ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
แข้งเจลีก
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 23 Jan 2015
ตอบ: 6001
โพสเมื่อ: Fri Jun 02, 2023 06:28
[RE: กลิ่นความเจริญ.....เชียงใหม่มี Traffy Fondue แล้วโว้ยยย (ก้าวไกล)]
ไม่ได้จะมาช็อตฟีลอะไรนะผมเองก็ติ่งส้ม แต่ไม่ใช่ว่ามันมีมาตั้งแต่กันยาปีที่แล้วเหรอครับ ?

https://www.chiangmainews.co.th/public-relations/2720370/

ปล พอดีผมก็อยากจะขิงใส่บ้านน้าผมที่เชียงใหม่บ้านแกเลือกลุงตู่กัน เลยอยากจะเช็ค fact กันนิดนึง
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
ดาวซัลโวยุโรป
Status: ทุกสิ่งล้วนเป็นเรื่องสมมติ
เข้าร่วม: 17 Jan 2009
ตอบ: 19925
โพสเมื่อ: Fri Jun 02, 2023 06:44
[RE]กลิ่นความเจริญ.....เชียงใหม่มี Traffy Fondue แล้วโว้ยยย (ก้าวไกล)
เขตแถวบ้านได้ ประชาธิปัตย์ ได้กลิ่นความย้อนยุคครับ
โพสต์บนแอป Soccersuck บน iOS
0
0
นักเตะเทศบาล
Status:
เข้าร่วม: 07 Apr 2022
ตอบ: 2241
โพสเมื่อ: Fri Jun 02, 2023 07:44
[RE: กลิ่นความเจริญ.....เชียงใหม่มี Traffy Fondue แล้วโว้ยยย (ก้าวไกล)]
giggscii พิมพ์ว่า:
เขตแถวบ้านได้ ประชาธิปัตย์ ได้กลิ่นความย้อนยุคครับ  

กลิ่นสาบนำมาเลย

Spoil
แซวเล่นนะครับ  
1
0
กำเนิดดาวรุ่ง
Status:
เข้าร่วม: 30 Apr 2022
ตอบ: 165
โพสเมื่อ: Fri Jun 02, 2023 08:33
ผมสงสัยอย่างนึงครับ กก จะจัดการกับพวกขายของทางฟุตบาทไหม แล้วเขาจะจัดการยังไง คิดแล้วปวดหัวแทน
0
0
นักบอลถ้วย ก.
Status:
เข้าร่วม: 24 Jun 2019
ตอบ: 2226
โพสเมื่อ: Fri Jun 02, 2023 09:24
balli3z พิมพ์ว่า:
liveranfield พิมพ์ว่า:
พอดีช่วงนี้เห็นว่าที่สส.ก้าวไกลเขตเชียงใหม่ โพสต์ประชาสัมพันธ์เรื่องให้แจ้งปัญหาในพื้นที่ผ่าน traffy fondue เหมือนที่กทม.มีเลย

ไม่มีอะไรครับ แค่อยากบอกว่านี่ขนาดยังไมได้เป็นสส.แบบ officially นะ แต่เริ่มทำงานกันแล้วอะ เริ่มได้กลิ่นความเจริญแล้วอะ ดีใจโว้ยยยยยยยย เลือกคนไม่ผิดจริงๆ

จังหวัดอื่นที่มีว่าที่สส.จากก้าวไกลเป็นยังไงบ้างครับ มาแชร์กันหน่อย  

เขตบ้านผมครับ เราเขตเดียวกันไหมนะ 555 ตัวตึงสุดในทุกคนของเชียงใหม่ สไตล์ดุดันแบบโรมเลย

เพื่อนๆ คนจังหวัดอื่น ถ้าอยากดู ลองไปดู youtube ตอน กก. มาเปิดเวทีหาเสียงที่เชียงใหม่

สส.คนที่พูดปิดคนสุดท้าย ก่อนที่ แกนนำจะพูดต่อจนถึง พิธา

บอกเลยว่าตึงจัดดดด  

ช่วยหาคลิปให้หน่อยได้มั้ยครับ ผมหาแล้วไม่เจอ อยากฟัง
0
0
นักเตะตำบล
Status:
เข้าร่วม: 28 Dec 2017
ตอบ: 3368
โพสเมื่อ: Fri Jun 02, 2023 10:51
ขอสอบถามครับ ส.ส.เชียงใหม่เขต 8 เกียร์เท่าไหร่ครับ อยากทราบรุ่นครับ
0
0
นักเตะท้ายซอย
Status:
เข้าร่วม: 14 Sep 2021
ตอบ: 1079
โพสเมื่อ: Fri Jun 02, 2023 11:14
Jürgen พิมพ์ว่า:
balli3z พิมพ์ว่า:
liveranfield พิมพ์ว่า:
พอดีช่วงนี้เห็นว่าที่สส.ก้าวไกลเขตเชียงใหม่ โพสต์ประชาสัมพันธ์เรื่องให้แจ้งปัญหาในพื้นที่ผ่าน traffy fondue เหมือนที่กทม.มีเลย

ไม่มีอะไรครับ แค่อยากบอกว่านี่ขนาดยังไมได้เป็นสส.แบบ officially นะ แต่เริ่มทำงานกันแล้วอะ เริ่มได้กลิ่นความเจริญแล้วอะ ดีใจโว้ยยยยยยยย เลือกคนไม่ผิดจริงๆ

จังหวัดอื่นที่มีว่าที่สส.จากก้าวไกลเป็นยังไงบ้างครับ มาแชร์กันหน่อย  

เขตบ้านผมครับ เราเขตเดียวกันไหมนะ 555 ตัวตึงสุดในทุกคนของเชียงใหม่ สไตล์ดุดันแบบโรมเลย

เพื่อนๆ คนจังหวัดอื่น ถ้าอยากดู ลองไปดู youtube ตอน กก. มาเปิดเวทีหาเสียงที่เชียงใหม่

สส.คนที่พูดปิดคนสุดท้าย ก่อนที่ แกนนำจะพูดต่อจนถึง พิธา

บอกเลยว่าตึงจัดดดด  

ช่วยหาคลิปให้หน่อยได้มั้ยครับ ผมหาแล้วไม่เจอ อยากฟัง  

https://www.youtube.com/embed/4G4YrFKViJ0

นี่ครับ เริ่มนาทีที่ประมาณ 1:09:50 ถึง 1:23:45 ครับ

1
0
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel