ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
ซุปตาร์ยูโร
Status: เมียตบโยกหลบได้
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 28 Dec 2017
ตอบ: 7125
โพสเมื่อ: Fri Mar 24, 2023 11:03
[RE: Rov ทำไมป่าหวงครีปจังเลยครับ]
ผมว่าเจ้าของมู้ถูกละนะ ยังไงป่าก็เวล 4 อยู่แล้ว ป่า 3 กองหลังเมจไปเดินแท็กด้วย เมจจะได้เวล 4 ด้วย

พอไปไฟล์มังกร ทีมเราจะมีคนที่ เวล 4 สองคน คือป่า กับ เมจ ทำให้ไฟต์มังกรได้เปรียบ ผมว่าเจ้าของมู้ทำถูกแล้ว

แต่ไม่ควรไปต่อปากต่อคำ เดี๋ยวทีมแตก

พิมพ์แค่ขอเวล 4 ด้วยครับ ก็พอ

แก้ไขล่าสุดโดย เหงื่อตูด เมื่อ Fri Mar 24, 2023 11:04, ทั้งหมด 1 ครั้ง
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
1.สลายตัวตน
2.ตัวเราเองคือภาพสะท้อนจากคนอื่น
3.มองทุกอย่างที่เป็นไม่ใช่ที่อยากให้เป็น
4.กลลวงของชีวิต

นักเตะอบจ.
Status: ถึงบอลแพ้แต่ไม่เคยมุดรูนะจ๊ะ...
เข้าร่วม: 16 Jan 2023
ตอบ: 1474
โพสเมื่อ: Fri Mar 24, 2023 11:34
[RE: Rov ทำไมป่าหวงครีปจังเลยครับ]
เมนป่าขอตอบด้วยคนครับ : สำหรับผมเล่น ยังไงก็แล้วแต่ขอให้เลเวล 4 มีอัลติไปไฟต์เลนข้างได้ทันในไฟต์แรกแล้วรอปิดงานได้สักตัวผมโอเคแล้วครับ ป่ายังไงก็ต้อง 4 ให้ไวสุดเพราะมันได้เปรียบ ละยิ่งเล่นตัวล้วงแบบ แบทแมน คิวเลน ลิง มีผลมาก โดยเฉพาะคิวเลน ถ้า 4 ก่อนเพื่อนโอกาสได้ Triple Kills ไฟต์แรกประมาณ 5% (อันนี้แอบคำนวนเอง คิดจากการเจอทีมตรงข้ามที่มันบ้าบวกแล้วถอยไม่เป็น เล่น 20 ตามันจะเจอซัก 1 ตา 555) คือผมเล่นถ้า 4 ทันไฟต์แรกแล้ว ผมไม่หวงอะ อยากแท็กก็แท็กเลยครับ ไอ้ป่าบางคนดิน่าด่ากว่าอีก 4 แล้วไม่ไปไฟต์ มัวแต่จะตีครีปให้ครบตัว ตลาดวายหมดแล้วมันเพิ่งไปแบบนี้ไม่ได้เรื่อง สำคัญอีกอย่างคือ เมจต้องเข้าใจครีปเวฟสองเลนกลางต้องเป็นของป่า เพื่อจะเดินเกมให้ไวขึ้นครับ
0
0

# Get out F**king Glazer!!
ดาวเตะพรีเมียร์ลีก
Status: แก้มสั่นไหว หน้าอกก็สั่นไหว
เข้าร่วม: 04 Sep 2013
ตอบ: 12292
โพสเมื่อ: Fri Mar 24, 2023 11:50
ผมว่าได้อะ ผมก็เล่นกลางบ้างนะ
ทุกเกมมันไม่ได้เป้ะอะไรขนาดนั้นหรอก

อย่างเราเป็นเมจไปประกบป่าไว้กันโดนเหวทโดนป่วนได้เหมือนกัน
แล้วแถมไปจบเลนข้างได้พร้อมป่าอีก ป่วนเลนข้างตอดเลือดไว้
อาจจะได้ออปเจคอีก

0
0

"once a gooner, always a gooner"
นักเตะตำบล
Status:
เข้าร่วม: 22 Mar 2006
ตอบ: 2646
โพสเมื่อ: Sun Mar 26, 2023 10:10
แล้วจะไปแท็กป่าทำไมหล่ะครับ ไปเลนมังกร ดีกว่าอีก ยืนครีปดี ถ้าป่าจบล่าง ดันครีปดี ได้ทำมังกรต่อ
0
0
12 ปี เดือนหน้า ไม่รู้ดูอะไรนักหนาเว็บนี้
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel