ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
PGM
นักบอลลีกภูมิภาค
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 12 Aug 2014
ตอบ: 9762
โพสเมื่อ: Mon Jul 03, 2023 02:29
มีใครได้ดู The Witch from Mercury ตอนจบมั้ยครับ
เหมือนโจทย์เลขที่แสดงวิธีทำมาถูกมาสวยตลอดแต่มาบวกลบเลขผิดตอนจบอ่ะ

ตอนท้ายๆโคตรจะงานเร่ง คิดจะจบก็จบเลยเฉยๆกับเรื่องแฮปปี้เอนดิ้ง หรือมันไม่ดาร์ก ส่วนนี้ผมเฉยๆนะ แต่อยากให้อธิบายอะไรมันออกมาให้ดีๆหน่อย คนดูก็ดูจะอยากให้ทำเพิ่ม ดันตัดจบเฉย

ใครหวังซื้อ calibarn ตอนนี้ทำใจรอมันรีโพรดัคไปเลยครับ
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
1
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
นักเตะอบต.
Status: Mobileger
เข้าร่วม: 23 Jun 2010
ตอบ: 4305
โพสเมื่อ: Mon Jul 03, 2023 08:34
[RE: มีใครได้ดู The Witch from Mercury ตอนจบมั้ยครับ]
ส่วนตัวไม่สนุกเลย
0
0

โค้ช A-License
Status: RVV-IRENE-YOONJO-YEBIN-SUJI-YUJEONG
เข้าร่วม: 01 Sep 2017
ตอบ: 15359
โพสเมื่อ: Mon Jul 03, 2023 09:42
[RE: มีใครได้ดู The Witch from Mercury ตอนจบมั้ยครับ]
หุ่นสวย

บทเร่ง

ใช้หุ่นไม่คุ้ม ฉากบู๊น้อยเกิน
0
0

นักบอลถ้วย ก.
Status:
เข้าร่วม: 01 Jan 2007
ตอบ: 4433
โพสเมื่อ: Mon Jul 03, 2023 10:38
เวลาน้อยไปหน่อย พวกรายละเอียดเซ็ตติ้ง สถานการณ์การเมือง สงคราม อะไรเลยไม่ค่อยเคลียร์ ต้องไปปะติดปะต่อเอาเอง ฉากแอคชั่นก็ใส่ได้ไม่เยอะ เพราะแค่เนื้อเรื่องก็เต็มเวลาแล้ว
ภาคนี้เน้นความสัมพันธ์ตัวละครเป็นหลัก ซึ่งก็ออกมาดี ตกคนได้ ถ้าเทียบกับภาคก่อนๆที่เอาเนื้อเรื่องไดรฟ์อาจจะไม่ป๊อปขนาดนี้
Spoil
แล้วที่สำคัญ จบแฮปปี้เอนด์แบบไม่มีใครตาย ไม่มีอะไรค้างคาให้ไปต่อ ครั้งสุดท้ายที่เห็นอะไรแบบนี้น่าจะตั้งแต่วิงเลยมั้ง  

โดยรวมเข้าถึงง่าย แฟนใหม่ๆน่าจะชอบ แต่แฟนเก่าๆอาจจะบอกว่ายังไม่ถึงใจ
แต่โดยรวมผมชอบนะ หุ่นสวย เพลงเพราะดีด้วย
แต่เสียดายไม่มีหุ่นตัวร้ายแบบเจ๋งๆเลย พวกซาซาบี้ ชินันจู เอเปี้ยม ภาคนี้มีแต่เด็กดี
1
0

นักเตะอบต.
Status: Lei Fang my waifu
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 1649
โพสเมื่อ: Mon Jul 03, 2023 11:11
เปนภาคที่ทำมีมได้ทุกตอน
1
0
นักเตะเทศบาล
Status:
เข้าร่วม: 09 Jun 2009
ตอบ: 3428
โพสเมื่อ: Mon Jul 03, 2023 11:38
Spoil
เท่าที่ดูความเห็นจากแฟนต่างชาติ ก็บ่นแบบเดี้ยวครับ ในเรื่องที่เร่งรัดตัดจบเกินไป เล่นโยนพล๊อตทุกอย่างทิ้งดื้อๆซะงั้น  
1
0
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel