ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4, 5
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
ดาวเตะพรีเมียร์ลีก
Status: แก้มสั่นไหว หน้าอกก็สั่นไหว
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 04 Sep 2013
ตอบ: 12291
โพสเมื่อ: Fri Mar 31, 2023 16:56
[RE: แฟนปืนกร่างหรอจั้บ]
Punishers พิมพ์ว่า:
พูดความจริงถึงกะรับไม่ได้ ดิ้นกันใหญ่ รีบมาเรื้อนกันเยอะๆเด็กน้อย โควต้าใกล้วหมดแล้วนะ อุุ๊ย อุ๊ย  

เนี่ยผมไม่เคยเหมารวมหรอก
ถ้าเจอเม้นไหนแปลก ๆ ค่อยไปโควทเล่นด้วย
แฟนบอลเกรียน ๆ มีทุกทีม ฮรี่ ๆ
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน

"once a gooner, always a gooner"
นักบอล ดิวิชั่น 1
Status:
เข้าร่วม: 04 Sep 2013
ตอบ: 9639
โพสเมื่อ: Fri Mar 31, 2023 16:56
ไล่ดูประวัติมาละ ตรรกะวิบัติของแท้เลยตัวนี้
0
0
นักบอลถ้วย ค.
Status:
เข้าร่วม: 10 Jan 2011
ตอบ: 4103
อยากให้ซัดกับพรี่ -Kazper- อ่ะ ปากแจ๋วพอกัน มวยถูกคู่
2
0
ในความฝันผมเป็น"ราชา"

ผมตื่นขึ้นมาก็ยังคงเป็น"ราชา"

...King Henry...
นักเตะกลางซอย
Status:
เข้าร่วม: 25 Oct 2022
ตอบ: 317
[RE]แฟนปืนกร่างหรอจั้บ
ละดูสภาพตัวเองก่อนไอ้จขกท. เกรียนชุบตัว ขำชิบ 5555555
โพสต์บนแอป Soccersuck บน iOS
0
0
นักบอลถ้วย ค.
Status:
เข้าร่วม: 10 Jan 2011
ตอบ: 4103
โพสเมื่อ: Fri Mar 31, 2023 17:01
Violent_Gunner พิมพ์ว่า:
ขอเล่าในชีวิตจริงผมหน่อย

เพื่อนผีคนนึงเงียบเป่าสากมาหลายปี ฟอร์มดีปีนี้

นัดชนะแมนซิพี่แกได้ใจใหญ่ บอกเดียวปืนก็พลาด แมนยูแซง ผมก็อืมๆอ่าๆ

ปืนแพ้เอฟ เสมอเบรดฟอด แพ้เรือ มาเต็ม ละนัดไหนน่อลโดนยิงทักมาแซวก่อนตลอด นัดไหนพลิกชนะได้ก็รอดไป

ผมก็อ่าๆอืมๆ แหะๆ มาตลอด

แต่นัดแพ้ลิเวอ 7-0 ผมจัดให้ล้อไปยับๆ 1อาทิตย์ (7วัน)

ตอนนี่หมี่นไส้ผมหาว่าผมปากดีไปละ แต่ทีตอนตัวเองปากดีแม่มไม่คิด กระจอก  

ผมไม่รู้ว่าแฟนผีในนี้ส่วนใหญ่เป็นยังไงนะ แต่เห็นด้วย รอบตัวผมแฟนผีส่วนมากเป็นแบบนี้เป๊ะ ร้อยละ 90 อ่ะ ชนะติดๆกันหน่อยนี่เริ่มระรานคนอื่นละ แทกเฟสมั่ง ปากแจ๋วมั้ง ขิงยับๆ แต่ผมชอบนะ สีสันดี เห็นพวกแม่งตอนจ๋อยๆแล้วมีความสุขชะมัดเลย
0
0
ในความฝันผมเป็น"ราชา"

ผมตื่นขึ้นมาก็ยังคงเป็น"ราชา"

...King Henry...
ดาวซัลโวยุโรป
Status: Searching heavens for another earth
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 54837
โพสเมื่อ: Fri Mar 31, 2023 17:05
แฟนปืนกร่าง แล้วพวกแก๊งค์ไลน์กับลิ่วล้อเรียกอะไรดี
0
0
นักบอลไทยพรีเมียร์ลีก
Status:
เข้าร่วม: 17 Jul 2022
ตอบ: 4745
โพสเมื่อ: Fri Mar 31, 2023 17:05
cantfly พิมพ์ว่า:
ละดูสภาพตัวเองก่อนไอ้จขกท. เกรียนชุบตัว ขำชิบ 5555555  

ไม่ร้องนะจั้บน้อล ผมไม่เคยชุบตัวฮะ
0
0
ดาวเตะพรีเมียร์ลีก
Status: Don't worry be happy
เข้าร่วม: 24 Mar 2009
ตอบ: 20744
โพสเมื่อ: Fri Mar 31, 2023 17:13
Allez Les Bleus พิมพ์ว่า:
Seljalands พิมพ์ว่า:
Allez Les Bleus พิมพ์ว่า:
กร่างอะไรอีก  

สอบถามท่านหน่อยครับ ไม่รู้ท่านอยู่ฝรั่งเศสไหม สถานการณ์เป็นไงบ้าง  

อยู่ลาดพร้าวครับ  

มวยเลย นึกว่าอยู่ที่นั่น
0
0
นักบอลลีกภูมิภาค
Status:
เข้าร่วม: 23 Oct 2010
ตอบ: 2661
โพสเมื่อ: Fri Mar 31, 2023 17:15
Dnaครับ
0
0
ผู้เยี่ยมชม
Status:
เข้าร่วม: 10 Mar 2023
ตอบ: 356
โพสเมื่อ: Fri Mar 31, 2023 17:15
ถูกแบนแล้ว

เพื่อนผีคนนึงเงียบเป่าสากมาหลายปี ฟอร์มดีปีนี้

นัดชนะแมนซิพี่แกได้ใจใหญ่ บอกเดียวปืนก็พลาด แมนยูแซง ผมก็อืมๆอ่าๆ

ปืนแพ้เอฟ เสมอเบรดฟอด แพ้เรือ มาเต็ม ละนัดไหนน่อลโดนยิงทักมาแซวก่อนตลอด นัดไหนพลิกชนะได้ก็รอดไป

แต่นัดแพ้ลิเวอ 7-0 ผมจัดให้ล้อไปยับๆ 1อาทิตย์ (7วัน)

ตอนนี่หมี่นไส้ผมหาว่าผมปากดีไปละ แต่ทีตอนตัวเองปากดีแม่มไม่คิด กระจอก  

DNA ทีมนี้เลยจั้บ
0
0
นักบอลไทยพรีเมียร์ลีก
Status:
เข้าร่วม: 17 Jul 2022
ตอบ: 4745
โพสเมื่อ: Fri Mar 31, 2023 17:32
Punishers พิมพ์ว่า:
พูดความจริงถึงกะรับไม่ได้ ดิ้นกันใหญ่ รีบมาเรื้อนกันเยอะๆเด็กน้อย โควต้าใกล้วหมดแล้วนะ อุุ๊ย อุ๊ย  

โดนแบนจริงๆแล้วจั้บน้อล
0
0
ผู้เยี่ยมชม
Status:
เข้าร่วม: 08 Nov 2020
ตอบ: 3426
โพสเมื่อ: Fri Mar 31, 2023 17:34
ถูกแบนแล้ว

โหววว เหมือนเพื่อนเด็กผีผมเลย แม่งมาทรงเดียวกันเด๊ะๆ

ก่อนเกมบอกหงส์แพ้นัดนี้จะเอาหน้าไปไว้ไหน จะมีอะไรมาล้ออีก

สุดท้ายทีมตัวเองโดนระเบิดถังขี้เละเทะ ตายอนาถ แต่ก่อนเกมโคตรเสร่อมั่นหน้า7777+

แต่ก็เข้าใจแหละนะ ว่ามันมาจาก DNA
0
0
นักบอล ดิวิชั่น 1
Status: Emirates Stadium
เข้าร่วม: 23 Oct 2008
ตอบ: 8845
โพสเมื่อ: Fri Mar 31, 2023 17:43
[RE]แฟนปืนกร่างหรอจั้บ
ternoppon20 พิมพ์ว่า:

ผมไม่รู้ว่าแฟนผีในนี้ส่วนใหญ่เป็นยังไงนะ แต่เห็นด้วย รอบตัวผมแฟนผีส่วนมากเป็นแบบนี้เป๊ะ ร้อยละ 90 อ่ะ ชนะติดๆกันหน่อยนี่เริ่มระรานคนอื่นละ แทกเฟสมั่ง ปากแจ๋วมั้ง ขิงยับๆ แต่ผมชอบนะ สีสันดี เห็นพวกแม่งตอนจ๋อยๆแล้วมีความสุขชะมัดเลย  

อย่างจริง ผมไปงานเลี้ยงบริษัทนัดที่พลิกนรกบอร์นมัธ ช่วงกินเลี้ยงเสร็จผมใส่เสื้อน่อลมานั่งเชียร์ตรงที่จัดปาร์ตี้ คนที่บริษัท ไม่เคยรู้จักมาก่อนหรอก มายืนดู แล้วมีแซวๆด้วยนะ แต่ยังดีแบบ แซวสุภาพๆแบบขอแช่งนะ ผมเด็กแมนยู ตอนโดนสองลูก นี่ออกนอกหน้าเกินหน้าเกินตาไปเลย แต่ผมเฉยๆนะ เพราะน่อลปีนี้เราชิลจัดเลย ลูกยิงแซงสาม-สองผมเลยสะใจชิบหายเลยย
โพสต์บนแอป Soccersuck บน iOS
0
0
แข้งลีกเอิง
Status:
เข้าร่วม: 11 Sep 2020
ตอบ: 4993
โพสเมื่อ: Fri Mar 31, 2023 18:16

ธรรมดาทีใครทีมันแหละ สีสันอย่าคิดมาก ให้ฝั่งนู้นมันเครียดคนเดียว
0
0
ดาวเตะลา ลีกา
Status:
เข้าร่วม: 25 Nov 2010
ตอบ: 8390
โพสเมื่อ: Fri Mar 31, 2023 18:17
ไม่ได้แอ้ม พิมพ์ว่า:
47Ronin พิมพ์ว่า:
บอกช้างบนต้นไม้เพิ่งลืมตาอ้าปากอยากมีบท! ไม่ดูสภาพตัวเองเลยตั้งแต่ท่านเซอร์ไปอยู่จุดไหนแล้วมาถึงจุดที่เมื่อก่อนยกตัวเอง No.1 เมืองแมนฯ เดี๋ยวนี้ต้องเชียร์ให้ซิตี้ชนะคู่แข่ง

เหมือนลอนดอน ถ้าวันนึงน่อลตกต่ำผมก็ไม่แบกหน้าเชียร์คู่ปรับร่วมเมืองให้ยิ่งใหญ่กว่าแน่ๆแต่นี่ไม่ใช่ตอนนี้คือเกาะซิตี้เชียร์ไปแล้ว  

จริง ผมนี่งงว่าแฟนแมนยูบางท่านทำไมอยากให้แมนซิตี้ได้แชมป์ อย่างผมแฟนปืน ถ้าวันนึงต้องสเปอร์แย่งแชมป์แมนยู ผมเชียร์แมนยูดีกว่า

ถ้าสมมติปีนี้ปืนได้แชมป์ แมนยูเสียหายตรงไหนหว่า!?

เสียหน้าครับ แซะปืนไว้เยอะ
1
0

ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4, 5
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel