ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
นักบอล ดิวิชั่น 1
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 07 Dec 2020
ตอบ: 4357
โพสเมื่อ: Thu Mar 30, 2023 08:49
[RE: ROV ปรึกษาเมนโรมหน่อยครับ]
ถ้าเป็นแครี่แรงค์ซูพรีม สกิลเพลย์และตำแหน่งการยืนเค้าดีพอสมควรแล้ว เพราะงั้นแครี่จึงต้องการให้โรมเปิดแมพ เช็คพุ่ม เปิดไฟต์ในจังหวะที่เหมาะสม แค่นี่ก็เพียงพอแล้ว

ส่วนเรื่องการโดนแอส (อ้อย/นาครอส)ล้วง ถือเป็นการวัดสเตปการเข้าของแอสอีกฝั่งกับการยืนของแครี่ของเรา ไม่เกี่ยวกับโรมแล้วครับ
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
นักบอลไทยพรีเมียร์ลีก
Status: ¡Hala Madrid!
เข้าร่วม: 22 Oct 2012
ตอบ: 9683
โพสเมื่อ: Thu Mar 30, 2023 09:13
[RE: ROV ปรึกษาเมนโรมหน่อยครับ]
เล่นถึง supreme แล้วแครี่ก็ต้องเป็นงานแล้วแหละ
ผมเมนป่า ถ้าเกมไหนเล่นนาครอท อาโออินี่ผมไม่ชอบเทนนะ พลาดโดน chain cc นี่ออกไม่ได้แน่นอน
0
0

ดาวเตะลา ลีกา
Status:
เข้าร่วม: 15 Mar 2020
ตอบ: 4095
โพสเมื่อ: Thu Mar 30, 2023 10:16
เปิดพุ่มครับ

ถ้าท่านเป็นโรมซูพรีม ผมอนุมานว่าแครี่ก็ต้องซูพรีม mind set เวลาเล่นมันจะสูงพอกันแล้ว

เวลาเจอป่า assassin โรมต้องไปเดินเปิดพุ่มให้มันดักพุ่มไม่ได้ ยิ่งพวกนาครอสหรืออ้อยถ้าดักพุ่มได้โอกาสชนะไฟต์โคตรเยอะ เพราะงั้น scenario ที่เราเป็นฝ่ายบุก เดินไถพุ่มอย่างเดียว ที่เหลือคือหน้าที่แครี่ในการอ่านแมพ+ตัดสินใจว่าจะยืนตรงไหน
0
0
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel