ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
นักเตะอบต.
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 12 Aug 2017
ตอบ: 2766
โพสเมื่อ: Wed Jun 07, 2023 14:53
[RE: เกมส์ Idle ภาพสวยๆเล่นเพลินๆ]
พวกธาตุต่างๆ มันจะแบบเอาใว้คอมโบ
เมื่อครบตามจำนวนนี้ ได้เอฟเฟคนี้ครับ
แรกๆยังไม่ต้องสนใจครับ เล่นไปตามเท่าที่มี
มันจะไม่ลื่นครับ เพราะอะไรหลายอย่างมันขาด
เล่นไปซักพักจะอยุ่ตัว ทำกิจกรรม อรีน่า
สำรวจ รวมถึงมันแจกของเรื่อยๆ อัพเดททีก้อแจกของ
จะเปิดกาช่าได้เรื่อยๆเลยครับ
1
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
นักบอลไทยพรีเมียร์ลีก
Status:
เข้าร่วม: 30 May 2009
ตอบ: 3749
โพสเมื่อ: Wed Jun 07, 2023 15:21
[RE: เกมส์ Idle ภาพสวยๆเล่นเพลินๆ]
Fabrizio Ravanelli พิมพ์ว่า:
พวกธาตุต่างๆ มันจะแบบเอาใว้คอมโบ
เมื่อครบตามจำนวนนี้ ได้เอฟเฟคนี้ครับ
แรกๆยังไม่ต้องสนใจครับ เล่นไปตามเท่าที่มี
มันจะไม่ลื่นครับ เพราะอะไรหลายอย่างมันขาด
เล่นไปซักพักจะอยุ่ตัว ทำกิจกรรม อรีน่า
สำรวจ รวมถึงมันแจกของเรื่อยๆ อัพเดททีก้อแจกของ

ขอบคุณครับ หาแทงค์น้ำก่อนดีก่า รู้สึกไม่แน่น ผ่านยาก
0
0

นักเตะอบต.
Status:
เข้าร่วม: 12 Aug 2017
ตอบ: 2766
โพสเมื่อ: Wed Jun 07, 2023 15:28
holigans พิมพ์ว่า:
Fabrizio Ravanelli พิมพ์ว่า:

ขอบคุณครับ หาแทงค์น้ำก่อนดีก่า รู้สึกไม่แน่น ผ่านยาก  

ใช้ reon ก่อนก้อได้ครับ รึตัวดรอฟถือขวาน
รึถ้าได้แท๊งทองอะไรก้อได้ใช้ก่อนครับ
เล่นไปซักพักจะเปิดระบบรูนครับ
รูนเขียวเพิ่มเลือดสามดาวยัดเต็ม max
ตัวหน้าเลยครับ เลือดเยอะๆ ส่วนตัวดาเมจ
ก้อ mix รูนไปตามความเหมาะสมครับ
1
0
ดาวซัลโวยุโรป
Status: หลีกมิวนัค รักมิวนิค
เข้าร่วม: 17 Dec 2009
ตอบ: 5689
โพสเมื่อ: Wed Jun 07, 2023 17:29
ช่วงนี้ผมลองเล่น loop dungeon เพลินดีครับ เติมไปเกือบพันล่ะ
0
0

ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel