ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
ดาวซัลโวฟุตบอลโลก
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 07 Feb 2006
ตอบ: 20165
โพสเมื่อ: Mon Mar 20, 2023 11:25
[RE: แมนยูได้ใบแดงก็เหมาะสมนะแต่ทำไมทีมเราไม่ได้บ้างฮะ]
ผมว่าจังหวะมันคนละแบบกันนะ อันนึงขยับลงมาเพื่อบังบอลแบบชัดเจนเลย

กับอีกอันแนบอยู่แล้ว เพียงแต่รู้สึกเหมือนขยับเพราะขยับทั้งตัวมากกว่า มันเลยดูไม่ชัดเจน (ถ้าผมจำจังหวะนี้ไม่ผิดนะ)

0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
ดาวเตะลา ลีกา
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 25 Nov 2010
ตอบ: 8476
โพสเมื่อ: Mon Mar 20, 2023 12:01
[RE: แมนยูได้ใบแดงก็เหมาะสมนะแต่ทำไมทีมเราไม่ได้บ้างฮะ]
-Quantum- พิมพ์ว่า:
ผมว่าพอเถอะ ประเด็นกรรมการเนี่ย

ต่อให้เราหยิบมาถามตอนนี้ แต่พอเปนแฟนปืน มันก้กลายเป้นสานต่อประเด็นกันสองทีมกันเองมากกว่า

เอาเปนว่า กรรมากรมันกากครับผมสรุปให้ ปีนี้กากแบบเป้นพิเศษเลย ถึงขนาดมีไล่ออกเลยด้วยซ้ำ

ส่วนจังหวะเมื่อคืนน สมควรแดงทุกประการครับ  

เรื่องแฮนด์บอลนี่เป็นปัญหาจริงๆครับ ถึงมีแก้กฎแทบทุกปี แฮนด์โดยตรง ทางอ้อม ball to hand
น่าจะโดนกันทุกทีมนะ

แต่ที่น่อลโดนบ่อยกว่าคนอื่นคือใบแดงอ่ะ ชาก้านี่ภาพจำ คาเซผมกำลังจะตามไป
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน

ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel