ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
นักเตะหมู่บ้าน
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 29 Sep 2007
ตอบ: 1104
โพสเมื่อ: Wed Oct 05, 2022 22:19
[RE: [AAA]ดราม่าเซิฟ Warz]
เกลียดแม่ง
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
ซุปตาร์โอลิมปิก
Status:
เข้าร่วม: 01 Jul 2006
ตอบ: 34070
โพสเมื่อ: Thu Oct 06, 2022 00:34
ถ้าเซิฟเถื่อน ก็ โจร vs โจร

ตั้งแต่ GTA ละ
0
0
นักเตะหมู่บ้าน
Status:
เข้าร่วม: 24 Jun 2019
ตอบ: 760
โพสเมื่อ: Thu Oct 06, 2022 08:59
19savagez พิมพ์ว่า:
RamosComeback พิมพ์ว่า:
tycoonvlr พิมพ์ว่า:
AAA นี้เขาตั้งใจจะเป็นสายเทาเหรอ  
สายเทาแต่รวยเอารวยเอาผมก็เอา ชื้อบ้าน 20 ล้านกันคนละหลัง 5 คน  

กู้นะครับ  

กู้20ล้าน สเตทเม้นต้องโคตรจะไม่ธรรมดา

เด็กๆอายุเท่าไหร่กันกู้บ้าน20ล้าาน

กู้ธุรกิจเลขหลักเดียวยังเหนื่อย ยังยากเลย นี่กู้ซื้อบ้านผมว่าหมุนเวียนปีๆนึงน่าจะเยอะกว่าที่คิดอะ
0
0
นักเตะอบจ.
Status:
: 0 ใบ : 1 ใบ
เข้าร่วม: 26 Jul 2021
ตอบ: 4838
โพสเมื่อ: Thu Oct 06, 2022 10:35
Fivm M = เถื่อน เทา
Warz = เถื่อน เทา

รันวงการจริงๆ เงินเข้าไหนน้าาาาาาาาาาา

ใต้ดินก็คือใต้ดิน จะถูกยอมรับไงก็คือใต้ดิน เหมือนหวยอะใต้ดินก็มีคนเล่น ไม่ต้องออกมาพูดหรอกว่าอยากให้ได้รับการยอมรับ
แก้ไขล่าสุดโดย TuchelPUBGGG เมื่อ Thu Oct 06, 2022 12:22, ทั้งหมด 1 ครั้ง
1
0
นักเตะอบจ.
Status:
โพสเมื่อ: Thu Oct 06, 2022 10:42
RamosComeback พิมพ์ว่า:
tycoonvlr พิมพ์ว่า:
AAA นี้เขาตั้งใจจะเป็นสายเทาเหรอ  
สายเทาแต่รวยเอารวยเอาผมก็เอา ชื้อบ้าน 20 ล้านกันคนละหลัง 5 คน  

0
0
ซุปตาร์ฟุตบอลโลก
Status: richie.bobbbie
เข้าร่วม: 15 Mar 2020
ตอบ: 17949
โพสเมื่อ: Thu Oct 06, 2022 12:13
ผมก็ยังสงสัยไอบ.นี้ทำไมมันรวยจัง ตั้งแต่ยังไม่รวมตัวกันละ คุยกันในสตรีมนี่ รวยยย!!!

ประเด็นเซิฟเถื่อนก็ออกมาโพสให้ลูกหาบเลียนั่นหละ หาพวก
0
0
นักเตะอบจ.
Status:
โพสเมื่อ: Thu Oct 06, 2022 12:41
Kardel พิมพ์ว่า:
ผมก็ยังสงสัยไอบ.นี้ทำไมมันรวยจัง ตั้งแต่ยังไม่รวมตัวกันละ คุยกันในสตรีมนี่ รวยยย!!!

ประเด็นเซิฟเถื่อนก็ออกมาโพสให้ลูกหาบเลียนั่นหละ หาพวก  

เรื่องรวยตั้งแต่ยังไม่รวมตัวกันนี้ต่างคนต่างสร้างตัวเลยครับที่จริงรวมตัวกันมานานแล้วครับกลุ่มนี้ แล้วต่างคนต่างสร้างตัวกันมาจากการสตรีมครับว่ามองว่างั้นนะ แต่ถ้าเรื่องเปิดเซิฟเถือนโพสให้ลูกหาบเลียนี้ก็นะ แต่ที่จริงก็มีมาให้เห็นเรื่อยๆอยู่แล้ว ดราม่าเซิฟเถือน แต่อย่าลืมไปเติมกาชาเซิฟ WHAT CITY ROLEPLAY & MULTIVERSE นะครับ
1
0
นักบอลไทยพรีเมียร์ลีก
Status:
เข้าร่วม: 04 Sep 2013
ตอบ: 8103
โพสเมื่อ: Thu Oct 06, 2022 14:07
[RE][AAA]ดราม่าเซิฟ Warz
TuchelPUBGGG พิมพ์ว่า:

เรื่องรวยตั้งแต่ยังไม่รวมตัวกันนี้ต่างคนต่างสร้างตัวเลยครับที่จริงรวมตัวกันมานานแล้วครับกลุ่มนี้ แล้วต่างคนต่างสร้างตัวกันมาจากการสตรีมครับว่ามองว่างั้นนะ แต่ถ้าเรื่องเปิดเซิฟเถือนโพสให้ลูกหาบเลียนี้ก็นะ แต่ที่จริงก็มีมาให้เห็นเรื่อยๆอยู่แล้ว ดราม่าเซิฟเถือน แต่อย่าลืมไปเติมกาชาเซิฟ WHAT CITY ROLEPLAY & MULTIVERSE นะครับ  

เรื่องรวยไม่รวยผมไม่ต่อยสนใจเท่าไหร่
ไม่ชอบการบริหารทีมแข่งมากกว่า ดราม่ากี่รอบๆต่อกี่รอบ
ไม่เคยมีบทลงโทษ โคตรจะไม่ชอบเลย
โพสต์บนแอป Soccersuck บน iOS
0
0
นักเตะกลางซอย
Status:
เข้าร่วม: 22 Jul 2020
ตอบ: 555
โพสเมื่อ: Thu Oct 06, 2022 14:24
PP66 พิมพ์ว่า:
TuchelPUBGGG พิมพ์ว่า:

เรื่องรวยไม่รวยผมไม่ต่อยสนใจเท่าไหร่
ไม่ชอบการบริหารทีมแข่งมากกว่า ดราม่ากี่รอบๆต่อกี่รอบ
ไม่เคยมีบทลงโทษ โคตรจะไม่ชอบเลย  

อันนี้นอกประเด็นน่ะ ไม่เกี่ยวกับTopic
0
0
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel