับ

แต่ถ้ากดซื้อ แล้วผ่านไป 5-10นาที เงี้ยกดยกเลิกได้เลย ไม่ต้องรอร้าน
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
ดาวซัลโวยุโรป
Status: เทนฮวย ออกไป!!
เข้าร่วม: 04 Sep 2013
ตอบ: 27052
โพสเมื่อ: Tue Oct 10, 2023 15:43
[RE: shopee เดี๋ยวนี้ยกเลิกคำสั่งซื้อไม่ได้แล้วหรอครับ]
ใครไม่แชร์ เก้าอี้แชร์ พิมพ์ว่า:
ถ้าสถานะสั่งซื้อขึ้นเป็น ผู้ส่งกำลังเตรียมพัสดุ กดได้แต่ร้านต้องยินยอม
แต่ถ้ายัไม่ขึ้นสถานะอะไรเลย กดยกเลิกได้เลยครับ  

ขึ้นแบบนี้ครับไม่แน่ใจว่าส่งหรือยัง แชทไปไม่มีทีมงานตอบ  

ดูง่ายๆขึ้นชื่อขนส่งที่จะใช้ส่งของยังถ้าขึ้นแล้วแสดงว่าร้านรับออเดอร์ไปแล้วยกเลิกไม่ได้ต้องให้ร้านกดยกเลิกให้
0
0
ซุปตาร์โอลิมปิก
Status:
เข้าร่วม: 01 Jul 2006
ตอบ: 34103
โพสเมื่อ: Tue Oct 10, 2023 15:50
10.10 พิมพ์ว่า:
ใครไม่แชร์ เก้าอี้แชร์ พิมพ์ว่า:
ถ้าสถานะสั่งซื้อขึ้นเป็น ผู้ส่งกำลังเตรียมพัสดุ กดได้แต่ร้านต้องยินยอม
แต่ถ้ายัไม่ขึ้นสถานะอะไรเลย กดยกเลิกได้เลยครับ  

ขึ้นแบบนี้ครับไม่แน่ใจว่าส่งหรือยัง แชทไปไม่มีทีมงานตอบ  

ดูง่ายๆขึ้นชื่อขนส่งที่จะใช้ส่งของยังถ้าขึ้นแล้วแสดงว่าร้านรับออเดอร์ไปแล้วยกเลิกไม่ได้ต้องให้ร้านกดยกเลิกให้

ยังครับขึ้นแค่ในรูปเลย
0
0
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel