ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
แบบสำรวจ
พูดกันตามจริง ขาดอีก 52 เสียง ท่านว่า จะพลิกโหวตมาได้มั้ย???
ผ่านดิ่ ขอเวลาคุยอีกซัก 1-2 วีค รอบหน้าผ่านแน่ๆ
???
50/50
???
บอกเลย กี่รอบๆ ก็ไม่ผ่าน 376 เสียง เขาตั้งธงมาแล้ว
???
คะแนนทั้งหมด: 399
ผู้ตั้ง
นักเตะหมู่บ้าน
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 12 Aug 2017
ตอบ: 3286
โพสเมื่อ: Thu Jul 13, 2023 19:10
พูดกันตามจริง ขาดอีก 52 เสียง ท่านว่า จะพลิกโหวตมาได้มั้ย???
112 อะ เอาจริง ๆ ก็ไม่เกี่ยวหรอก มันแค่อ้างไปงั้นแหละว่าไม่เห็นด้วยกับ 112 อย่างเดียว ความจริงมันคานอำนาจกันอยู่
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
นักเตะอบต.
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 29 Jan 2011
ตอบ: 2868
โพสเมื่อ: Thu Jul 13, 2023 19:16
[RE: พูดกันตามจริง ขาดอีก 52 เสียง ท่านว่า จะพลิกโหวตมาได้มั้ย???]
ผมว่าถอดออกมันก็หาเรื่องอื่นๆมายัดให้อยู่ดีแหละ

เอาเป็นว่าให้พิธาและคณะอ่านเกมเอาดีๆ
อยากทำประโยชน์ให้ชาติบ้านเมือง
….ต้องมีอำนาจ

อยากมีอำนาจ ต้องเล่นเกมแห่งอำนาจให้เป็น….

ดาบแข็งไปก็หักง่าย…..ถ้าจะเป็นนายก เรื่องพวกนี้ทำให้เป็นครับ
เพราะมันเป็นเกมที่เราๆท่านๆที่มานั่งวิจารณ์ ไม่เคยได้เล่น
แต่ผู้เล่นใหม่จำเป็นต้องเล่นให้ชนะ….

ถ้าเรื่องพวกนี้ชนะไม่ได้…ก็อย่าเป็นเลยครับ นายกรัฐมนตรี
เพราะก้าวไกลถือไพ่ที่ใหญ่ที่สุดลำดับที่2และ3ของสำรับ
ถ้าเป็นประเทศอื่นก็คงชนะใสๆ
แต่สำหรับประเทศไทย ไพ่ที่ใหญ่ที่สุดถูกถือไว้ด้วยบุคคลนอกกระดาน…
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
Arsenal in my heart....
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel