นักเตะเทศบาล
Status: Cr7 = GOAT
& Mbappe > Vini

: 0 ใบ

: 0 ใบ
เข้าร่วม: 07 Jan 2022
ตอบ: 5026
ที่อยู่:
โพสเมื่อ: Thu Sep 28, 2023 20:57
วิปครีมปกติที่ซื้อตาม supermarket ขวดละเกือบหนึ่งร้อยปลายๆ
ต้นทุนในการผลิตมันสูงหรอครับ ผมไม่มีความรู้เรื่องเบเกอรี่เลย
ถ้าเทียบกับตีเองต้นทุนถูกกว่าเยอะไหม แล้วรสชาติจะได้แบบในขวดสำเร็จรูปรึป่าวครับ
แก้ไขล่าสุดโดย TPrated เมื่อ Thu Sep 28, 2023 21:00, ทั้งหมด 2 ครั้ง
โหวตเป็นกระทู้แนะนำ