ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
นักบอลถ้วย ง.
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 05 Dec 2015
ตอบ: 2389
โพสเมื่อ: Mon Jan 02, 2023 20:16
[RE: 18+ เคยกับคนต่างชาติไหมครับ ต่างกันเยอะไหมครับ]
ให้เป็นคะแนนได้มั้ย
สวีเดน,ยูเครน,อาร์เจน 10 อาจะเพราะมีไทป์แบบที่ชอบเป๊ะๆด้วย
ญี่ปุ่น,เวียดนาม,เมกัน 8 ญี่ปุ่นได้คะแนนพิเศษเพราะนิสัยน่ารักมาก เมกันนี่เปิดประสบการมากเพระเป็นคนผิวดำเรื่องสกิลนี่เหนือกว่าคนอื่นในเทียร์นี้เลย
ไทย,แมกซิโก 6 ไม่ค่อยต่างกันยกเว้นภาษาอย่างเดียวเลยที่ต่าง
จีน 1 ท่อนไม้ กลิ่น และขน

ถ้าถามว่าให้เลือกแบบ 1 คนตลอดไป ยังไงก็ต้องสาวยูเครน ดีแบบดีมาก ผิวสวย หน้าสวยและตรงนั้นสวยมาก นิสัยแบบชิลๆง่ายๆ

วิธีเข้าหาที่ง่ายที่สุด ข้าวสาร เจอคนที่ชอบล็อกเป้า แล้วเดินเข้าไปทักทายคุยเลยเลี้ยงเบียร์เขาซักขวดแล้วนั่งคุยกันถ้าถูกคอทุกอย่างจะจบด้วยดี สาวๆพวกนี้ถ้าเขาไม่ชอบไม่สนใจ เขาจะปฏิเสธตั้งแต่แรก ไม่ได้หลอกแดกเหมือนสาวไทย อ่ออีกอย่าง อย่าแต่งตัวสไตล์หนุ่มเกาหลีเนี้ยบๆไปนะครับ เขาไม่ค่อยชอบเท่าไรมันดูไม่ค่อยน่าสนใจ

9
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
กำเนิดดาวรุ่ง
Status:
เข้าร่วม: 05 Dec 2022
ตอบ: 87
โพสเมื่อ: Mon Jan 02, 2023 20:26
[RE: 18+ เคยกับคนต่างชาติไหมครับ ต่างกันเยอะไหมครับ]
*Saitama* พิมพ์ว่า:
ให้เป็นคะแนนได้มั้ย
สวีเดน,ยูเครน,อาร์เจน 10 อาจะเพราะมีไทป์แบบที่ชอบเป๊ะๆด้วย
ญี่ปุ่น,เวียดนาม,เมกัน 8 ญี่ปุ่นได้คะแนนพิเศษเพราะนิสัยน่ารักมาก เมกันนี่เปิดประสบการมากเพระเป็นคนผิวดำเรื่องสกิลนี่เหนือกว่าคนอื่นในเทียร์นี้เลย
ไทย,แมกซิโก 6 ไม่ค่อยต่างกันยกเว้นภาษาอย่างเดียวเลยที่ต่าง
จีน 1 ท่อนไม้ กลิ่น และขน

ถ้าถามว่าให้เลือกแบบ 1 คนตลอดไป ยังไงก็ต้องสาวยูเครน ดีแบบดีมาก ผิวสวย หน้าสวยและตรงนั้นสวยมาก นิสัยแบบชิลๆง่ายๆ

วิธีเข้าหาที่ง่ายที่สุด ข้าวสาร เจอคนที่ชอบล็อกเป้า แล้วเดินเข้าไปทักทายคุยเลยเลี้ยงเบียร์เขาซักขวดแล้วนั่งคุยกันถ้าถูกคอทุกอย่างจะจบด้วยดี สาวๆพวกนี้ถ้าเขาไม่ชอบไม่สนใจ เขาจะปฏิเสธตั้งแต่แรก ไม่ได้หลอกแดกเหมือนสาวไทย อ่ออีกอย่าง อย่าแต่งตัวสไตล์หนุ่มเกาหลีเนี้ยบๆไปนะครับ เขาไม่ค่อยชอบเท่าไรมันดูไม่ค่อยน่าสนใจ

ขอไปด้วยได้ไหมครับจารย์
1
0
Status:
โพสเมื่อ: Mon Jan 02, 2023 20:26
PaoDude22 พิมพ์ว่า:
เคยกับสาวไต้หวัน เด็ด !  

ซื้อเอา หรือจีบคับ
0
0
Status:
โพสเมื่อ: Mon Jan 02, 2023 20:27
bnuremberg พิมพ์ว่า:
แฟนผมชาวยุโรป เสียงร้องไม่ดังนะครับ ออกแนวดื่มด่ำเงียบๆ แต่ว่าได้อารมณ์มากเลย ผมชอบมากกว่าคนร้องดังๆนะครับ ดูมีคลาสดี แล้วเขาเปิดกว้างเรื่องการ Make Love นะครับ ลองด้วยได้ทุกอย่าง เขาเชื่อใจว่าเราจะไม่ทำอะไรที่ไม่ดีกับเขา

ด้านล่างไม่เห็นว่าเคยมีกลิ่นอะไรนะครับ ผมว่าอยู่ที่การดูแลความสะอาดของแต่ละคนมากกว่า แต่ว่าตรงนั้นเขาสวยนะครับ ขาวเหมือนผิวตัวเขา มองดีๆเห็นเส้นเลือดจางๆเลย ด้านในสีชมพู พาเขาถึงจุดหมายได้ทุกครั้งที่ต้องการนะครับ คิดว่าไม่น่าจะเรียกว่าเสร็จยาก

ที่ผมชอบมากที่สุดคือเส้นขนอ่อนตามตัวเขา เวลาโดนแดดจะสะท้อนแสงทองอร่ามไปทั้งตัว ผมมองว่าสวยดีครับ  

พูดแล้วภาพลอยมา ครับ อยากหาแบบบนี้บ้าง 555
1
0
Status:
โพสเมื่อ: Mon Jan 02, 2023 20:28
Alawadd พิมพ์ว่า:
เขมร ลาว เวียดนาม นับมั้ยครับ
ถ้านับสาวเวียดแจ่มสุด  

จะไปเวียดนามพอดีเบยคับ
0
0
นักบอลถ้วย ง.
Status:
เข้าร่วม: 13 Mar 2018
ตอบ: 2502
โพสเมื่อ: Mon Jan 02, 2023 20:32
OK_Man พิมพ์ว่า:
PaoDude22 พิมพ์ว่า:
เคยกับสาวไต้หวัน เด็ด !  

ซื้อเอา หรือจีบคับ  

จีบครับ

2
0
นักเตะเทศบาล
Status: test
เข้าร่วม: 21 Jun 2020
ตอบ: 1334
โพสเมื่อ: Mon Jan 02, 2023 20:33
18+ เคยกับคนต่างชาติไหมครับ ต่างกันเยอะไหมครับ
เข้ามาเก็บข้อมูล
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
0
0
นักเตะตำบล
Status:
เข้าร่วม: 20 Dec 2007
ตอบ: 714
โพสเมื่อ: Mon Jan 02, 2023 20:35
OK_Man พิมพ์ว่า:
bnuremberg พิมพ์ว่า:
แฟนผมชาวยุโรป เสียงร้องไม่ดังนะครับ ออกแนวดื่มด่ำเงียบๆ แต่ว่าได้อารมณ์มากเลย ผมชอบมากกว่าคนร้องดังๆนะครับ ดูมีคลาสดี แล้วเขาเปิดกว้างเรื่องการ Make Love นะครับ ลองด้วยได้ทุกอย่าง เขาเชื่อใจว่าเราจะไม่ทำอะไรที่ไม่ดีกับเขา

ด้านล่างไม่เห็นว่าเคยมีกลิ่นอะไรนะครับ ผมว่าอยู่ที่การดูแลความสะอาดของแต่ละคนมากกว่า แต่ว่าตรงนั้นเขาสวยนะครับ ขาวเหมือนผิวตัวเขา มองดีๆเห็นเส้นเลือดจางๆเลย ด้านในสีชมพู พาเขาถึงจุดหมายได้ทุกครั้งที่ต้องการนะครับ คิดว่าไม่น่าจะเรียกว่าเสร็จยาก

ที่ผมชอบมากที่สุดคือเส้นขนอ่อนตามตัวเขา เวลาโดนแดดจะสะท้อนแสงทองอร่ามไปทั้งตัว ผมมองว่าสวยดีครับ  

พูดแล้วภาพลอยมา ครับ อยากหาแบบบนี้บ้าง 555  

หาเลยครับ ไม่ใช่สิ่งที่เป็นไปไม่ได้ ตามท่านอาจารย์ *Saitama* ไปนะครับ ดูเชี่ยวชาญดี
0
0
Status:
เข้าร่วม: 04 Jun 2022
ตอบ: 506
โพสเมื่อ: Mon Jan 02, 2023 20:37
เท่าที่เคยลองนะครับ ญี่ปุ่น 4 ฮ่องกง1 ลูกครึ่งสวีเดน-ญี่ปุ่น1 เมกัน1
ก็ยังไม่เจอประทับใจเท่าคนไทย ญี่ปุ่นเจอชมพู ผิวดีบางคน แต่อาจจะไม่สวยเท่าคนไทย เสียงร้องเน้นในลำคอ หงิงๆ
ส่วนลูกครึ่งสวีเดน กับ เมกัน เอาตรงๆ สวยนะ แต่ฟิวไม่ได้อะ ฝรั่งผิวไม่ละเอียดแบบคนเอเชีย ผมชอบความเนียน ผิวจับไปสากๆ มีกระ ไม่ใช่แนวจริงๆ แต่เสียงร้องดุดันไม่เกรงใจใคร 5555
2
0
นักบอลถ้วย ข.
Status:
เข้าร่วม: 06 Apr 2017
ตอบ: 6093
โพสเมื่อ: Mon Jan 02, 2023 20:44
18+ เคยกับคนต่างชาติไหมครับ ต่างกันเยอะไหมครับ
ที่พิมพ์ๆ​ กันมันมาจากประสบการณ์​ของคุณคนหนึ่งเท่านั้น​ ไม่สามารถบอกได้เลยว่าประเทศนั้นเป็นแบบนั้น​ พอผมอ่านแล้ว​ เอ๊ะ​ ทำไมตรงข้ามกัน​ หรือเอาในเม้นของแต่ละท่าน​ ประเทศเดียวกัน​ แต่ไหงต่างกันขนาดนั้น​

เพราะงั้นมันขึ้นกับบุคลิก​ ลักษณะ​นิสัย​ของคนที่คุณ​ have sex​ นั่นแหละครับ
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
3
0
นักเตะตำบล
Status:
เข้าร่วม: 20 Dec 2007
ตอบ: 714
โพสเมื่อ: Mon Jan 02, 2023 20:46
KING LUIS พิมพ์ว่า:
ที่พิมพ์ๆ​ กันมันมาจากประสบการณ์​ของคุณคนหนึ่งเท่านั้น​ ไม่สามารถบอกได้เลยว่าประเทศนั้นเป็นแบบนั้น​ พอผมอ่านแล้ว​ เอ๊ะ​ ทำไมตรงข้ามกัน​ หรือเอาในเม้นของแต่ละท่าน​ ประเทศเดียวกัน​ แต่ไหงต่างกันขนาดนั้น​

เพราะงั้นมันขึ้นกับบุคลิก​ ลักษณะ​นิสัย​ของคนที่คุณ​ have sex​ นั่นแหละครับ  

อันนี้จริงสุดๆครับ
0
0
ดาวเตะพรีเมียร์ลีก
Status:
เข้าร่วม: 03 Mar 2019
ตอบ: 10798
โพสเมื่อ: Mon Jan 02, 2023 21:58
rengo พิมพ์ว่า:
ผมผ่านคนจีนมา 1 รักแร้เป็นพุ่ม ตกใจเหมือนกันเพราะนอกจากขนรักแร้แม่ตัวเองแล้ว ไม่เคยเห็นของคนอื่นเลย  

คอนเฟิร์มเรื่องรักแร้สาวจีนครับ ผมเห็นปุ๊บเปลี่ยนท่าเลย 55555
0
0
Status:
เข้าร่วม: 24 Jan 2010
ตอบ: 114
โพสเมื่อ: Mon Jan 02, 2023 22:03
เคยลูกครึ่งไทยเมกัน 1 คน
ทรงบางกรอบ ตัวไม่สูงมาก ฟิลก็คล้ายๆคนไทย
อีกคน ลูกครึ่ง ไทย ปากีสถาน
ตัวเล็กๆบางๆ เหมือนกัน แต่คนนี้มีกลิ่นแปลกๆ แล้วก็มีขนตรงนั้นเยอะเลยดูอับๆหน่อย
แล้วก็ลูกครึ่ง ญีปุ่น คนนี้ชอบมาก ลีลาดี ตามใจทุกอย่าง แล้วเสียงยังกับAV ครับ
0
0
นักบอลถ้วย ข.
Status:
เข้าร่วม: 20 May 2011
ตอบ: 3163
โพสเมื่อ: Mon Jan 02, 2023 22:15
สาวเกาหลี
ถ้าร่างกายไม่ฟิตจริง อาจตายได้ครับ
ช่วงนั้นอายุ 22 โดนรีดหมดจนตัวแห้งเลย
0
0
นักเตะตำบล
Status:
เข้าร่วม: 03 Nov 2014
ตอบ: 3198
โพสเมื่อ: Mon Jan 02, 2023 22:49
เกาหลี ดุดันไม่เกรงใจใคร อยากได้ท่าไหนบอกตรงๆ มีตีด้วยถ้าฝืน - - แถมมีจัดท่าอีก อยากได้อะไรขอตรงเลยไม่อ้อมค้อม คือยั่วแบบตรงๆ ชวนทำก็ชวนตรงๆเลย แบบเธอวันนี้เราหิวรีบกลับบ้านกันหน่อยได้ไหม

ด้านกายภาพ ผิวดีมากๆๆ เนียนแทบไม่มีขนน้อยมากแบบประหลาดโดยเฉพาะขนรักแร้ ไม่มีกลิ่น ไม่แน่ใจว่าเกี่ยวกับการกินไหม ชมพูเรือลงน้ำตาลนิดๆ แต่ไม่ค่อยมีหน้าอก ก้นก็เล็กๆ แต่เอวเล็กมาก

และเวลาเธออยากได้รึฟิลแบบอ้อน จับอะไรคือทำแบบสาธารณะเลยไม่มีความอายใดๆ ไม่เหมือนเอเชียเลย อาจจะแล้วแต่คนมั้ง เป็นคนละยๆแต่ขี้หึง ติดแฟนมาก แล้วชอบเรื่องกรุ๊ปเลือด MBTI
0
0
ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel