ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
กำเนิดดาวรุ่ง
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 04 Sep 2013
ตอบ: 2078
โพสเมื่อ: Thu Mar 30, 2023 14:35
[RE: สัมมูดริค/ กลุ่มผู้ประท้วงเรื่องสร้างสนาม]
Commentator พิมพ์ว่า:
mookza08 พิมพ์ว่า:
ถ้านาเกลมันมานี้ เชลซีกลายเป็นทีมนิวเจนของแท้เลยนะ โค็ชอายุ 30 ต้นๆ นักเตะใหม่ก็ 20 ต้นๆ  

New Gen แล้วก็อยากได้ New Jeans เป็นพรีเซนเตอร์ให้เชลซี  

เบม่อนดีกว่าครับ สำหรับผม

0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
ดาวซัลโวโอลิมปิก
Status:
เข้าร่วม: 22 Aug 2008
ตอบ: 15966
โพสเมื่อ: Thu Mar 30, 2023 23:02
[RE: สัมมูดริค/ กลุ่มผู้ประท้วงเรื่องสร้างสนาม]
ทำสนามใหม่เหอะ ไม่ใช่ไร ผมเกลียดมุมกล้องสนามเชลซีมากกก โคดต่ำ
0
0

นักเตะอบต.
Status: ํ''You were born original don't die a copy.''
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 4122
โพสเมื่อ: Fri Mar 31, 2023 10:10
การสร้างสนามใหม่ให้ดีขึ้นใหญ่ขึ้นนี่ถือเป็นการยกระดับทีมแบบเห็นได้ชัดเลยนะถ้าเป็นเชลซีผมว่าไม่มีปัญหาการเงินแบบน่อลกับสเปอด้วยผมว่า ผมไม่เห็นทีมที่มีสนามใหม่ที่ดีกว่าเดิมแล้วทีมเล็กหรืออ่อนแอลงเลยนะ เข้าใจแหล่ะว่ามันผูกพันธ์มีอะไรๆหลายๆอย่างเกิดขึ้นที่นี่ แต่ไม่วันใดก็วันนึงก็ต้องเกิดการเปลี่ยนแปลงอยู่ดี
0
0

ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel