ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
ซุปตาร์โอลิมปิก
Status: word not enough to talk about football
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 06 Jun 2010
ตอบ: 17572
โพสเมื่อ: Sun Sep 17, 2023 04:29
[RE: ยังมีแฟนผีคนไหนปกป้องมาคัสอีกไหมครับ]
อย่างเห้อ่ะ เพื่อนว่างๆ แทงให้คือหลุด แม่งเลี้ยง ไม่โดนแย่ง ก็ติด ไม่ติดก็เลี้ยงออก บัดซบสุดๆ

วงจรชีวิตของแรช

ใกล้ต่อสัญญา เล่นดี 》》 ดึงเชิง เรียกค่าเหนื่อย 》》 ต่อปุ๊บ ฟอร์มห่วย 》》 เล่นดีบ้าง ให้แฟนบอลได้เถียงกัน 》》 วนกลับไปด้านบน
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
นักบอลถ้วย ค.
Status: No pain No gain
เข้าร่วม: 22 May 2009
ตอบ: 6280
โพสเมื่อ: Sun Sep 17, 2023 04:38
[RE]ยังมีแฟนผีคนไหนปกป้องมาคัสอีกไหมครับ
อย่างที่กูรูบอก ถ้าแมนยูยังให้แรชเป็นตัวแบกเกมรุก ไม่ได้แชมป์อะไรหรอก5555
โพสต์บนแอป Soccersuck บน iOS
0
0
นักบอล ดิวิชั่น 1
Status:
เข้าร่วม: 23 May 2006
ตอบ: 6399
โพสเมื่อ: Sun Sep 17, 2023 06:14
[RE: ยังมีแฟนผีคนไหนปกป้องมาคัสอีกไหมครับ]
sinchayen พิมพ์ว่า:
เอาจริงๆ พูดตามจริง

ถ้าตัด แรชฟอร์ดออกไป เกมรุกแมนยู ไม่มีอะไรเลยนะ

บรูโน่ปีกขวา ไม่ไหว ทำไรไม่ได้

แม็คโท เล่นกลางรุกชัดๆ สลับกับปีกขวา ก็ทำอะไรไม่ได้ (สงสัยโดนหลอกนัด สก๊อตไปเจอ ไซปรัส)

ฮอยลุน บอลไม่ถึง ทำอะไรไม่ได้ แต่ดูดีรองจากไอแรช

ส่วนกานาโช่ เราก็เห็นเวลาน้องมันเป็นตัวจริง เล่นไม่ค่อยออกเลย

เอาจริงๆ ผมไม่เข้าใจว่า ทำไม ฟาคุ ไม่ได้ลงเป็นปีกขวาฟร่ะ นั้นปีกแท้ๆ สายเปิดป้อนด้วย

แต่ไอแรชเกมนี้ มันก็มุ่งจะยิงอย่างเดียวจริงๆนั้นละ ผมไม่ชอบเลย ต้องให้โดนรุมเยอะๆ ถึงจะจ่าย  

เล่นแย่จริงๆ แต่ปฏิเสธไม่ได้ว่าเกมรุกผีเมื่อคืน ถ้าไม่มีแรซก็ไม่มีไรเหมือนกัน กานาโช่ที่อวยกันเยอะๆ ก็เห็นกันหลายนัดแล้วว่า พอได้ลงตัวจริง เล่นไปซักพักก้อหายไปจากเกม เหมาะที่จะเป็นสำรองมากกว่า บรูโน่โดนจับไปยืนขวา หนักกว่าแรซอีก ไม่มีอิมแพ็คอะไรเลย
0
0
กำเนิดดาวรุ่ง
Status:
เข้าร่วม: 01 Dec 2010
ตอบ: 366
โพสเมื่อ: Sun Sep 17, 2023 06:18
แฟนน่อลนะแต่โคดชอบเลยแรซ จี้ๆไปเรื่อยๆ ไม่มีแรซแมนยูไม่มีไรเลยจริงๆ2เกมส์ที่ผ่านมา บรูโน่น่าด่ากว่าอีกทำเกมส์ไม่ได้จนท้ายเกมส์ให้ไปปั้นหน้าปากประตู ไปเป็นอาแปะซะงั้น
อยากเห็นพัฒนาการแรชเลย จะปรับทัศนคติได้ไหม ปรับได้ก็น้องๆโด้เลยอะ
0
0
แข้งเจลีก
Status: Condition Red
เข้าร่วม: 20 May 2011
ตอบ: 16531
โพสเมื่อ: Sun Sep 17, 2023 06:25
[RE]ยังมีแฟนผีคนไหนปกป้องมาคัสอีกไหมครับ
littlel3ear พิมพ์ว่า:
แฟนน่อลนะแต่โคดชอบเลยแรซ จี้ๆไปเรื่อยๆ ไม่มีแรซแมนยูไม่มีไรเลยจริงๆ2เกมส์ที่ผ่านมา บรูโน่น่าด่ากว่าอีกทำเกมส์ไม่ได้จนท้ายเกมส์ให้ไปปั้นหน้าปากประตู ไปเป็นอาแปะซะงั้น
อยากเห็นพัฒนาการแรชเลย จะปรับทัศนคติได้ไหม ปรับได้ก็น้องๆโด้เลยอะ  
ยากครับ เป็นแบบนี้มาตั้งแต่ไหนแต่ไร แต่แค่ฤดูกาลที่แล้วสัญญาจะหมด เลยยิงเยอะ เล่นดึเป็นพิเศษ สองรอบแล้วครับสัญญาจะหมดแล้วเล่นดี พอต่อปุ้ปเอาละ เล่นเหมือนโคตรซุปตาร์ กุต้องยิงได้ทุกนัด การตัดสินใจห่วยแตก โค้ชก็นะกี่คนๆก็ไม่แนะให้มันเล่นเพื่อทีม เล่นแต่เพื่อตัวเองแบบนี้ โคตรจะเห็นแก่ตัว ถ้าปรับเรื่องตัดสินใจได้ผมว่าปรับได้นานบะครับ น่าจะตัดสินใจได้ดีแค่นี้ อีโก้เยอะ
0
0
ซุปตาร์ยูโร
Status:
เข้าร่วม: 03 Mar 2019
ตอบ: 10963
โพสเมื่อ: Sun Sep 17, 2023 06:51
ระดับโลกไม่ใช่เหรอ เห็นอวยกันชิบหาย 555
0
0
ซุปตาร์ยูโร
Status:
เข้าร่วม: 11 Jan 2011
ตอบ: 22547
โพสเมื่อ: Sun Sep 17, 2023 07:16
เด็กปั้นแมนยูดีๆตั้งหลายคน ชื่อไรนะนัดน่อลที่ลงมายิงแต่ล้ำหน้าไรเนี่ย ฟอร์มดูดีมากเลย อยู่ที่ให้โอกาสลง
คือไม่กากอะ มีโพเทลเชียลหลายคนเลยยังกับคัดมาแล้ว

กลับมาดูที่หงส์ตรูกว่าจะปั้นขึ้นแต่ละคน งมแทบตายกว่าจะโผล่มา
0
0
ฝากเพจเล่นเกมหมาด้วยครับ https://www.facebook.com/playdoggame
ดาวเตะพรีเมียร์ลีก
Status:
เข้าร่วม: 23 Jun 2009
ตอบ: 8284
โพสเมื่อ: Sun Sep 17, 2023 07:47

นัดนี้เล่นเห็นแก่ตัวเกินไป

ถ้าจะผิด ก็ผิดที่เทนฮากด้วย

ที่ไม่สื่อสารแรช ให้เล่นเพื่อทีมมากกว่านี้

นักเตะเล่นแย่..ระหว่างเกม คนเป็นผจก.ต้องมาบอกว่า ควรเล่นแบบไหน

หรือไม่ ก็เปลี่ยนตัวออกเลย

0
0
ซุปตาร์ยูโร
Status:
เข้าร่วม: 05 Dec 2016
ตอบ: 22723
โพสเมื่อ: Sun Sep 17, 2023 08:02
เดี๋ยวพอเมาท์หายกลับมา จะได้ปวดหัวเพิ่ม
0
0
(ทัณฑ์บนครั้งที่ 1)

นักบอล ดิวิชั่น 1
Status:
เข้าร่วม: 04 May 2023
ตอบ: 3215
โพสเมื่อ: Sun Sep 17, 2023 08:28
ถูกแบนแล้ว
มาคัส ออเรเรียส
0
0
กากแล้ว กากอยู่ กากต่อ ยูไนเต็ด
กำเนิดดาวรุ่ง
Status:
เข้าร่วม: 16 Mar 2020
ตอบ: 857
โพสเมื่อ: Sun Sep 17, 2023 08:39
นึกว่าโด้v.2 ไม่ใช่ความเก่งนะ แต่เอะอะทั้งทีมส่งบอลให้มันเล่นอยู่คนเดียวนั้นแหละ มันทำไม่ได้ก็ยังจะส่งให้มันอีก เล่นหมาไม่แดรกยังอยู่จนจบเกม โดนนำ2ลูกไม่เอาไรแล้ว บอลมาถึงกุเลี้ยงบอลไม่มากุเดินไม่ไล่กดดันห่าไรเลย
0
0
ดาวเตะกัลโช่
Status: เงียบไมละหนู
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 15887
โพสเมื่อ: Sun Sep 17, 2023 08:47
ผมคนนึงอะขอปกป้องมันละกันนัดนี้

ตอนดูนอกจากมันก็ไม่มีใครแล้วนะที่จะคุกคามกองหลังได้เท่ามัน โอเคจังหวะนรก จังหวะเห็นแก่ตัวเยอะจริง แต่วันนี้ผมเห็นไอ้แรชก็พยายามเปิดบอลได้เสียเข้าเขตโทษมากกว่าปกติอยู่นะ
0
0
ซุปตาร์โอลิมปิก
Status:
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 23436
โพสเมื่อ: Sun Sep 17, 2023 08:54
ตัดสินใจแย่จริง แต่ก็นั่นแหละ ถ้าไม่มีแรช เกมน่าจะไม่มีอะไรเลย

กานาโช่ลงมาก็หวงบอล พยายามสับขาพาบอลไปเอง

ก็ไม่เข้าใจซ้อมกันยังไง เล่นง่ายๆกันไม่ได้
0
0
ดาวเตะพรีเมียร์ลีก
Status: Wildly-Vet
เข้าร่วม: 15 Mar 2020
ตอบ: 6931
โพสเมื่อ: Sun Sep 17, 2023 08:54
ยังมีแฟนผีคนไหนปกป้องมาคัสอีกไหมครับ
B[Last] พิมพ์ว่า:
เด็กปั้นแมนยูดีๆตั้งหลายคน ชื่อไรนะนัดน่อลที่ลงมายิงแต่ล้ำหน้าไรเนี่ย ฟอร์มดูดีมากเลย อยู่ที่ให้โอกาสลง
คือไม่กากอะ มีโพเทลเชียลหลายคนเลยยังกับคัดมาแล้ว

กลับมาดูที่หงส์ตรูกว่าจะปั้นขึ้นแต่ละคน งมแทบตายกว่าจะโผล่มา  

ทำไมผมว่าเด็กปั้นหงส์โตมาดีกว่าทั้งนั้น แปลกจังที่มองไม่เห็น
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
0
0

#ForzaMilan #ฉันภูมิใจที่เกิดในรัชกาลที่ ๙
นักเตะเทศบาล
Status: ยิ้มได้ในทุกๆวัน
เข้าร่วม: 04 Sep 2013
ตอบ: 3451
โพสเมื่อ: Sun Sep 17, 2023 08:58
ถ้ามีคนที่ดีกว่า ก็ควรให้โอกาสบ้าง แต่นี่ไม่มีไงครับ แรชเลยต้องจองสัมปทานไป ผมว่าโค้ชเองก็มองออกแหละว่าเล่นยังไง แต่มันไม่มีตัวที่ดีกว่านี้ไง ตอนตลาดเปิดก็ต้องซ่อมต้องสร้างตำแหน่งอื่นก่อนเพราะถ้าทีมนิ่งๆผมว่าแรชอาจจะเป็นอีกคนที่มีคนมาแทนแน่นอน
0
0
ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel