ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
แขวนสตั๊ด
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 30 Oct 2014
ตอบ: 36800
โพสเมื่อ: Wed Jan 25, 2023 13:21
[RE: ( CFC ) ขอแก้ข่าวเรื่อง โอนาน่า ถ้าซื้อมาก็ลงทะเบียนไม่ได้หน่อย]
Fumiki48 พิมพ์ว่า:
เห็นข่าวล่าสุด ไบรท์ตัน ตั้งราคา ไคเซโด้ เวอร์เกิน เอาดีลนี้แทน ยังจะดีกว่า  

ไอ้ข่าว ไคเซโด้ 100 ล้าน นี่มันมาจาก ดันแคน คาสเซิล ครับ นักข่าวคนนี้เชื่อได้แค่นักเตะที่อยู่ในเครือของ จอร์จ เมนเดส หรือ เกี่ยวข้องกับ จอร์จ เมนเดส ครับ ถ้าเป็นนักเตะคนอื่น ผมว่าไม่น่าเชื่อถือนะ
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
แขวนสตั๊ด
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 30 Oct 2014
ตอบ: 36800
โพสเมื่อ: Wed Jan 25, 2023 13:23
[RE: ( CFC ) ขอแก้ข่าวเรื่อง โอนาน่า ถ้าซื้อมาก็ลงทะเบียนไม่ได้หน่อย]
YouWe พิมพ์ว่า:
ผมคิดว่า.. ตลาดรอบนี้ไม่น่าทั้ง Enzo หรือ Caicedo
ถ้าได้ใครสักคนจริง.. ผมคงประหลาดใจมาก
ดังนั้นผมเลยลุ้นตัวละครลับอยู่ ถ้า A.Onana
ผมกลับชอบ K.Kone มากกว่าเช่นกัน
แผนกองกลางที่เราจะเสริมทัพดูจะชัดเจนดี
คือเราต้องการ DLP 1 คน แทน Jorginho
B2B 1 คน แทน Kante, Kovacic  

ผมยังรออยู่ว่าเมื่อไหร่จะไปจริงจังกับ โคเน่ ซักที
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel