ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4, 5, 6, 7, 8
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
อบรมขอไลเซนส์
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 34697
โพสเมื่อ: Tue Mar 21, 2023 19:24
[RE: [MUFC] - ถ้าไม่ใช่ F. De Jong & Jude ควรหันไปหาใคร ??]
TheBeginningz พิมพ์ว่า:
Spoil
BRADY350V2 พิมพ์ว่า:
TheBeginningz พิมพ์ว่า:
เบอร์ 6 ตัวสำรองและแทน คาเซ่ ในอนาคต ผมเจอสถิติเด่นๆ คนนึง Manuel Ugarte นี่ล่ะเด่นทั้งเกมรับ และ Passing เลี้ยงขึ้นหน้าได้ด้วย

ส่วนเบอร์ 8 อยากได้ Kone อ่ะ พลังงานสูงช่วยเกมรับดี แก้เพรสได้ แล้วก็เป็นแนวคล้ายๆ เดอยองอะ ชอบตะลุยขึ้นหน้า

ผมสปอยเลยว่า คนนี้แรงค์อันดับ 1 ของผมหลังจากวัดด้วยสถิติอะครับ 5555
สถิติคือดีทุกด้านของจริง น่าเอามาปั้นมากก ของดีในอนาคตชัวร์ๆ  

คนนี้เคยลงเล่นเจอกับ สเปอร์ ,อาเซน่อล แล้ว

จากสถิติออกมา ทำได้ดีด้วย

ในลิ้สต์ผมนี่พวกตัวเมกาใต้เต็มเลยครับ เท่าที่ดูผ่านๆ 5555
ไม่ก็จากลีคโปรตุเกส เพียบเลย สงสัยลีคนี้เกมส์รับดี

1
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
นักบอล ดิวิชั่น 1
Status: Hi Naomi, i love you!
เข้าร่วม: 04 Sep 2013
ตอบ: 3331
โพสเมื่อ: Tue Mar 21, 2023 21:20
[MUFC] - ถ้าไม่ใช่ F. De Jong & Jude ควรหันไปหาใคร ??
ในลิสข้อมูลท่านทำมา บวกกับผมไปดูคลิปเพิ่มเติม ผมรู้สึกถูกชะตากับ manu kone แหะ

ด้วยความที่อิริคเซ่นเจนๆเดียวกับคาเซ จะให้วิ่งเยอะก็คงไม่ได้ในเรื่องความเกะกะในแนวรุกคู่ต่อสู้ ส่วนคลาสเกมรุกอิริคเซ่นไม่ทำให้ผิดหวังอยู่แล้ว

จาก topic ท่าน กรณีไม่ได้เดอยอง ผมเดาเอาเองว่าที่บอสอยากได้เดอยองมาก หลักๆคือเรื่องเอาบอลขึ้นหน้านี่แหละครับ ไม่ว่าจะเป็นเรื่องจ่ายบอลแนวลึกเก่งๆ พลิกบอลหรือเลี้ยงกินตัวเก่งๆ ไม่ว่าจะถนัดแบบไหน คือหน้าที่เอาบอลจากหลังไปถ่ายบอลตรงกลางไดทำเกมรุกได้ต่อ แล้วทรง kone ได้ตามโจษเลยครับ แถมช่วยเกมรับได้เกะกะดีเลย อายุน้อย มาแล้วไม่ต้องรีบเอามาแบกทีมให้โดนความคาดกดดันด้วย ค่อยๆลงปรับตัวไปได้ น่าสนใจเลยครับ

แถมๆข้อดีคือราคาน่าจะไม่แรง แล้วภารกิจรองหรืออาจจะสำคัญพอกันของทีมคือตัวแทนแมคโทนี่แหละครับ ปล่อยแมคโทแล้วคงต้องเจียดเงินมาส่วนนี้ได้ด้วย อาจจะเยาวชนโพเทนเชียลสูงๆ หรือใครที่พร้อมสำรองคาเซได้ค่อยไปลงดีเทลอีกที
แค่ค่าตัวตำแหน่งที่เราคุยกันอยู่นี้ มีผลกระทบต่อตำแหน่งสำคัญอื่นด้วยแน่นอน

ณ ตอนนี้ชอบ kone สุดเลยครับท่าน
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
1
0
MANCHESTER UNITED FANCLUB
แข้งบุนเดสลีกา
Status: * KingCanto * GodZlatan - KnightRooney
เข้าร่วม: 22 Oct 2012
ตอบ: 12793
โพสเมื่อ: Wed Mar 22, 2023 09:48
[RE: [MUFC] - ถ้าไม่ใช่ F. De Jong & Jude ควรหันไปหาใคร ??]
สารัช อยู่เย็น
0
0
#ThankyouSirAlex
นักเตะเทศบาล
Status: กากโป้ไปดีแล้ว 55 ^^
เข้าร่วม: 16 Jan 2020
ตอบ: 3041
โพสเมื่อ: Wed Mar 22, 2023 10:53
นึกว่าทำธีสิสส่งอาจารย์
0
0
นักเตะตำบล
Status:
เข้าร่วม: 26 Mar 2008
ตอบ: 1255
โพสเมื่อ: Wed Mar 22, 2023 11:45
JoKe the Panda พิมพ์ว่า:
ผมเข้าไปอ่านในเพจมาเเล้วเเต่ยังไม่ทันได้ตอบ แหะๆ

ถ้าผมเป็น ทีมงานหานักเตะดข้าสโมสร ผมคงไม่เอานักเตะ ดาวรุ่งลีกอื่นมาพิจารณาเพื่อเป็นตัวจริงใช้งานได้ทันทีอ่ะครับ ยิ่งตัวเด็กลีกอื่นมีดีแค่เลี้ยงผ่านอย่างเดียวผมว่าเสี่ยงสูง เพราะคุณภาพ เเละสไตน์ของลีกอังกฤษมันอัดกันโหดพริ้วจากที่อื่นอาจจะไปไม่เป็นเลยก็ได้ เเล้วดันจ่ายบอลขึ้นเกมส์บุกไม่เป็น คุมจังหวะเกมส์ไม่เป็น จ่ายไม่แม่น หน้าเฟรดกะแมคโทลอยมาเลย ซึ่งไม่ได้ต้องการนักเตะเเบบนั้นเเล้วละมั้งครับ

คหสต

1 เอาปาลิญญ่าจากฟูแล่มมาหมุนกับคาเซ
2 ถ้ามีโอกาสก็เอาแมคอลิสเตอร์ครับ หรือถ้าคิดว่ารายชื่อที่มีไม่น่าดีกว่าซาบิสเซอร์ก็เอาซาบิสเซอร์ไปเลยครับ

ใช่ครับ ผมเลยแยกออกไปก่อน พวกลีคอื่น มันดูเสี่ยงไป 5555
เลยมาจบที่ 3 คนแรก โคเน่, แม็คอัลลิส, เบนนาเซอร์ จริงๆจะเพิ่มไรซ์ไปอีกคนก็ได้
ผมว่าถ้าจะหา 4 คนนี้น่าจะปลอดภัยสุดละ อยู่ลีคใหญ่ มีสกิลที่ถือว่าตอบโจทย์

แต่ไม่รู้ว่าพี่เทนฮาคแกจะไปมองตัวจากลีคดัตช์อีกมั้ย 55555
เพราะถ้าเป็นงั้นจริงๆ ออคุน ของเฟเยนูร์ด ผมว่าแววดีเหมือนกัน
ทั้งนี้ทั้งนั้นต้องรอดูอีกที

ส่วนกลางรับผมจะทำเป็นคอนเทนต์ต่อไปครับ ใจผมมีมองอูกาเต้อยู่
แต่เดี๋ยวต้องดูภาพรวมอีกที 5555  

หรือจริงๆเเล้วเราขาดเบอร์ 6 ไม่ใช่เบอร์ 8 กันแน่ก็ไม่รู้ครับ เพราะทุกครั้งที่ คาเซหายไป เบอร์ 8 เราเอาใครมาเล่นตรงกลางก็หายหมดรูปเกมส์สู้ไม่ได้สักทีมครับ

ปล.เห็นวิเคราะห์เบอร์ 6 ในเพจละเดียวเข้าไปอ่านครับ
0
0

นักเตะกลางซอย
Status:
เข้าร่วม: 01 Jun 2016
ตอบ: 1280
โพสเมื่อ: Wed Mar 22, 2023 11:45
[RE][MUFC] - ถ้าไม่ใช่ F. De Jong & Jude ควรหันไปหาใคร ??
คุณภาพ
โพสต์บนแอป Soccersuck บน iOS
0
0
อบรมขอไลเซนส์
Status:
ตอบ: 34697
โพสเมื่อ: Wed Mar 22, 2023 12:50
ผมเข้าไปอ่านในเพจมาเเล้วเเต่ยังไม่ทันได้ตอบ แหะๆ

ถ้าผมเป็น ทีมงานหานักเตะดข้าสโมสร ผมคงไม่เอานักเตะ ดาวรุ่งลีกอื่นมาพิจารณาเพื่อเป็นตัวจริงใช้งานได้ทันทีอ่ะครับ ยิ่งตัวเด็กลีกอื่นมีดีแค่เลี้ยงผ่านอย่างเดียวผมว่าเสี่ยงสูง เพราะคุณภาพ เเละสไตน์ของลีกอังกฤษมันอัดกันโหดพริ้วจากที่อื่นอาจจะไปไม่เป็นเลยก็ได้ เเล้วดันจ่ายบอลขึ้นเกมส์บุกไม่เป็น คุมจังหวะเกมส์ไม่เป็น จ่ายไม่แม่น หน้าเฟรดกะแมคโทลอยมาเลย ซึ่งไม่ได้ต้องการนักเตะเเบบนั้นเเล้วละมั้งครับ

คหสต

1 เอาปาลิญญ่าจากฟูแล่มมาหมุนกับคาเซ
2 ถ้ามีโอกาสก็เอาแมคอลิสเตอร์ครับ หรือถ้าคิดว่ารายชื่อที่มีไม่น่าดีกว่าซาบิสเซอร์ก็เอาซาบิสเซอร์ไปเลยครับ

ใช่ครับ ผมเลยแยกออกไปก่อน พวกลีคอื่น มันดูเสี่ยงไป 5555
เลยมาจบที่ 3 คนแรก โคเน่, แม็คอัลลิส, เบนนาเซอร์ จริงๆจะเพิ่มไรซ์ไปอีกคนก็ได้
ผมว่าถ้าจะหา 4 คนนี้น่าจะปลอดภัยสุดละ อยู่ลีคใหญ่ มีสกิลที่ถือว่าตอบโจทย์

แต่ไม่รู้ว่าพี่เทนฮาคแกจะไปมองตัวจากลีคดัตช์อีกมั้ย 55555
เพราะถ้าเป็นงั้นจริงๆ ออคุน ของเฟเยนูร์ด ผมว่าแววดีเหมือนกัน
ทั้งนี้ทั้งนั้นต้องรอดูอีกที

ส่วนกลางรับผมจะทำเป็นคอนเทนต์ต่อไปครับ ใจผมมีมองอูกาเต้อยู่
แต่เดี๋ยวต้องดูภาพรวมอีกที 5555  

หรือจริงๆเเล้วเราขาดเบอร์ 6 ไม่ใช่เบอร์ 8 กันแน่ก็ไม่รู้ครับ เพราะทุกครั้งที่ คาเซหายไป เบอร์ 8 เราเอาใครมาเล่นตรงกลางก็หายหมดรูปเกมส์สู้ไม่ได้สักทีมครับ

ปล.เห็นวิเคราะห์เบอร์ 6 ในเพจละเดียวเข้าไปอ่านครับ  

คาเซเทพเกินไปครับ เพราะพี่แกทำได้ทุกอย่าง
ต่างกับอิริคเซ่นที่จุดเด่นจะเป็นขึ้นเกมส์ จ่ายบอลมากกว่า
พอขาดคาเซไปมันเลยดูเหมือนว่าทีมเรายวบไปเลยครับ 55555
0
0
ดาวซัลโวฟุตบอลโลก
Status:
เข้าร่วม: 16 Apr 2010
ตอบ: 6964
โพสเมื่อ: Wed Mar 22, 2023 14:56
ข้อมูลแน่นครับ
0
0

I'M BACK !!!

Programmer โนวิท

TRAT FCช้างขาวจ้าวเกาะ
กำเนิดดาวรุ่ง
Status:
ตอบ: 654
โพสเมื่อ: Wed Mar 22, 2023 17:33
[RE][MUFC] - ถ้าไม่ใช่ F. De Jong & Jude ควรหันไปหาใคร ??
ทู้สาระ แผล่บเลย
0
0
นักเตะเทศบาล
Status: ยิ้มได้ในทุกๆวัน
เข้าร่วม: 04 Sep 2013
ตอบ: 3289
โพสเมื่อ: Thu Mar 23, 2023 08:51
ขอบคุณสำหรับความทุ่มเทครับ เป้าหมายปีนี้คือหน้าเบอร์9 แต่ถ้ามีงบเหลือจำกัดก็ควรจัดกลางให้ได้อีกคน เอาที่ลงได้ทั้งเบอร์6และเบอร์8 เพราะเวลาขาด2คนนี้ไปทีมเป๋ตลอดเลย

ถ้าท่านทำข้อมูลตัวแทนคาเซเสร็จแล้ว รบกวนช่วยแปลและเรียบเรียงเป็นอังกฤษและส่งลิ้งค์ไปให้ฝ่าย scout ของทางทีมแมนยูด้วยนะครับ
0
0
กำเนิดดาวรุ่ง
Status:
เข้าร่วม: 12 Aug 2017
ตอบ: 12393
โพสเมื่อ: Thu Mar 23, 2023 23:55
ชอบท้อปเมนท์จังเลยครับ มีการแก้เขินด้วยการลืมพิมพ์
0
0
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4, 5, 6, 7, 8
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel