ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
แข้งลีกเอิง
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 04 Aug 2009
ตอบ: 1807
โพสเมื่อ: Fri Mar 31, 2023 12:42
[RE: ARSจากข่าว ซาลิบา เจ็บหนักกว่าที่คาดคิด Holding ไหวมั้ยที่เหลือ]
9htZero พิมพ์ว่า:
เปลี่ยนหลายตำแหน่งไม่ใช่เรื่องดี

คงต้องฝากความหวังว่าโฮลดิ้งจะร่างทองไปตลอด  

ผมก็คิดงั้นเหมือนกันครับ กลัวจะ งง กันหลายคน

ลองHolding สักตั้ง
1
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
กำเนิดดาวรุ่ง
Status:
เข้าร่วม: 22 Jan 2009
ตอบ: 390
โพสเมื่อ: Fri Mar 31, 2023 12:59
[RE: ARSจากข่าว ซาลิบา เจ็บหนักกว่าที่คาดคิด Holding ไหวมั้ยที่เหลือ]
อยากลอง Kiwior ครับผม
0
0
นักบอลถ้วย ก.
Status: Once gooner always a gooner
เข้าร่วม: 04 Jan 2008
ตอบ: 7986
โพสเมื่อ: Fri Mar 31, 2023 14:20
Sphere พิมพ์ว่า:
โฮลดิ้ง นี่ผมกังวลว่ามันจะทำให้ทีมพังมาก การตัดสินใจโคตรแย่ เหมือนนัดเจอสเปอร์ฤดูกาลที่แล้วไม่รู้คิดอะไรให้โดนใบแดง ถ้าเป็นไปได้ หุบ ไวท์ มาเล่นคู่ มากัญเยส แล้วลอง เทียนี่ ไปแบคขวาผมว่ายังน่าอุ่นใจกว่าให้โฮลดิ้งยืนแน่ๆ  

โยกแบบนั้นเราว่าเละกว่าแผงหลังนัดล่าสุดที่ลงอีก

กองหลังสำรองถึงจะมีพลาดบ้างแต่ก็ยังดีกว่าโยกตำแหน่งมั่วแบบนี้แน่นอน คนถนัดซ้ายจังหวะสกัดเวลายืนแบ็คขวายากนะ
0
0
เมื่อคุณเป็นกันเนอร์แล้ว คุณก็จะเป็นกันเนอร์ตลอดไป

นักบอลถ้วย ง.
Status:
เข้าร่วม: 12 Aug 2017
ตอบ: 3381
โพสเมื่อ: Fri Mar 31, 2023 17:54
Holding นี่กลัวอย่างเดียวเลยคือสมาธิหลุดไปเข้าบอลโฉ่งฉ่างเล่นนอกเกมนี่สิ เห็นหน้าหงิมๆแบบนี้ ถ้าหัวร้อนโดนยั่วยุเมื่อไหร่คุมสติไม่อยู่เลยนะผมว่า นัดเจอสเปอฤดูกาลที่แล้วที่โดนใบแดงเพราะไปเล่นนอกเกมใส่ซอนยังฝังใจผมอยู่เลย
1
0
ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel