ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
นักเตะเทศบาล
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 12 Aug 2017
ตอบ: 3202
โพสเมื่อ: Sun Apr 30, 2023 15:03
[RE: [DOTA] โครตชอบmcมาเล่นให้ogตอนนี้มาก]
Sumail มันเล่นกับทีมจีนยังมีความสุขเลยยิ้มแย้มตั้งแต่ดราฟ เล่น จบ อะ ยุกับพี่กี้คือทำงานหาเงิน ยุกับคนอื่นทำงานที่รักกับที่ที่ใช่555
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
นักบอลถ้วย ง.
Status: 노지선의 말하셨지 인생을 즐겨라 ლ(´ڡ`ლ) #gifตัดเองทุกอันครับ
เข้าร่วม: 16 May 2021
ตอบ: 3784
โพสเมื่อ: Sun Apr 30, 2023 15:07
[RE: [DOTA] โครตชอบmcมาเล่นให้ogตอนนี้มาก]
MoonGarden พิมพ์ว่า:
Spoil
FLOVERDNALEAFX พิมพ์ว่า:
MoonGarden พิมพ์ว่า:
เหมือนมีข่าวก่อนหน้าจะเอาDM ทางOGก็อยากได้MCรึเปล่า (ผมไม่แน่ใจนะ ถ้าใครมีข่าวคอนเฟิร์มให้ที)

ส่วนตัวOGชุดนี้ ควรมีผู้เล่นรุ่นเก๋า มากประสบการณ์มาช่วยประคองทีม

เหมือนตอนที่ได้Cebมาช่วย แล้วได้แชมป์Major

เด็กๆ อาจจะเล่นเก่งกว่า การตอบสนองดีกว่า พริ้วกว่า

แต่ประสบการณ์ในเกมอาจจะยังน้อย ไม่ช่ำเท่าพวกรุ่นพี่

ผมไม่ได้ยินข่าว mc กับ og นะครับ มีแต่ saberlight , dm  

โอ้ว ขอบคุณครับ ลืมไปเลยว่าคือใครที่ก่อนหน้าDM

เพราะจำได้แค่ข่าวว่า มีเป้าหมายแรก แต่ไม่ได้ เลยได้DMแทน  

เท่าที่ผมตามจาก reddit ฝรั่งนะครับ ไม่รู้ว่าตรงไหนผิดพลาดมั้ย
"OG ติดต่อ DM >> Outsider ไม่อยากปล่อย+ตั้งราคาสูง >> OG ปล่อยจอยและติดต่อ saberlight >> saberlight ลังเลเพราะมีหลายดีล >> สุดท้าย saberlight ปฎิเสธ OG >> OG ยังไม่ได้ใครในขณะอีกไม่ถึงอาทิตย์จะแข่ง >> OG จำใจจ่ายค่าตัวตามที่ outsider เรียก(แพง)"
0
0
ผู้เยี่ยมชม
Status:
เข้าร่วม: 27 Mar 2023
ตอบ: 5875
โพสเมื่อ: Sun Apr 30, 2023 16:54
ถูกแบนแล้ว
แพทนี้มันเอื้อ mc ด้วย พวก tide pitlord darkseer ตัวถนัดเลย

ผมชอบ mc สุดนะถ้าตัวออฟแท้
แก้ไขล่าสุดโดย puripuri เมื่อ Sun Apr 30, 2023 16:55, ทั้งหมด 1 ครั้ง
0
0
นักเตะกลางซอย
Status:
เข้าร่วม: 06 Apr 2017
ตอบ: 730
โพสเมื่อ: Mon May 01, 2023 11:30
[DOTA] โครตชอบmcมาเล่นให้ogตอนนี้มาก
ท่านMเกาะหน้ารั้ว : Let me in. LET ME IN !!!!!!!
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
0
0
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel