ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3 ... 22, 23, 24
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
นักบอลลีกภูมิภาค
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 01 Jun 2018
ตอบ: 14813
โพสเมื่อ: Mon May 29, 2023 00:21
[RE: LIVE : Chelsea VS Newcastle United (22:30 น.)]
haruichiban พิมพ์ว่า:
EEE-EEE พิมพ์ว่า:
ปีหน้าไปยืมตัวที่อื่นนะเก้ ไม่ไหวสภาพ ทัศนคติขี้เลี้ยง ทำเสียจังหวะ  

ปีกตัวเลี้ยง ทำอย่างอื่นไม่ได้  
ไม่ได้เลี้ยงผ่านเข้าพื้นที่น่ากลัวนะ เลี้ยงหนีแตะออกข้าง แล้วตบเข้าซองประตู พอจะยิงก็เบา ไม่ไหวไม่มีทางเกิดตัวนี้
นักเตะเทศบาล
Status: KEEP THE BLUE FLAG FLYING HIGH!!
เข้าร่วม: 05 Apr 2008
ตอบ: 2996
โพสเมื่อ: Mon May 29, 2023 00:21
[RE]LIVE : Chelsea VS Newcastle United (22:30 น.)
ริ่งลากมาดีละ พูจบน่าผิดหวัง
โพสต์บนแอป Soccersuck บน iOS
โจ ชิลด์ส คือ แมวมอง.. โจริญ คือ ความรัก

นักบอลถ้วย ข.
Status:
เข้าร่วม: 05 May 2015
ตอบ: 4751
[RE: LIVE : Chelsea VS Newcastle United (22:30 น.)]
WooddyPeepoyen พิมพ์ว่า:
goddamm พิมพ์ว่า:
สภาพฮาแวตนี้แม่ง ธีรศิลป์ไปเล่นยังคึกกว่ามั้ง
จบฤดูกาล 20-30 ล้าน ก็ต้องปล่อยไปนะ อย่าเก็บไอกากนี้ไว้ให้บรรยากาศความเป็นนักสู้ของทีมเสีย  

ถ้าราคานี้คงมีทีมต่อแถวซื้อเพียบฟอร์มมันกาก แต่มูลค่าการตลาดยังสูงนะ  

เข้าใจครับ แค่คิดว่าเกินกว่านี้ ใครจะมาซื้อล่ะครับ น่าจะยาก สภาพนี้  

ผมยังอยากให้โอกาสมันต่อนะ อย่างน้อยถ้าจะเอามันเล่นหน้าอีกเปลี่ยนเปนหน้าคู่ดีกว่าไหม  

แต่ผมขอตัวอื่นได้ไหม เชลซีไม่เคยเล่นหน้าคู่นะครับ เราต้องปรับทีมเพื่อไคขนาดนั้นเลยหรอครับ
แล้วพอชก็ไม่เคยใช้แผนหน้าคู่เหมือนกันครับ ผมว่าอยู่ยาก  

ก้อถ้าขายไม่ออกแล้วด้วยความสามารถจะเอามันสำรองผมว่าก้อไม่น่าใช่ไง ในความคิดผมมันควรกองกลางแต่โค้ชชอบเอามันไปยืนหน้าแล้วมันเล่นได้ที่ไหน ฟอร์มกากโดนด่าไม่ค่อยยุติธรรมอะ  

ผมว่าความสามารถมันเนี่ยควรสำรองสุดๆเลยนะครับ ถ้าดูจากความสามารถมันตอนนี้ หรือแม้แต่ที่ผ่านมานะ
แต่อีกอย่าง มันเคยให้สัมเองนี่ครับว่า ชอบเล่นตำแหน่งหน้าเป้าเองซะด้วย ผมว่าข้อนี้อ้างไม่ได้ครับ  

งั้นถ้าฮาแลนด์บอกว่าอยากเล่นโกลแล้วเป็ปดันบ้าเอาเล่นโกล โดนยิงเปนประตูน้ำต้องด่าฮาแลนด์หรอ ไม่ใช่ต้องด่าโค้ชหรอ โค้ชไม่ใช่หรอที่ควรเอานักเตะไปเล่นจุดที่มันเก่งสุด ไม่ใช่จุดที่มันอยากเล่น
ปล.ถ้าดูจากฟอร์มมันตอนนี้ก้อควรสำรองนั้นหละ แค่จะบอกว่าจะโทษไคอย่างเดียวก้อไม่ถูก  

ช่วยยกตัวอย่างที่มันเป็นไปได้หน่อยครับ ฮาแวตมันอาจจะขอลงเล่นเองก็ได้ครับ ผมก็ไม่รู้ คุณก็ไม่รู้
แต่ผมแค่ยึดจากหลักฐานที่มันเคยให้สัมภาษ ไอเรื่องฮาแลนด์ไปขอเป็นโกล์นี่ก็ยกตัวอย่างเลอะเทอะไปนิดนึงครับ  

เรื่องไคมันเคยพูดไว้จิง แต่มันมีนักเตะตั้งหลายคนที่อยากเล่นต่ำแหน่งที่มันชอบแต่มันก้อควรดูด้วยว่าเหมาะสมหรือไม่ ส่วนเรื่องฮาแลนด์มันเปนการสมมุติให้เหนภาพชัดสุดไงคับ

นักบอลลีกภูมิภาค
Status:
เข้าร่วม: 01 Jun 2018
ตอบ: 14813
โพสเมื่อ: Mon May 29, 2023 00:22
ไอพูชอบยิงตรงตัวประตู ดีที่เป็นนัดสุดท้ายของมัน
แข้งบุนเดสลีกา
Status: นอนดีก่า
เข้าร่วม: 29 Nov 2009
ตอบ: 9656
โพสเมื่อ: Mon May 29, 2023 00:22
โควาอย่างห่วย เล่นแบบไม่เอาไรเลย
แล้วแม่งส่งไอพูที่จะขายทิ้งอยู่แล้วลงมา แล้วเก็บตัวอนาคตอย่างมูดริกไว้ข้างสนาม
ไอส้นทีนแลมพ์ แม่มไม่ได้รักสโมสรจริงๆแน่นอน รักตัวเองล้วนๆ  

โค้ชสมองกลับ กระจอก
ดาวซัลโวยุโรป
Status:
เข้าร่วม: 12 Aug 2016
ตอบ: 21588
โพสเมื่อ: Mon May 29, 2023 00:23
เจามันลงมาก็ยังมีประโยชน์กว่าไอ่ไคทั้งเกมส์
ดาวซัลโวฟุตบอลโลก
Status: In Poch We Don't Trust!
เข้าร่วม: 05 Sep 2013
ตอบ: 26522
โพสเมื่อ: Mon May 29, 2023 00:23
[Live] LIVE : Chelsea VS Newcastle United (22:30 น.)
ฮอลมันเปิดบอลโครตดี
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android

นักเตะตำบล
Status:
เข้าร่วม: 12 Jul 2021
ตอบ: 4953
เฟลิกซ์แม่งมาแปบเดียว น่าดูกว่าไก่เยอะ
#POCHOUT

BRING JOSÉ HOME
นักเตะเทศบาล
Status: KEEP THE BLUE FLAG FLYING HIGH!!
เข้าร่วม: 05 Apr 2008
ตอบ: 2996
โพสเมื่อ: Mon May 29, 2023 00:24
[RE]LIVE : Chelsea VS Newcastle United (22:30 น.)
เจา ได้โหม่งแต่กดไม่ลง
โจ ชิลด์ส คือ แมวมอง.. โจริญ คือ ความรัก

นักเตะตำบล
Status:
โพสเมื่อ: Mon May 29, 2023 00:24
MSL-DC5. พิมพ์ว่า:
ฮอลมันเปิดบอลโครตดี  

เปิดดีอย่างเดียวเลยครับ
#POCHOUT

นักเตะอบต.
Status:
เข้าร่วม: 05 Nov 2010
ตอบ: 1910
ปัญหาที่เป็นมาทั้งปี
แข้งเจลีก
Status:
เข้าร่วม: 12 Feb 2022
ตอบ: 6653
สภาพฮาแวตนี้แม่ง ธีรศิลป์ไปเล่นยังคึกกว่ามั้ง
จบฤดูกาล 20-30 ล้าน ก็ต้องปล่อยไปนะ อย่าเก็บไอกากนี้ไว้ให้บรรยากาศความเป็นนักสู้ของทีมเสีย  

ถ้าราคานี้คงมีทีมต่อแถวซื้อเพียบฟอร์มมันกาก แต่มูลค่าการตลาดยังสูงนะ  

เข้าใจครับ แค่คิดว่าเกินกว่านี้ ใครจะมาซื้อล่ะครับ น่าจะยาก สภาพนี้  

ผมยังอยากให้โอกาสมันต่อนะ อย่างน้อยถ้าจะเอามันเล่นหน้าอีกเปลี่ยนเปนหน้าคู่ดีกว่าไหม  

แต่ผมขอตัวอื่นได้ไหม เชลซีไม่เคยเล่นหน้าคู่นะครับ เราต้องปรับทีมเพื่อไคขนาดนั้นเลยหรอครับ
แล้วพอชก็ไม่เคยใช้แผนหน้าคู่เหมือนกันครับ ผมว่าอยู่ยาก  

ก้อถ้าขายไม่ออกแล้วด้วยความสามารถจะเอามันสำรองผมว่าก้อไม่น่าใช่ไง ในความคิดผมมันควรกองกลางแต่โค้ชชอบเอามันไปยืนหน้าแล้วมันเล่นได้ที่ไหน ฟอร์มกากโดนด่าไม่ค่อยยุติธรรมอะ  

ผมว่าความสามารถมันเนี่ยควรสำรองสุดๆเลยนะครับ ถ้าดูจากความสามารถมันตอนนี้ หรือแม้แต่ที่ผ่านมานะ
แต่อีกอย่าง มันเคยให้สัมเองนี่ครับว่า ชอบเล่นตำแหน่งหน้าเป้าเองซะด้วย ผมว่าข้อนี้อ้างไม่ได้ครับ  

งั้นถ้าฮาแลนด์บอกว่าอยากเล่นโกลแล้วเป็ปดันบ้าเอาเล่นโกล โดนยิงเปนประตูน้ำต้องด่าฮาแลนด์หรอ ไม่ใช่ต้องด่าโค้ชหรอ โค้ชไม่ใช่หรอที่ควรเอานักเตะไปเล่นจุดที่มันเก่งสุด ไม่ใช่จุดที่มันอยากเล่น
ปล.ถ้าดูจากฟอร์มมันตอนนี้ก้อควรสำรองนั้นหละ แค่จะบอกว่าจะโทษไคอย่างเดียวก้อไม่ถูก  

ช่วยยกตัวอย่างที่มันเป็นไปได้หน่อยครับ ฮาแวตมันอาจจะขอลงเล่นเองก็ได้ครับ ผมก็ไม่รู้ คุณก็ไม่รู้
แต่ผมแค่ยึดจากหลักฐานที่มันเคยให้สัมภาษ ไอเรื่องฮาแลนด์ไปขอเป็นโกล์นี่ก็ยกตัวอย่างเลอะเทอะไปนิดนึงครับ  

เรื่องไคมันเคยพูดไว้จิง แต่มันมีนักเตะตั้งหลายคนที่อยากเล่นต่ำแหน่งที่มันชอบแต่มันก้อควรดูด้วยว่าเหมาะสมหรือไม่ ส่วนเรื่องฮาแลนด์มันเปนการสมมุติให้เหนภาพชัดสุดไงคับ  

ไคพูดไว้ตอนบอลโลกไง ที่ 2 นัดแรกตัวจริงแต่ยิงไม่ได้ มันบอกอยากเล่นหน้าเป้า แต่รู้ตัวเองว่ายิงไม่ได้ ช่วงนั้นโดนนักข่าวจี้เลย และไคก็หัวร้อนที่โดนถาม

ส่วนไอเม้าท์ก็บอกชอบเล่น B2B ช่วงบอลโลกเหมือนกัน
นักเตะตำบล
Status:
เชลซีแม่งไม่ค่อยชนะนัดสุดท้ายเท่าไหร่เลยแฮะ
#POCHOUT

นักบอลถ้วย ข.
Status: กินหวานไม่กินคาว สันดานไพร่
เข้าร่วม: 13 Mar 2018
ตอบ: 9818
สากทุกตัว
กำเนิดดาวรุ่ง
Status: อย่าดักดาน
เข้าร่วม: 09 Sep 2013
ตอบ: 1234
โพสเมื่อ: Mon May 29, 2023 00:25
จบสักที ss นี้
ไปหน้าที่ 1, 2, 3 ... 22, 23, 24
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel