ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
แบบสำรวจ
อยากมีแฟนเป็นคนชาติไหน
ไทยสิครับ สุดๆแล้ว
???
อิตาลี
???
ฝรั่งเศส
???
เยอรมัน
???
อังกฤษ
???
รัสเซีย
???
แคนาดา
???
อเมริกา
???
เวียดนาม
???
จีน
???
เกาหลีใต้
???
ญี่ปุ่น
???
ชาติอื่นครับ ไฉไลกว่าที่มีให้เลือกเยอะ
???
คะแนนทั้งหมด: 337
ผู้ตั้ง
นักเตะตำบล
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 03 Nov 2014
ตอบ: 3255
โพสเมื่อ: Mon Jan 02, 2023 22:53
ไทย ญี่ปุ่น ไต้หวัน จีน(ปักกิ่ง ฉงชิ่ง เชี่ยงไฮ้ ต้าเหลี่ยน)

(จะโดนเกาหลีตีหัวปะนิ)
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
1
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
นักเตะตำบล
Status:
เข้าร่วม: 03 Nov 2014
ตอบ: 3255
โพสเมื่อ: Mon Jan 02, 2023 22:54
bbliv24 พิมพ์ว่า:
ถ้าแค่แฟนขอตอบเกาหลี ตอนนั้นยัง mission ไม่ complete อยากต่อให้จบเสียดายกลับไทยก่อนเหตุผลแค่นี้แหละ

แต่ถ้าเอเชียด้วยกันผมชอบนิสัยสาว ญป นะ ขี้อาย สุภาพเรียบร้อย แต่ไม่รู้อยู่ไปนานๆจะเบื่อรึเปล่า

ถ้าฝั่งตะวันตกรัสเซียแน่นอน  

ไป Jodfair, Korean town ครับเจอเยอะเลย เกาหลี - -
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
0
0
OTY
นักบอล ดิวิชั่น 1
Status:
เข้าร่วม: 24 Jun 2019
ตอบ: 8679
โพสเมื่อ: Tue Jan 03, 2023 11:00
[RE: อยากมีแฟนเป็นคนชาติไหน]
อยากได้โซน 12ปันนา
0
0
นักเตะท้ายซอย
Status:
เข้าร่วม: 10 Nov 2018
ตอบ: 406
โพสเมื่อ: Tue Jan 03, 2023 20:40
bnuremberg พิมพ์ว่า:
become1 พิมพ์ว่า:
เคยมีแฟนเป็นคนเช็ค แต่ตอนนี้กะลัง จีบสาวรัสเซีย,ยูเครน,ตุรเคียอยู่ จีบไปพร้อมๆกันและก็เตรียมว่าวไปพร้อมๆกัน ฮ่าๆ ถ้าเลือกได้ขอโซนยุโรปตะวันออกนี่แหละ ดูมีความเป็นลูกครึ่งเอเชียดี  

คนเช็คหน้าตาดีเยอะนะครับ เมื่อก่อนตอนโสดๆ ผมไปเช็คก็ชอบไปนั่งมองสาวอยู่ตามร้านกาแฟข้างถนน

จีบสาวทีสามชาติ เชี่ยวชาญมากเลยครับ ไม่เอามาเผยให้เพื่อนๆที่นี่ทราบหน่อยเหรอครับว่าทำยังไง  
แอพ MEEFFเลยครับท่าน มีหลากหลายชาติให้เลือกตั้งแต่ A-Z แต่ระวังพวกแสกมเมอร์จีน,เวียด,ไทย,เกาหลี ด้วย
1
0
นักเตะตำบล
Status:
เข้าร่วม: 20 Dec 2007
ตอบ: 714
โพสเมื่อ: Tue Jan 03, 2023 21:03
bnuremberg พิมพ์ว่า:
เคยมีแฟนเป็นคนเช็ค แต่ตอนนี้กะลัง จีบสาวรัสเซีย,ยูเครน,ตุรเคียอยู่ จีบไปพร้อมๆกันและก็เตรียมว่าวไปพร้อมๆกัน ฮ่าๆ ถ้าเลือกได้ขอโซนยุโรปตะวันออกนี่แหละ ดูมีความเป็นลูกครึ่งเอเชียดี  

คนเช็คหน้าตาดีเยอะนะครับ เมื่อก่อนตอนโสดๆ ผมไปเช็คก็ชอบไปนั่งมองสาวอยู่ตามร้านกาแฟข้างถนน

จีบสาวทีสามชาติ เชี่ยวชาญมากเลยครับ ไม่เอามาเผยให้เพื่อนๆที่นี่ทราบหน่อยเหรอครับว่าทำยังไง  
แอพ MEEFFเลยครับท่าน มีหลากหลายชาติให้เลือกตั้งแต่ A-Z แต่ระวังพวกแสกมเมอร์จีน,เวียด,ไทย,เกาหลี ด้วย  

ขอบคุณครับ เป็นวิทยาทานจริงๆ

แบบผมไม่ต้องห่วงแล้วครับ อยู่กับแฟนสาวเยอรมันก็มีความสุขเต็มที่แล้วครับ ไม่ต้องการอะไรอีก
1
0
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel