ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
ซุปตาร์โอลิมปิก
Status: A man who sold the world
: 1 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 04 Feb 2009
ตอบ: 13369
โพสเมื่อ: Mon Mar 20, 2023 17:06
[RE: มันมีคนที่คิดว่าตัวเองจะหาแฟนไม่ได้แล้วอีกไหม]
คุณเคยมีแล้ว คุณก้ต้องหาใหม่ได้สิ แค่ลืมแต่ไม่ใช่ว่าทำไม่ได้

พักผ่อนจิต แล้วสนใจเรื่องการดูแลตัวเองครับ วัยนี้ทำได้อยู่แล้ว ดูแลผิวพรรณบ้าง ออกกำลังกายหน่อย

มองโลกแง่บวกหรืออารมณ์ดีเข้าไว้เวลาคุยกับ ผญ ทำได้เท่านี้ก้ได้แต้มต่อระดับนึงละครับ เพราะไม่ใช่ทุกคนจะทำได้
2
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
นักเตะหมู่บ้าน
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 11 Feb 2017
ตอบ: 572
โพสเมื่อ: Mon Mar 20, 2023 17:07
มันมีคนที่คิดว่าตัวเองจะหาแฟนไม่ได้แล้วอีกไหม
move onได้มันก็หาได้ไม่มีวันจบสิ้นครับ เป็นกำลังใจให้ครับ โฟกัสกับตัวเอง พัฒนาความสามารถ ดูแลสุขภาพกายและจืต ไม่ต้องกังวลอะไรเลยครับเผลอๆไม่ต้องลำบากไปจีบด้วยถ้าคุณถีบตัวเองไปถึงขนาด
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
1
0
ajc
กำเนิดดาวรุ่ง
Status:
เข้าร่วม: 27 Feb 2007
ตอบ: 154
โพสเมื่อ: Mon Mar 20, 2023 17:15
[RE: มันมีคนที่คิดว่าตัวเองจะหาแฟนไม่ได้แล้วอีกไหม]
โสดเข้าปีที่ 7 แล้วครับ อยากจะมีแต่ก็กลัวการเริ่มต้น..อีกครั้ง
1
0
นานแค่ไหน..หัวใจก็เป็นหงส์......('-')..
นักเตะอบจ.
Status:
เข้าร่วม: 16 Jan 2020
ตอบ: 2085
โพสเมื่อ: Mon Mar 20, 2023 17:17
[RE]มันมีคนที่คิดว่าตัวเองจะหาแฟนไม่ได้แล้วอีกไหม
ผมเองครับ
ตอนเรียนก็มีแฟนกับเขาอยู่บ้าง
จีบติดบ้างไม่ติดบ้าง
พอเริ่มทำงานไม่รู้ทำไม ผญ หายเกลี้ยง
ทักไปให้ตายยังไง เงียบสนิท ไม่มีการตอบสนองสักคน
ไม่รู้อะไรในตัวผมมันหายไปตามอายุที่มากขึ้นรึเปล่า
หรือจริงๆก็แค่หน้าตาไม่ดี ไม่รวย ไม่มั่นคง
โพสต์บนแอป Soccersuck บน iOS
1
0
นักบอล ดิวิชั่น 1
Status:
เข้าร่วม: 11 Oct 2006
ตอบ: 6850
โพสเมื่อ: Mon Mar 20, 2023 17:58
มันจะเจอเองคนที่ใช่ ของผมคล้ายๆท่านเลย คนไป 4 ปีไม่แต่ง พอเจอนอกใจเท่านั้นแหละ

ทุกข์ไป 3-4 เดือน เจอคนใหม่ดีกว่าเดิมเยอะ นิสัยอะไรที่เราไม่โอเค พอคนใหม่เราจะนำบทเรียนเราที่ไม่ดีไปปรับปรุง

เช่น แต่ก่อนสปอยเยอะ ตอนคบคนใหม่คุยกันแฟร์ แต่เริ่มต้น ซึ่งเค้าก็โอเค ความอึดอัดแบบช่วง Puppey Love มันไม่มี เพราะเราเป็นตัวของตัวเอง เสมอต้นเสมอปลายอยู่แล้ว ไม่ต้องแกล้งทำ

สุดท้ายคบกัน 1 ปี แต่งงานแล้วครับ

55+

คิดซะว่า เลิกไปให้เห็นสันดานคนให้เราไปเจอคนที่ดีกว่าครับ ถ้าแต่งงานไปมารู้ทีหลังเจ็บกว่าอีก

1
0
Onion Member
Status: Ola..
เข้าร่วม: 15 Sep 2005
ตอบ: 11112
โพสเมื่อ: Mon Mar 20, 2023 18:45
ไม่หล่อ ไม่กล้าจีบอ่ะ
1
0
แผล่บๆ เรื้อนๆ ปั้มเรป วู้ !!!
ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel