ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
ยูสเซอร์ลับ
Status: ลุ้นแชมป์เต็มตัว ทำให้เต็มที่แล้วมาดูกัน
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 10 Mar 2006
ตอบ: 5277
โพสเมื่อ: Thu Jun 01, 2023 20:29
[RE: กูรูโวย 'ดูบอลยุคนี้จ่ายแพงเกิน' -ต้องเปย์หลายเจ้า]
ดูอยู่ทีมเดียว คือปืน ได้สิทธิ์ดูฟรีทีมรักในทรู ส่วนบอลถ้วยไม่ค่อยได้ดูเพราะมันดึกไปตื่นไม่ไหว เว้นแต่วอนส์จริงๆ ก็ทางธรรมชาติใน SS นี่ล่ะ
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
ทุกลมหายใจมีแต่ปืน ปืนเท่านั้น
ดาวเตะกัลโช่
Status: Sunday morning
เข้าร่วม: 07 Jul 2010
ตอบ: 7491
โพสเมื่อ: Thu Jun 01, 2023 20:40
[RE: กูรูโวย 'ดูบอลยุคนี้จ่ายแพงเกิน' -ต้องเปย์หลายเจ้า]
บ้ารึเปล่า? พิมพ์ว่า:
BarceloZa พิมพ์ว่า:
ผมนี่สมัคร true vision now platinum เลย จะได้จบๆ พอดีดูบาสดูกอล์ฟด้วย  

ดูผ่านกล่องอะไรครับ? พอดีกำลังหาข้อมูลจะเปลี่ยนจาก Platinum เห็นว่ากล่องทรูไอดีไม่ค่อยดีครับ  

ใช้ android tv โหลดแอพมาลงปกติเนี้ยแหละครับ  

แล้วมันมีกดเลือกช่องได้รึเปล่าครับตัวแอป  

จะเหมือนกับแอพบนมือถือเลยอ่ะครับ เวลาจะดูช่องไหนก็เลือกเอา ไม่ได้กดเป็นเลขเหมือนกล่องทรูวิชั่น
1
0
นักบอลถ้วย ง.
Status:
เข้าร่วม: 16 May 2010
ตอบ: 5288
โพสเมื่อ: Thu Jun 01, 2023 21:15
ผมนี่สมัคร true vision now platinum เลย จะได้จบๆ พอดีดูบาสดูกอล์ฟด้วย  

ดูผ่านกล่องอะไรครับ? พอดีกำลังหาข้อมูลจะเปลี่ยนจาก Platinum เห็นว่ากล่องทรูไอดีไม่ค่อยดีครับ  

ใช้ android tv โหลดแอพมาลงปกติเนี้ยแหละครับ  

แล้วมันมีกดเลือกช่องได้รึเปล่าครับตัวแอป  

จะเหมือนกับแอพบนมือถือเลยอ่ะครับ เวลาจะดูช่องไหนก็เลือกเอา ไม่ได้กดเป็นเลขเหมือนกล่องทรูวิชั่น  

ขอบคุณมากครับ
0
0
ดาวเตะพรีเมียร์ลีก
Status:
เข้าร่วม: 22 Oct 2012
ตอบ: 10689
โพสเมื่อ: Fri Jun 02, 2023 05:23
Gnot พิมพ์ว่า:
ไทยสบายสุดแล้ว ได้ดูเกือบครบ ราคาไม่แพง  

ถ้าแบบถูกลิขสิทธิ์หมดเทียบค่าแรงขั้นต่ำบ้านเราอาจจะแพงกว่าก็ได้ บ้านเราน่าจะต้องทำงาน3-4วัน ของอังกฤษน่าจะวันเดียวอย่างมากไม่เกินวันครึ่ง
0
0
นักเตะหมู่บ้าน
Status:
เข้าร่วม: 27 Jan 2022
ตอบ: 6745
โพสเมื่อ: Fri Jun 02, 2023 10:47
ถ้าทุกอย่างมารวมอยู่ใน NF ได้นี่มันจะยอดเยี่ยมมากเลยนะ
0
0
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel