ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
นักบอล ดิวิชั่น 1
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 15 Jan 2009
ตอบ: 2340
โพสเมื่อ: Thu Mar 23, 2023 00:19
[RE: ถ้ากาตาร์เทคแมนยู เป้าหมายกองหน้า]
ประธานเป้ ที่ประธานาธิบดีฝรั่งเศสออกตัวชวนให้ต่อสัญญาเองเนี๊ยะนะ จะย้ายมาแมนยูเพียงเพราะ ถ้าการ์ต้าร์ได้ แล้วก็เลยมีโอกาสที่จะเกิดกลุ่มทุนทับซ้อน ก็เลยคิดว่ามีหวังงี้เหรอ ผมว่ายาก ทำไม PSG ต้องยอมแมนยูอะ งง ในมุมของ PSG เป็นทีมที่ช่วงหลัง ไป UCL ถี่กว่าแมนยูเยอะ มีเป้าหมายใหญ่อย่าง UCL อยู่ ผมแฟนแมนยูผมยังว่า ดีลนี้ไม่ได้เกิดง่ายๆหรอก ยกเว้นเป้มันอยากจะมาเอง
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
นักบอลถ้วย ค.
Status:
เข้าร่วม: 22 Sep 2006
ตอบ: 4319
โพสเมื่อ: Thu Mar 23, 2023 00:21
[RE]ถ้ากาตาร์เทคแมนยู เป้าหมายกองหน้า
jiw_gunner พิมพ์ว่า:
G-Eazy พิมพ์ว่า:
Elizx พิมพ์ว่า:
แล้วมีเหตุผลอะไรปารีสต้องปล่อย นักเตะคนสำคัญมาแมนยูล่ะครับ มั่นใจว่าบริหารแยกกันมั้ง

ส่วนเอมปัปเป้ ตอนมีโอกาสไปมาดริด ทีมที่ดูดีกว่าแมนยูในตอนนี้ยังไม่ย้ายเลยแล้ว ทำไมคิดว่าเอมปัปเป้จะย้ายมาแมนยู ครับ  

เนย์ม่ายังย้ายไปปารีส คาเซมิโร่ยังย้ายมาแมนยู โลกฟุตบอลคุณคิดว่ามันเกิดขึ้นไม่ได้หรอครับ ยิ่งกับทีมงานกาตาร์ ดีลเอมปาปเป้มาแมนยู ดูจะง่ายกว่าเอาเคนมาจากเลวีย์อีก  

เนมาอยากย้าย คาเซถึงจุดอิ่มตัว ก็ไม่แปลกนิที่จะย้ายออก

แต่ปัปเป้มันไม่ได้อยากย้าย มันอยากเป็นเบอร์1ของpsg จะเอามาเทียบกับเคสที่ท่านกล่าวมาไม่ได้เลน

มาดริดยิ่งใหญ่กว่าแมนยู ให้ค่าเหนื่อยได้เท่าหรือมากกว่าแมนยู คือก็ยังไม่เห็นว่าปัปเป้มันจะมาแมนยูทำไม  

ผมว่าเป็นไปได้นะถ้าการ์ตาจะเอา คนละเจ้าของก็จริงแต่หลังบ้านเดียวกัน อาจจะลดความสำคัญ psg มาให้ mufc แล้วจัดเป้มาเปิดตัวโลกตะลึง (ในเงื่อนไขว่าการ์ตาเทคสำเร็จ)
โพสต์บนแอป Soccersuck บน iOS
0
0
ซุปตาร์ยูโร
Status:
เข้าร่วม: 31 Oct 2014
ตอบ: 8748
โพสเมื่อ: Thu Mar 23, 2023 00:29
[RE: ถ้ากาตาร์เทคแมนยู เป้าหมายกองหน้า]
yuya7777 พิมพ์ว่า:
ประธานเป้ ที่ประธานาธิบดีฝรั่งเศสออกตัวชวนให้ต่อสัญญาเองเนี๊ยะนะ จะย้ายมาแมนยูเพียงเพราะ ถ้าการ์ต้าร์ได้ แล้วก็เลยมีโอกาสที่จะเกิดกลุ่มทุนทับซ้อน ก็เลยคิดว่ามีหวังงี้เหรอ ผมว่ายาก ทำไม PSG ต้องยอมแมนยูอะ งง ในมุมของ PSG เป็นทีมที่ช่วงหลัง ไป UCL ถี่กว่าแมนยูเยอะ มีเป้าหมายใหญ่อย่าง UCL อยู่ ผมแฟนแมนยูผมยังว่า ดีลนี้ไม่ได้เกิดง่ายๆหรอก ยกเว้นเป้มันอยากจะมาเอง  

มันคือกลุ่มทุนเดียวกันนะครับ เป้าหมายของกาตาร์คือความยิ่งใหญ่ของประเทศเขามากกว่ากำไร แล้วแฟนบอลแมนยูมันกี่เท่าของปารีส ลองคิดดูง่ายๆแล้วกันนะ ส่วนตัวผมว่าอยู่ที่เป้ ถ้าอยากย้ายก็เกิดขึ้นไม่ยากอะ
0
0
กำเนิดดาวรุ่ง
Status:
เข้าร่วม: 15 Apr 2007
ตอบ: 381
โพสเมื่อ: Thu Mar 23, 2023 00:43
ถ้ากาตาร์เทคแมนยู เป้าหมายกองหน้า
ถ้าเป้อยากย้ายมา มันจะเกิดขึ้นได้ไม่ยากเลย อาจจะเป็นยืมตัวก็ได้
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
0
0
Status: --โคตรกองกลางตัวเลิฟ--เฟรนกี้ เดอ แม็คโทมิยอง
เข้าร่วม: 12 Jul 2022
ตอบ: 300
โพสเมื่อ: Thu Mar 23, 2023 07:09
Elizx พิมพ์ว่า:
แล้วมีเหตุผลอะไรปารีสต้องปล่อย นักเตะคนสำคัญมาแมนยูล่ะครับ มั่นใจว่าบริหารแยกกันมั้ง

ส่วนเอมปัปเป้ ตอนมีโอกาสไปมาดริด ทีมที่ดูดีกว่าแมนยูในตอนนี้ยังไม่ย้ายเลยแล้ว ทำไมคิดว่าเอมปัปเป้จะย้ายมาแมนยู ครับ  

ไม่มีใครต่อต้านอำนาญมืดได้หรอกคับเจ้าของร่วมกัน มีสิทธิเป็นไปได้สูง คหสต.
0
0
ดาวซัลโวยุโรป
Status: ทุกสิ่งล้วนเป็นเรื่องสมมติ
เข้าร่วม: 17 Jan 2009
ตอบ: 19830
โพสเมื่อ: Thu Mar 23, 2023 07:31
[RE]ถ้ากาตาร์เทคแมนยู เป้าหมายกองหน้า
ปั๊บเป้ มันมีการเมืองเข้ามาเกี่ยวข้องด้วย ไม่ใช่สมบัติของ PSG อย่างเดียว เป็นสมบัติของลีก ของประเทศด้วย

ถึงเป็นเจ้าของในเครือ ก็ไม่ได้ง่ายขนาดนั้น

ส่วนเคน เวลาซื้อนึกถึงหน้าเลวี่เอาไว้ แล้วก็จะไม่อยากไปยุ่งให้เสียเวลา

โอซิมเฮน เจ้าตัวย้ายแน่ เจ้าของขายแน่ แต่อยู่ที่ว่าแมนยูเจ้าของก่อนตลาดเปิดคือใคร มีตังค์ไปเอามาหรือเปล่า เพราะไม่ได้ต้องการแค่กองหน้า ต้องใช้งบกับตำแหน่งอื่นด้วย
โพสต์บนแอป Soccersuck บน iOS
0
0
Status:
เข้าร่วม: 11 Jan 2014
ตอบ: 232
โพสเมื่อ: Thu Mar 23, 2023 09:24
ถ้ากาตาร์เทคแมนยู เป้าหมายกองหน้า
ถามผู้จัดการทีมรึยัง
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
0
0
Status:
เข้าร่วม: 01 Sep 2017
ตอบ: 228
โพสเมื่อ: Thu Mar 23, 2023 10:09
ผมว่า บัปเป้ ก็น่าจะอยากย้ายนะ เพราะอยู่ปารีส แชมป์ในประเทศก็ได้ครบละ เหลือ UCL ซึ่งมองว่าปารีสไม่น่าได้ในเร็วๆนี้แน่
แต่ถ้าจะย้าย ก็ไปมาดริด น่าจะดีกว่าแมนยูตอนนี้แหละ
แต่อะไรก็เกิดขึ้นได้ หากโปรเจคเสริมทีม ความทะเยอทะยาน ลงตัวกัน ก็อาจจะมาแมนยูได้ เพราะเดิมเป้ก็มีโด้เป็นไอดอล การมากู้แมนยูเป็นความท้าทายแน่ๆ หากเจ้าของทีมเข้าใจฟุตบอล เสริมทีมสานต่อความสำเร็จ และ มีโค้ชที่ใช่ ก็มีโอกาสที่เป้จะมาแมนยู
ผมว่า หากฤดูกาลนี้เราได้แชมป์ยูโรป้า ฤดูกาลหน้า ทีมจะมีโมเมนตั้มที่ดี ที่จะอยากหาความสำเร็จในUCL
ใครๆก็น่าจะอยากมาอยู่นะ (แอบคิดเข้าข้างตัวเองนะ)
0
0
นักบอล ดิวิชั่น 1
Status:
เข้าร่วม: 15 Jan 2009
ตอบ: 2340
โพสเมื่อ: Thu Mar 23, 2023 19:46

มันคือกลุ่มทุนเดียวกันนะครับ เป้าหมายของกาตาร์คือความยิ่งใหญ่ของประเทศเขามากกว่ากำไร แล้วแฟนบอลแมนยูมันกี่เท่าของปารีส ลองคิดดูง่ายๆแล้วกันนะ ส่วนตัวผมว่าอยู่ที่เป้ ถ้าอยากย้ายก็เกิดขึ้นไม่ยากอะ  

กลุ่มทุนเดียวกันรู้ครับ แต่ถ้านักเตะไม่ไปมันก็ไม่ได้ย้าย แล้วบับเป้มันออกแนวสมบัติชาติไปแล้ว ไม่งั้นประธานาธิบดี ไม่ออกมาเองหรอก ถ้าไม่มีคนดึงมันไว้เยอะๆ ป่านนี้มันไปมาดริดแล้ว ไม่เกี่ยวกะแมนยูจะมีแฟนคลับกี่เท่าเลย ถ้ามันไป มันไป มาดริดดีกว่าเยอะ แมนยูตอนนี้ในมุมนักเตะไม่มีอะไรดึงดูดเลย แล้วตอนนี้มันตัดสินใจไปแล้ว ว่าจะอยู่ต่อ จะให้มันย้าย มันไม่ใช่แค่ นาเซอร์ จะไปสั่งมันได้ มันไม่ใช่เล่นขายของ แล้วผมก็ห้อยไว้แล้วว่า ยกเว้นถ้ามันจะมา อันนั้นถึงจะมาได้ ไม่ใช่ทีมสั่งให้มันมา
แก้ไขล่าสุดโดย yuya7777 เมื่อ Thu Mar 23, 2023 19:46, ทั้งหมด 1 ครั้ง
0
0
ซุปตาร์ยูโร
Status:
เข้าร่วม: 31 Oct 2014
ตอบ: 8748
โพสเมื่อ: Thu Mar 23, 2023 19:49

กลุ่มทุนเดียวกันรู้ครับ แต่ถ้านักเตะไม่ไปมันก็ไม่ได้ย้าย แล้วบับเป้มันออกแนวสมบัติชาติไปแล้ว ไม่งั้นประธานาธิบดี ไม่ออกมาเองหรอก ถ้าไม่มีคนดึงมันไว้เยอะๆ ป่านนี้มันไปมาดริดแล้ว ไม่เกี่ยวกะแมนยูจะมีแฟนคลับกี่เท่าเลย ถ้ามันไป มันไป มาดริดดีกว่าเยอะ แมนยูตอนนี้ในมุมนักเตะไม่มีอะไรดึงดูดเลย แล้วตอนนี้มันตัดสินใจไปแล้ว ว่าจะอยู่ต่อ จะให้มันย้าย มันไม่ใช่แค่ นาเซอร์ จะไปสั่งมันได้ มันไม่ใช่เล่นขายของ แล้วผมก็ห้อยไว้แล้วว่า ยกเว้นถ้ามันจะมา อันนั้นถึงจะมาได้ ไม่ใช่ทีมสั่งให้มันมา  

ประโยคสุดท้ายก็บอกอยู่ว่า 'อยู่ที่เป้'
0
0
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel