ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
ดาวซัลโวยุโรป
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 03 Oct 2010
ตอบ: 34682
โพสเมื่อ: Thu Mar 23, 2023 19:27
[RE: ทำไมถึงคิดว่าแมนยูจะไม่มีคนซื้อ]
Sarim พิมพ์ว่า:
oOScoutMasterOo พิมพ์ว่า:
อคติ และความอิจฉา คงบังตามั้งครับ ผมแฟนหงส์ ก็แอบอิจฉาแหละ ที่เจ้าของใหม่ผี กำลังจะเป็นคนที่มีแพชชั่นฟุตบอล เรื่องงบ ผมว่าผี เสริมโหดตลอดอยู่แล้วถึงแม้จะ ไปกู้หนียืมสินมา ผมอิจฉาเรื่องหลังต่อจากนี้ แต่ไม่เคยใช้อคติบังตา ถ้าขายได้สำเร็จ ผมก็ยินดีกับแฟนผีทุกๆท่านด้วย ที่พวกท่านหลุดพ้นจากปลิงเมกัน ได้สักที ส่วนทีมผมก็คงติดลูปต่อไป เพราะปลิงFSG มันไม่ปล่อยง่ายๆ  

FSG ผมมองว่าแกมีเกลเซอร์ที่ปลิงโคตรๆ มาเป็นตัวอย่างแหละครับ มันเลยดูเหมือนว่า FSG แกไม่ปลิง ขนาดเกลเซอร์ยังมีคนงงเลยว่าปลิงยังไง แฟนหงส์บางคนยังไม่รู้ด้วยว่าทำไม FSG ไม่ดี ยังมีเชียร์อยู่เลย ผมแฟนผียังมองออกเลยว่า FSG นี่ปลิงอยู่ ปัญหาคือถ้าไม่ได้ไปบอลยุโรปหงส์จะกระทบมากเหมือนกัน ยังไงการหาเจ้าของใหม่ก็จำเป็นครับ ไม่งั้นลำบากแน่  

ไม่อ่ะ ปัจจุบันแฟนหงส์ก็ด่าFSGกันแทบทุกวันแบบที่แฟนแมนฯยูด่าเกลเซอร์นั่นแหละ
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
นักบอล ดิวิชั่น 1
Status:
เข้าร่วม: 12 Oct 2010
ตอบ: 4577
โพสเมื่อ: Thu Mar 23, 2023 19:30
[RE: ทำไมถึงคิดว่าแมนยูจะไม่มีคนซื้อ]
shirokami พิมพ์ว่า:
อคติ และความอิจฉา คงบังตามั้งครับ ผมแฟนหงส์ ก็แอบอิจฉาแหละ ที่เจ้าของใหม่ผี กำลังจะเป็นคนที่มีแพชชั่นฟุตบอล เรื่องงบ ผมว่าผี เสริมโหดตลอดอยู่แล้วถึงแม้จะ ไปกู้หนียืมสินมา ผมอิจฉาเรื่องหลังต่อจากนี้ แต่ไม่เคยใช้อคติบังตา ถ้าขายได้สำเร็จ ผมก็ยินดีกับแฟนผีทุกๆท่านด้วย ที่พวกท่านหลุดพ้นจากปลิงเมกัน ได้สักที ส่วนทีมผมก็คงติดลูปต่อไป เพราะปลิงFSG มันไม่ปล่อยง่ายๆ  

FSG ผมมองว่าแกมีเกลเซอร์ที่ปลิงโคตรๆ มาเป็นตัวอย่างแหละครับ มันเลยดูเหมือนว่า FSG แกไม่ปลิง ขนาดเกลเซอร์ยังมีคนงงเลยว่าปลิงยังไง แฟนหงส์บางคนยังไม่รู้ด้วยว่าทำไม FSG ไม่ดี ยังมีเชียร์อยู่เลย ผมแฟนผียังมองออกเลยว่า FSG นี่ปลิงอยู่ ปัญหาคือถ้าไม่ได้ไปบอลยุโรปหงส์จะกระทบมากเหมือนกัน ยังไงการหาเจ้าของใหม่ก็จำเป็นครับ ไม่งั้นลำบากแน่  

ไม่อ่ะ ปัจจุบันแฟนหงส์ก็ด่าFSGกันแทบทุกวันแบบที่แฟนแมนฯยูด่าเกลเซอร์นั่นแหละ  

Reddit ยังไม่ได้เป็นแนวทางนั้นเลยครับ ไปโทษคล็อปไปส่วนใหญ่ว่าดื้อ ไม่ยอมซื้อกลางดีๆ ถ้าที่ SS ใช่ครับด่า FSG เยอะ คนเชียร์ FSG หายไปเยอะแล้ว
0
0
นักบอลถ้วย ก.
Status:
เข้าร่วม: 12 Aug 2009
ตอบ: 5152
โพสเมื่อ: Thu Mar 23, 2023 19:51
[RE]ทำไมถึงคิดว่าแมนยูจะไม่มีคนซื้อ
อิจฉาและปฏิเสธความจริง กลัวว่าถ้าแมนยูโดนซื้อไปเมื่อไหร่ จะกลับมารุ่งเรือง
โพสต์บนแอป Soccersuck บน iOS
0
0
"idea is the most resilient parasite"
กำเนิดดาวรุ่ง
Status:
เข้าร่วม: 09 Dec 2020
ตอบ: 249
โพสเมื่อ: Thu Mar 23, 2023 20:38
[RE]ทำไมถึงคิดว่าแมนยูจะไม่มีคนซื้อ
จริงๆ ไม่ควรให้ค่ากับคนแบบนี้นะครับ ปล่อยๆ ไป พอจุดอะไรไม่ติด ไม่มีใครตอบอะไร สุดท้ายก็หายไปเอง

ใจจริงคนโพสมันก็รู้ว่าวันนึงยังไงก็ผีมันก็ต้องโดนขาย มันแค่ตั้งยั่ว ดักไว้ รอใครสักคนจริงจังกับเรื่องแบบนี้
โพสต์บนแอป Soccersuck บน iOS
0
0
นักเตะเทศบาล
Status: เชียร์แมนยูทีมเดียว
เข้าร่วม: 08 Jun 2022
ตอบ: 2465
โพสเมื่อ: Thu Mar 23, 2023 21:03
อย่าไปสนใจพวก กระจอกเลย ทีมเค้า ไม่มีคนเอาไง เลยได้แต่แซะคนอื่น

แฟนบอลน้ำดีของทีมพรี่ๆๆเค้านั้นอะ
0
0
ดาวซัลโวยุโรป
Status:
เข้าร่วม: 03 Oct 2010
ตอบ: 34682
โพสเมื่อ: Thu Mar 23, 2023 21:21
shirokami พิมพ์ว่า:

Reddit ยังไม่ได้เป็นแนวทางนั้นเลยครับ ไปโทษคล็อปไปส่วนใหญ่ว่าดื้อ ไม่ยอมซื้อกลางดีๆ ถ้าที่ SS ใช่ครับด่า FSG เยอะ คนเชียร์ FSG หายไปเยอะแล้ว  

ถ้าในRedditผมไม่รู้เพราะไม่ได้ตามที่นี่เลย​ มีแค่ในSSกับเฟซบุ๊ค​แต่อันนี้ก็เห็นต่างชาติด่าFSGอยู่​ ส่วนการแสดงออกของแฟนๆท้องถิ่นก็เห็นอยู่ว่าให้กำลังใจคล็อปและไล่FSG

ส่วนคล็อปดื้อมั้ย​ แกดื้อจริงแหละ​ เก็บนักเตะที่ไม่อยู่ในแผนการทำทีมไว้แทนที่จะขายอย่างอ็อคเนี่ยโคตรงง​ อันนี้โทษคล็อปได้เต็มๆ
0
0
ดาวเตะลา ลีกา
Status:
เข้าร่วม: 15 Feb 2010
ตอบ: 2632
โพสเมื่อ: Thu Mar 23, 2023 21:47
มันขายทีมอยู่แล้วแหละของแบบนี้ไม่ใช่จะมาประกาศปั่นหุ้นพล่อยๆขนาดลีออนมันจะซื้อทวีตเตอร์แล้วตอนหลังบอกไม่ซื้อ

จะโดนเล่นเรื่องปั่นหุ้นจนสุดท้ายเหมือนจำใจซื้ออ่ะ แล้วไอปลิงไปเชิญเค้าประมูลถึงการ์ต้าถ้าอยู่ดีๆมาบอกผมไม่ขายมันกระทบ

ความน่าเชื่อถือตระกูลมันขนาดไหน ข่าวที่ออกมาว่าไอปลิงอาจไม่ขายผมว่าข่าวปั่นเอามันส์มากกว่า ปั่นให้คนด่ามันเล่นๆ

ขายอ่ะขายแน่แต่จะขายแบบไหนนี่สิน่าลุ้นกว่า
1
0
นักบอลถ้วย ง.
Status: รักทุกคน
: 1 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 14 Feb 2006
ตอบ: 5848
โพสเมื่อ: Thu Mar 23, 2023 22:00
ทำไมถึงคิดว่าแมนยูจะไม่มีคนซื้อ
เอ็มยูทีดี พิมพ์ว่า:
มันขายทีมอยู่แล้วแหละของแบบนี้ไม่ใช่จะมาประกาศปั่นหุ้นพล่อยๆขนาดลีออนมันจะซื้อทวีตเตอร์แล้วตอนหลังบอกไม่ซื้อ

จะโดนเล่นเรื่องปั่นหุ้นจนสุดท้ายเหมือนจำใจซื้ออ่ะ แล้วไอปลิงไปเชิญเค้าประมูลถึงการ์ต้าถ้าอยู่ดีๆมาบอกผมไม่ขายมันกระทบ

ความน่าเชื่อถือตระกูลมันขนาดไหน ข่าวที่ออกมาว่าไอปลิงอาจไม่ขายผมว่าข่าวปั่นเอามันส์มากกว่า ปั่นให้คนด่ามันเล่นๆ

ขายอ่ะขายแน่แต่จะขายแบบไหนนี่สิน่าลุ้นกว่า  

ตอน The sun บอก จะไม่ขาย

แก๊ง คอนเทนแมกควาย ดีใจกันใหญ่ โคตรปั่น

แล้วมาตอนนี้ ได้ดีหลัก โดนแบน ก็สมัครใหม่ มาเล่นข่าวนี้

คืออยากจะรู้ ถ้าขายสำเร็จไปแล้ว พวกที่ยึดติด มันจะใช้ชีวิตอย่างไรเนีย เหมือนเก็บกด
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
1
0
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel