ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
นักเตะอบต.
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 27 Jun 2022
ตอบ: 1542
โพสเมื่อ: Thu Jun 01, 2023 21:28
[RE: [VLRNT] VCTTH Split2 Playoffs D1]
harleykub พิมพ์ว่า:
แพะฟุตบอล พิมพ์ว่า:
FS นี้ยังไม่ได้แน่นจนาดนั้นนะ ถือว่า obi มาทำให้ทีมดีขึ้น  
obi โค้ชทีมหญิงไม่ใช่หรอครับ  

เป็น esport director ของทีมด้วยครับ ค่อยวางระบบให้ทุกทีมในสังกัด
กำเนิดดาวรุ่ง
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 14 Jul 2009
ตอบ: 326
โพสเมื่อ: Thu Jun 01, 2023 22:42
[RE][VLRNT] VCTTH Split2 Playoffs D1
harleykub พิมพ์ว่า:
FS นี้ยังไม่ได้แน่นจนาดนั้นนะ ถือว่า obi มาทำให้ทีมดีขึ้น  
obi โค้ชทีมหญิงไม่ใช่หรอครับ  

เป็น esport director ของทีมด้วยครับ ค่อยวางระบบให้ทุกทีมในสังกัด  
ขอบคุณสำหรับข้อมูลครับ ตอนแรกนึกว่าโค้ช obi คุมทีมหญิงอย่างเดียว
โพสต์บนแอป Soccersuck บน iOS
ผิดตรงไหนที่เป็นอีกา ดีกว่านกในกรงที่ลืมวิธีบินไปแล้วดีถมเถไป

ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel