ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4, 5, 6, 7
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
อบรมขอไลเซนส์
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 25 Nov 2008
ตอบ: 25717
โพสเมื่อ: Mon Apr 03, 2023 19:48
[RE: เอาโรคซึมเศร้ามาล้อเลียน]
Ginger TomCat พิมพ์ว่า:
ล้ออาการป่วยคนยังไงมันไร้คลาสอยู่แล้วครับ เพียงแต่ระบบจัดการคือก็กดเรื้อนกันไปให้โดนแบนก็จบแล้ว

ท่านแขวนเค้าจริงๆก็ไม่ผิดหรอกเพราะมันสิทธิ์เล่นบอร์ด

แต่ถ้าเราจะเอาบรรทัดฐานเดียวกันในเคสของซานโช่ อีกหน่อยมีนักเตะบาดเจ็บเอ็นไขว้ขาด หรือ กระดูกเท้าแตก เราจะมานั่งสะใจ เอารูปมาล้อกันไม่ได้แล้วนะ เพราะมันก็คืออาการป่วยแบบนึงเหมือนกัน

คือถ้าเห็นก็ต้องออกมาตั้งโพสต์หรือเม้นต์ห้ามกันไปเลย เพราะที่ผ่านมาผมเห็นทีมท่านทำก็ไม่มีการเรียกร้องเรื่องเอาอาการป่วยมาล้อกันเท่าไหร่ ไม่งั้นท่านก็โดนครหาว่าเลือกปฎิบัติเฉพาะทีมตัวเอง

ซึ่งตอนนี้ผมพูดตรงๆว่าผมมองว่าที่ท่านออกมาก็เพราะเป็นนักเตะผี ถ้าเป็นนักเตะหงส์ท่านไม่มีสนประเด็นล้อคนป่วยอะไรหรอก อันนี้คิดงี้จริงๆ ก็ขอให้ผมคิดผิดแล้วกันครับ

อันนี้คนละประเด็นกับเค้าล้อท่านโดยตรงนะ อันนั้นเข้าข่ายลามปามชีวิตจริง ผิดเต็มๆ  

ขอบคุณครับที่เข้าใจ

ปล่อยพวกนั้นไป เหมือนแมงหวี่ ได้แค่นั้นแหละ

มีไอเทมแบบนี้ก็ดี ชีวิตดีขึ้นเยอะ เอาไอ้พวกนี้ออกจากชีวิตได้

ไม่ต้องไปเกลือกกลั้วกับคอมเม้นท์ตลาดล่าง5555
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
นักเตะท้ายซอย
Status:
เข้าร่วม: 18 May 2021
ตอบ: 891
โพสเมื่อ: Mon Apr 03, 2023 19:55
[RE: เอาโรคซึมเศร้ามาล้อเลียน]
ผม fc สมีน้อยตัวจริงขนาดไหน

บอกแล้วเดี๋ยวพอมันออกมาจากรู มันจะมาเวย์หล่อ

แล้วทั้งวันมันแผล่บ มันโควทเกาะเค้ามั่วไปหมด

เสียทรงจัดๆเลยน๊า พรี่ the Smirnoff
4
0
the Smirnoff ตำนานแอดมิททิพย์ที่ยังมีลมหายใจ

http://www.soccersuck.com/boards/topic/2274921/1

BubbleOblue แค่โพสต์เบาๆ the Smirnoff ก็เสียทรงลงไปทรุด
ดาวซัลโวยุโรป
Status:
เข้าร่วม: 01 Jun 2018
ตอบ: 9551
โพสเมื่อ: Tue Apr 04, 2023 11:25
ผมไม่เห็นด้วยกับการล้อเลียนอาการเจ็บป่วยนะ แต่ผมว่าผมรู้จุดประสงค์จขกท ดีว่าที่ตั้งมู้นี้เพราะอะไร
คุณจะหาว่าผมอคติหรืออะไรก็แล้วแต่ แต่ผมมองว่าคุณไม่ได้รักความยุติธรรมอะไรหรอก

คุณแค่เอาฝ่ายตรงข้ามมาแขวน เพื่อให้เขาโดนรุมด่าเพื่อให้คุณรู้สึกว่าชนะ แล้วอีกฝ่ายแพ้ก็เท่านั้น
1
0
ผู้เยี่ยมชม
Status:
เข้าร่วม: 20 Dec 2005
ตอบ: 863
โพสเมื่อ: Fri Apr 07, 2023 12:26
ถูกแบนแล้ว
เพิ่งกลับมาอ่านกระทู้นี้ โคตรฮา โดนต้อนเข้ามุมเหมือนหมา
คงหัวร้อนจัดๆ
0
0
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4, 5, 6, 7
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel