ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
ดาวเตะกัลโช่
Status: Yesterday;s history, tomorrow 's a mystery
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 21 May 2011
ตอบ: 5269
โพสเมื่อ: Sat May 13, 2023 11:45
[RE: กกต ไม่ให้รู้ผลการเลือกตั้งแบบ เรียลไทม์ หรอ]
DaviL _WizzarD พิมพ์ว่า:
[-YNWA-] พิมพ์ว่า:
มันเริ่มนับละจบในวันใช่ไหมครับ

ผมอาสาไปดูนับคะแนนละ แต่ถ้านับแล้วไม่จบทำไงอะ  

ไม่นับที่หน่วยนะ เห็นว่าขนไปนับรวมที่เขต  

อ้าวผมลงใน vote62 เห็นให้เลือกตามหน่วยนึกว่ายืนดูตรงนั้นแล้วรายงาน

ผมจะทราบว่าไปนับกันตรงไหนได้ยังไงบ้างครับ ตามไปดูได้ไหม
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
นักบอลลีกภูมิภาค
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 12 Feb 2007
ตอบ: 4000
โพสเมื่อ: Sat May 13, 2023 11:55
[RE: กกต ไม่ให้รู้ผลการเลือกตั้งแบบ เรียลไทม์ หรอ]
DaviL _WizzarD พิมพ์ว่า:
มันเริ่มนับละจบในวันใช่ไหมครับ

ผมอาสาไปดูนับคะแนนละ แต่ถ้านับแล้วไม่จบทำไงอะ  

ไม่นับที่หน่วยนะ เห็นว่าขนไปนับรวมที่เขต  

อ้าวผมลงใน vote62 เห็นให้เลือกตามหน่วยนึกว่ายืนดูตรงนั้นแล้วรายงาน

ผมจะทราบว่าไปนับกันตรงไหนได้ยังไงบ้างครับ ตามไปดูได้ไหม  

ไปอ่านมาละ จะนับที่หน่วยนั่นละครับ แล้วค่อยรวมผลไปที่เขต

สงสัยผมฟังมาผิด ขออภัยทำสับสน
1
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน

### 10OUT

Manchester United
Borussia Dortmund
Inter Milan
Valencia
Buriram United

ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel