ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
ดาวเตะลา ลีกา
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 25 Nov 2010
ตอบ: 8501
โพสเมื่อ: Tue Jan 31, 2023 10:54
[RE: 'ร็อบโบ้' ขออภัยแฟนหงส์หลังปิ๋วเอฟเอคัพ]
Dallkodhod พิมพ์ว่า:
AnGYoOnSHi พิมพ์ว่า:
ไม่ขอโทษที่เหยียบเพื่อนร่วมอาชีพหน่อยหรอ จริงๆรอบโบ้นี่หลายเคสละนะ เห็นแฟนบอลหงส์บางกลุ่มชอบออกมาปกป้องว่า เก๋า ดุดัน แต่ถ้าได้ดูนัดเมื่อคืน น่าจะพอบอกได้นะ ว่าเข้าบอลถ่อยใช้ได้เลย บางอย่างเข้าข้างได้ แต่บางอย่างก็ไม่ควรหลับหูหลับตานะ  

อันนี้มายังไงหรอครับ เนื้อข่าว เนื้อหาไม่มีอะไรเชื่อมโยง เป็นปม หรือ อะไร

ไปห่วงกาเซคุณเถอะ อะไรประมานนี้หน่ะ ได้เห็นเรื่อยๆแน่นอน

แต่ไม่ปกป้องนะ ร้อบโบ้หน่ะ บทจะห้าวมันก็เยอะ  

มาห่วงอะไรคาเซ เข้าบอลหนัก แต่เคยมีคนออกมาด่าหลังเกมไหม ว่าจ้องจะทำร้ายเพื่อนร่วมอาชีพ เข้าหนักก็เข้าบอล ไม่ได้ถ่อยเหมือนไอ่ห้าวนี่หรอก ทำเป็นอวย เลียจนไข่เปียก สุดท้ายฟอร์มอย่างกระจอก ต้องทำร้ายร่างกายแทน  

ไม่ได้จะปกป้องอะไรเลยนะ และคำถามก็คือมู้นี้มันเกี่ยวอะไรกับการถ่อย ไม่ถ่อยของร็อบโบ้ ดูพวกคุณจะมีปมนะ และที่บอกสุดท้ายฟอร์มกระจอก จะบอกว่าร็อบโบ้ได้มาหมดทุกแชมป์แล้วนะ ไม่ใช่ฟอร์มเพิ่งมาดีขึ้นแล้วปากแจ๋วเหมือนบางทีม  

5555555555555 แฟนบอลบางคนของทีมนี้เนี่ย เอะอะ ก็บอกคนอื่นมีปม ผมว่า พวกคุณอะแหละที่มีปม นักเตะเองก็มีปม เล่นไม่ได้ ต้องใช้ความรุนแรง เก็บกดหรือยังไง ใช้สมองไม่ได้ ต้องใช้กำลัง มีปมทางด้านจิตใจแน่ๆ สงสารจังงงง

เอาทีละประเด็นก็ได้นะ ไม่ใช่มาทรงติดตลกสะแล้ว เรื่องแชมป์เขากวาดมาหมด และบอกกระจอก ก็เงียบกริ๊บ เรื่องถามว่ามู้นี้มันเกี่ยวกับความรุนแรงของร็อบโบ้ยังไงก็ สคิป 555555 ไปเรื่องปมต่อสะงั้น เหมือนคุยกับเด็กอ่ะ ปล่อยซึมดีกว่า ปัญญา...เกินจะมาเถียงด้วย โยงไปเรื่อย  

ผมขอแค่ประเด็นเดียวละกัน
ฟอร์มกระจอก กับ เก็บมาหมดทุกแชมป์นี่เรื่องเดียวกันหรอครับ ?
ปีที่กวาดแชมป์รอบโบ้ก็ฟอร์มดีจริง เก่งจริง แต่ตอนนี้มันไม่ใช่ก็ถูกแล้วรึเปล่า

เรื่องอื่นเถียงกันต่อได้เลยครับ
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน

ปลายอาชีพค้าแข้ง
Status:
เข้าร่วม: 12 Jan 2015
ตอบ: 5267
โพสเมื่อ: Tue Jan 31, 2023 11:36
[RE: 'ร็อบโบ้' ขออภัยแฟนหงส์หลังปิ๋วเอฟเอคัพ]
predick พิมพ์ว่า:
ไม่ขอโทษที่เหยียบเพื่อนร่วมอาชีพหน่อยหรอ จริงๆรอบโบ้นี่หลายเคสละนะ เห็นแฟนบอลหงส์บางกลุ่มชอบออกมาปกป้องว่า เก๋า ดุดัน แต่ถ้าได้ดูนัดเมื่อคืน น่าจะพอบอกได้นะ ว่าเข้าบอลถ่อยใช้ได้เลย บางอย่างเข้าข้างได้ แต่บางอย่างก็ไม่ควรหลับหูหลับตานะ  

เข้าบอลถ่อยจริง ทั้งฟาบินโญ่ทั้งร็อบโบ้ แต่เขาขอโทษแล้วครับ น่าจะยอมรับการแบนย้อนหลังทั้งคู่ แล้วแต่ FA ละ  

ถ้าขอโทษแล้วก็ดีครับ ยังพอเข้าใจได้ว่า คงไม่ตั้งใจทำร้ายเพื่อนร่วมอาชีพจริงๆ หลังจากนี้ก็ว่ากันตามถูก ตามผิด
1
0
นักเตะกลางซอย
Status:
เข้าร่วม: 02 Dec 2020
ตอบ: 950
โพสเมื่อ: Sun Feb 05, 2023 11:43

เข้าบอลถ่อยจริง ทั้งฟาบินโญ่ทั้งร็อบโบ้ แต่เขาขอโทษแล้วครับ น่าจะยอมรับการแบนย้อนหลังทั้งคู่ แล้วแต่ FA ละ  

ถ้าขอโทษแล้วก็ดีครับ ยังพอเข้าใจได้ว่า คงไม่ตั้งใจทำร้ายเพื่อนร่วมอาชีพจริงๆ หลังจากนี้ก็ว่ากันตามถูก ตามผิด  

คิดถึงคาเซมิโร่จังเลยครับ พ่อบอลเรียบร้อย ไม่ทันขาดคำ
0
0
ปลายอาชีพค้าแข้ง
Status:
เข้าร่วม: 12 Jan 2015
ตอบ: 5267
โพสเมื่อ: Sun Feb 05, 2023 14:37

คิดถึงคาเซมิโร่จังเลยครับ พ่อบอลเรียบร้อย ไม่ทันขาดคำ  

ถ้าเห็นดีเห็นงามกับการตัดสินไอ่มารินา ก็ตามที่สมองจะคิดได้เถอะครับ 555555 ดูง่าวดี อย่าลืมเป็นห่วงกองกลางกับทีมตัวเองเถอะ กระจอกบอกเก่ง ขรรม อันดับแทบหาไม่เจอแล้ววว 5555555555
0
0
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel