ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
ดาวเตะกัลโช่
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 31 Oct 2014
ตอบ: 3842
โพสเมื่อ: Thu Jun 01, 2023 22:33
ผู้สมัคร สส. ก้าวไกล ตุ๊ก ศศนันท์ จาก นครปฐม ชี้แจงไม่ได้รับการเลือกตั้ง แต่ชาวบ้านเข้าใจผิดคิดว่าเป็น สส. ร้องเรียนไปหาไม่ขาดสาย
ดาร์เรน เฟรชเชอร์ พิมพ์ว่า:
จังหวัดอัปยศ ที่สุดละ ไม่เข็ดไม่หลาบ บ้านใหญ่ แม่งรวยเอาๆ กร่างทั้งจังหวัด ก็ยังดักดานกามันอยู่นั่นแหละ แต่มี ปัญหาดันไปหา ก้าวไกล

จังหวัดเล็กนิดเดียวแต่มีมหาลัยระดับท็อป 3 มหาลัย แต่ระบบขนส่ง ห่วยแตก สมเพชชิบ จังหวัดติด กทม แม่งส้มทั้งจังหวัด แต่ไอตังหวัดนี้ บ้านใหญ่เก็บเรียบ  

ผมก็ว่านคนปฐมควรเจริญกว่านี้มากนะ มีทั้ง มหิดล ศิลปากร เกษตร จังหวัดก็ติด กทม. จากใจคนที่เรียน ประถม-มัธยมที่จังหวัดนี้
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
นักบอลถ้วย ค.
Status: Manchester United
เข้าร่วม: 22 Oct 2012
ตอบ: 8044
โพสเมื่อ: Thu Jun 01, 2023 22:33
[RE: ผู้สมัคร สส. ก้าวไกล ตุ๊ก ศศนันท์ จาก นครปฐม ชี้แจงไม่ได้รับการเลือกตั้ง แต่ชาวบ้านเข้าใจผิดคิดว่าเป็น สส. ร้องเรียนไปหาไม่ขาดสาย]
สมัยหน้าได้แน่ครับ
0
0
กำเนิดดาวรุ่ง
Status:
เข้าร่วม: 11 Aug 2021
ตอบ: 476
[RE: ผู้สมัคร สส. ก้าวไกล ตุ๊ก ศศนันท์ จาก นครปฐม ชี้แจงไม่ได้รับการเลือกตั้ง แต่ชาวบ้านเข้าใจผิดคิดว่าเป็น สส. ร้องเรียนไปหาไม่ขาดสาย]
underhilles พิมพ์ว่า:
เหมือน สส ส้ม จะทำให้ หลายคน เข้าใจหน้าที่ สส ผิดไปหน่อยนะ

แต่สำหรับ ชาวบ้าน เขาโอเคแบบนั้น

ว่าแต่ แถวบ้าน สส หายเลยเว้ยยย

แม้แต่ตอนขอบคุณยังส่งแค่รถแห่มาประกาศ  

เงินก็ไม่มีแจก ให้เค้าทำอะไรให้พื้นที่บ้างเถอะครับ

เข้าใจว่า มันไม่ใช่หน้าที่ ส.ส. แต่จะเป็น ส.ส. มันต้องใช้คะแนนเสียงครับ
0
0
นักเตะอบต.
Status: Electric Gypsy
เข้าร่วม: 03 Sep 2018
ตอบ: 1084
โพสเมื่อ: Thu Jun 01, 2023 22:40
แล้วแกเปิดช่องทางให้ร้องเรียนด้วยนะ ยินดีรับร้องเรียนด้วย หัวใจสุดยอดจริงๆ เทียบกันให้เห็นจะๆเลยกับอีกพรรค
0
0
ดาวซัลโวโอลิมปิก
Status:
เข้าร่วม: 05 Dec 2015
ตอบ: 22263
โพสเมื่อ: Thu Jun 01, 2023 22:55
[RE]ผู้สมัคร สส. ก้าวไกล ตุ๊ก ศศนันท์ จาก นครปฐม ชี้แจงไม่ได้รับการเลือกตั้ง แต่ชาวบ้านเข้าใจผิดคิดว่าเป็น สส. ร้องเรียนไปหาไม่ขาดสาย
ตัดมาที่ สส เพชรบุรี บ้านผม

ไม่ต่างกัน เจอ สส กันได้ตาม งานศพ งานบวช งารประกวดต่างๆ

แต่พอมีเรื่องร้องเรียน ไปร้องเรียนกับก้าวไกล

เบื่อ ชห 4 ปีที่เเล้วเป็นยังไง ทุกวันนี้ก็ไม่จำ

โพสต์บนแอป Soccersuck บน iOS
0
0

นักบอลถ้วย ค.
Status:
: 0 ใบ : 1 ใบ
เข้าร่วม: 11 Aug 2007
ตอบ: 6474
โพสเมื่อ: Thu Jun 01, 2023 22:58
seaborgium พิมพ์ว่า:

--------------------------------------------------------------------------------------------------------------

ว่าที่ สส. เจ้าของพื้นที่ครับ นี้โพสล่าสุด

แล้วไม่โพสอะไรต่อมาอีกเลย  

ผิดตรงไหนละค้าบบบ
ก็ขอบคุณแล้วไง
หวานเจี๊ยบบบบ
0
0
ซุปตาร์ยูโร
Status: Quakka Not Wallaby
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 14439
โพสเมื่อ: Thu Jun 01, 2023 22:58
Maaney พิมพ์ว่า:
เหมือน สส ส้ม จะทำให้ หลายคน เข้าใจหน้าที่ สส ผิดไปหน่อยนะ

แต่สำหรับ ชาวบ้าน เขาโอเคแบบนั้น

ว่าแต่ แถวบ้าน สส หายเลยเว้ยยย

แม้แต่ตอนขอบคุณยังส่งแค่รถแห่มาประกาศ  

เงินก็ไม่มีแจก ให้เค้าทำอะไรให้พื้นที่บ้างเถอะครับ

เข้าใจว่า มันไม่ใช่หน้าที่ ส.ส. แต่จะเป็น ส.ส. มันต้องใช้คะแนนเสียงครับ

งง ครับ ผมพูด ถึง สส สีแดง แถวบ้าน ระดับเศรษฐี มีห้าง มีโรงแรม

นานทีปีหน จะโผล่มาเจอหน้า ปชช ที แต่ สีส้ม เปนแค่ระดับชาวบ้าน

วันดีเบท ก็โผล่มา ขนาดไม่ได้ ก็ยังขึ้นรถขอบคุณรอบเมือง
0
0
แข้งเจลีก
Status:
เข้าร่วม: 12 Aug 2017
ตอบ: 16494
โพสเมื่อ: Thu Jun 01, 2023 23:43
ผู้สมัคร สส. ก้าวไกล ตุ๊ก ศศนันท์ จาก นครปฐม ชี้แจงไม่ได้รับการเลือกตั้ง แต่ชาวบ้านเข้าใจผิดคิดว่าเป็น สส. ร้องเรียนไปหาไม่ขาดสาย
โอกาสมาแล้ว ทำดีๆนะครับ เป็นกำลังใจให้รัวๆ
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
0
0
Status: Futurum Deinceps Revolutionist
เข้าร่วม: 14 Feb 2023
ตอบ: 122
โพสเมื่อ: Thu Jun 01, 2023 23:51
ผมคนนครปฐมแต่อยู่เขตที่ก้าวไกลชนะ บอกตรงๆโคตรผิดหวังคนในเมืองเขตนั้นเลย แมร่ง เป็นอำเภอเมืองจังหวัดที่ใกล้กรุงเทพที่สุดที่ก้าวไกลชนะไม่ได้มันบอกถึงอะไรหลายอย่างจริงๆ
0
0
Status:
เข้าร่วม: 11 Aug 2021
ตอบ: 476
โพสเมื่อ: Fri Jun 02, 2023 00:47
Maaney พิมพ์ว่า:

งง ครับ ผมพูด ถึง สส สีแดง แถวบ้าน ระดับเศรษฐี มีห้าง มีโรงแรม

นานทีปีหน จะโผล่มาเจอหน้า ปชช ที แต่ สีส้ม เปนแค่ระดับชาวบ้าน

วันดีเบท ก็โผล่มา ขนาดไม่ได้ ก็ยังขึ้นรถขอบคุณรอบเมือง  

ผมเข้าใจว่า ท่านว่า ส.ส. ส้ม ทำเกินหน้าที่ ส.ส. กัน

เพราะจริงๆแล้ว ส.ส. มีหน้าที่แก้กฏหมายกันแหละ

พวกดูแลอินฟราให้พวก อบจ อบต ดูแลไป

ผมเลยมาช่วยดีเฟนให้ หากเข้าใจผิดขออภัยครับ
1
0
ดาวเตะพรีเมียร์ลีก
Status:
เข้าร่วม: 15 Jan 2009
ตอบ: 22112
โพสเมื่อ: Fri Jun 02, 2023 02:39
ชมพูสุดรองจากสุพรรณแล้วป่ะ อิอิ
0
0
แข้งดัทช์ลีก
Status: แข้งดัทช์ลีก
เข้าร่วม: 26 May 2009
ตอบ: 13031
โพสเมื่อ: Fri Jun 02, 2023 09:38
ไม่เลือกเค้า แต่ก็จะใช้เค้างงมาก แล้วไอ้คนที่ชนะเลือกมันมาทำไม เลือกมาแล้วพึ่งพาไม่ได้อะ
0
0

ดาวซัลโวยุโรป
Status:
เข้าร่วม: 01 Jun 2018
ตอบ: 9551
โพสเมื่อ: Fri Jun 02, 2023 09:48
จะเหมารวมว่าคนร้องเรียนซื้อสิทธิ ขายเสียงผมว่ามันไม่ถูกนะ เขาอาจจะเลือกก้าวไกล แต่ก้าวไกลไม่ชนะรึเปล่า
บ้านเขาเดือดร้อน ในเมื่อ สส ที่ชนะหายหัว เขาก็ต้องพึ่งพาคนที่พึ่งพาได้ ผมว่ามันก็ไม่ได้ผิดอะไรนะ
0
0
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel