ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4, 5, 6, 7
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
แบบสำรวจ
ซาลิบา VS คันนาน้อย
ซาลิบา
???
คันนาน้อย
???
คะแนนทั้งหมด: 462
ผู้ตั้ง
ผู้เยี่ยมชม
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 23 May 2021
ตอบ: 1603
โพสเมื่อ: Mon Sep 19, 2022 22:38
ถูกแบนแล้ว
[RE: ซาลิบา VS คันนาน้อย]
ซาลิบา พ่อทุกสถาบัน
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
นักเตะหมู่บ้าน
Status: 寄り酔い/和ぬか
เข้าร่วม: 21 Jun 2021
ตอบ: 2281
โพสเมื่อ: Mon Sep 19, 2022 23:06
Joverload พิมพ์ว่า:
ชาลิบา บางคนบอก เทียบฟานไดท์ได้แล้วตอนนี้  

เห็นมีแต่แฟนทีมอื่นยกไปเปรียบเทียบกันเองทั้งนั้น ยกตัวอย่างมู้นี้ คนตั้งใช้รูปโปรเป็นปืน ไปดูประวัติเก่าๆส่วนใหญ่เห็นตั้งแต่มู้แมนยู มู้ปืนแทบไม่มี ดูก็รู้พวกนี้เอามาปั่น
0
0
นักเตะตำบล
Status: ตนเป็นที่พึ่งแห่งตน
เข้าร่วม: 30 Dec 2020
ตอบ: 3392
โพสเมื่อ: Mon Sep 19, 2022 23:25
[RE]ซาลิบา VS คันนาน้อย
GoOoner พิมพ์ว่า:
BabyHunter พิมพ์ว่า:
ซาลิบา คือใคร โนเนมได้อีก ตอนเจอแมนยู ไม่เห็นยักจะมีชื่อไรเลย เพิ่งจะรู้จักเน้ย

อีกอย่าง ที่ยกระดับแผงหลังแมนยู คือวาราน นะ เอาจริง

แต่เข้าใจ เทียบวาราน คงยังไม่ได้ 555555555

กองหลังติดทีมยอดเยี่ยมฝรั่งเศสปีล่าสุดครับ ล่าสุดติดทีมชาติแล้ว วารานถ้าไม่เรียกฟอร์มสมัยมาริดกลับมา

เผลอๆทีมชาติจะนั่งเอาครับเด็กๆแบบ ซาลิบา คุนเด้ แอร์นานเดส เล่นดีกันหมด  

วิ่งตามตูดแรช อ่ะนะ

วาราน ไปเดี่ยวก็ได้ลง  

แมทช์เดียวแหละท่าน นัดนั้นเจอบอลสวนด้วยแรชก็วิ่งไวจริงๆ แต่ฟอร์มรวมๆดีนะซาลิบาเอาจริงๆ

ถ้าจะวัดแบบนั้นท่านได้ดูแมชต์เซาท์แมนยุมั้ยหละ ผมเป็นมาติเนซผมด่าพ่อวารานละ เล่นหยั่ง อบต.  

โอเค ติดทีมชาติ ได้รางวัลยอดเยี่ยม ก็แปลว่าเก่งนั้นละครับท่าน

บวกกับ ปืนนำ ณ ตอนนี้ก็บ่งบอกได้ ผมก็ยอมรับว่าเอาแมตซ์เดียวมาตัดสิน มันไม่ได้หรอก ขออภัย ตรงนี้

ส่วนทีมชาติ ใครจะติดตัวจริง ก็คงเหมาะสม ขออย่าให้เจ็บกลับมาทั้งคู่แล้วกันครับ
โพสต์บนแอป Soccersuck บน iOS
แก้ไขล่าสุดโดย BabyHunter เมื่อ Mon Sep 19, 2022 23:27, ทั้งหมด 1 ครั้ง
1
0
ดาวซัลโวยุโรป
Status:
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 5942
โพสเมื่อ: Mon Sep 19, 2022 23:27
Gygee is the best พิมพ์ว่า:
AnGYoOnSHi พิมพ์ว่า:
บอกตามตรงว่าหมั่นไส้กระทู้นักเตะน่อล vs นักเตะทีมอื่นมากครับ แต่ก็เข้าใจได้ ทีมชนะ แถมเป็นจ่าฝูง ฟอร์มดี ก็ต้องออกมาอวยกันเป็นปกติ แต่ถึงจะเข้าใจก็อดหมั่นไส้ไม่ได้อยู่ดี ผมรอดูตอนฟอร์มแย่ละกัน หวังว่าจะปกป้องนักเตะเหมือนตอนอวยนะครับ  
บางทีมอย่าว่าแต่จ่าฝูงเลย​ เอาแค่กลุ่มท็อปโฟร์ยังขึ้นไปแตะไม่ได้​ แต่นักเตะตัวเองแค่คลึงบอลโยกนิดหน่อย​ อวยจนเอาไปเทียบกับตำนานก็มีครับ​ กลางรับตัวเองฟอร์มดีจนแชมป์ยุโรปมานั่งสำรองเงี้ย บอกตรงๆผมก็หมั่นไส้มากๆเหมือนกัน​ แต่แค่ไม่ได้พิมออกมาแค่นั้นเอง  

กลางรับแชมป์ยุโรปนั่งสำรองเพราะอะไร แฟนปืนเห็นกับตาเลยนิครับ เพราะโดนถล่มไป3เม็ด กลางไล่บี้ ไล่อัด

วาราน ที่เคยVS white ตอนนี้เงียบเลย ซานโช่007 ก็เงียบ คันนาน้อยพรีๆเป็นห่วงจังช่วงแรก เจอปืนอัด เจซุสจนร้องโอยๆ ฟ้องกรรมการ

แล้วไอที่คลึงแล้วโยกไปทีนึง คือคนที่ลงเกมแรกและยิงได้เลยป่าวครับที่จบเกมอัดไป3เม็ดอ้ะ? อย่าว่างั้นโง้นเลย ไอเป้เป้เดินไม่ตรงทำหมุนตัวอยู่กับที่ ดอกไม้กับสาวกยังมาตั้งกระทู้อวยเลยว่าซีดานเทิร์นและดีขึ้นเรื่อยๆ 55555 อยู่มา4ปี แหม่ โคตรจี้ จนตอนนี้ไปไหนแล้วไม่รู้

จริงๆผมก็ไม่เหนด้วยตอนแรกๆนะ แต่อัดหงส์ อัดปืน นี่ชัดเลยว่าตอนนี้มันเลี่ยมทอง แต่คงเลี่ยมไม่นาน
แก้ไขล่าสุดโดย 777er เมื่อ Mon Sep 19, 2022 23:36, ทั้งหมด 2 ครั้ง
0
0
ดาวซัลโวยุโรป
Status:
ตอบ: 5942
โพสเมื่อ: Mon Sep 19, 2022 23:30
ซาลิบา คือใคร โนเนมได้อีก ตอนเจอแมนยู ไม่เห็นยักจะมีชื่อไรเลย เพิ่งจะรู้จักเน้ย

อีกอย่าง ที่ยกระดับแผงหลังแมนยู คือวาราน นะ เอาจริง

แต่เข้าใจ เทียบวาราน คงยังไม่ได้ 555555555

กองหลังติดทีมยอดเยี่ยมฝรั่งเศสปีล่าสุดครับ ล่าสุดติดทีมชาติแล้ว วารานถ้าไม่เรียกฟอร์มสมัยมาริดกลับมา

เผลอๆทีมชาติจะนั่งเอาครับเด็กๆแบบ ซาลิบา คุนเด้ แอร์นานเดส เล่นดีกันหมด  

ตอนนี้วาราน นี่คือตัวแบกคู่กับ มาติเนซเลยนิครับ ลูกโด่ง ลูกหนักมาครบ

ตอนนี้คือฟอร์มดีสุดคนนึงของทีมไปแล้ว

ปีที่แล้วเงียบเพราะเจ็บ อีกอย่างดันไปคู่กับแมคไกว ปีนี้คู่มาติเนซผมเห็นเก็บเรียบทั้งซาร่า เจซุสนะ เพราะถล่มมา3เม็ด
แก้ไขล่าสุดโดย 777er เมื่อ Mon Sep 19, 2022 23:32, ทั้งหมด 1 ครั้ง
0
0
แข้งลีกเอิง
Status: Life is suck
เข้าร่วม: 27 Sep 2006
ตอบ: 11186
โพสเมื่อ: Mon Sep 19, 2022 23:36
ผ่านไปสัก ยี่สิบนัด ก็ไม่สายที่จะบอกหรอก ใครจะรู้ว่าตอนนั้นใครจะยังฟอร์มดีอยู่

แถมตั้งมาไม่ให้เกียรติ ดิอาส เลยนะ

ส่วนยูสสาว BNK คนนั้นสายกัดแซะชาวบ้านไปเรื่อย อย่าไปใส่ใจเลยฮะ
1
0
Manchester United Fans
ผู้เยี่ยมชม
Status:
เข้าร่วม: 26 Feb 2021
ตอบ: 2194
โพสเมื่อ: Mon Sep 19, 2022 23:51
ถูกแบนแล้ว
ผมว่าพอกัน ซาลิบา Potentialสูง มีสิทธิ์ขึ้นWC ดูเล่นนิ่งเกินอายุ ส่วนลิซานโดร ก็ค่อนไปทางWCแล้ว ตัวแค่เนี้ย เก็บเรียบเลย ฉีกกฎกองหลังในพรีเมียร์ลีกจริงๆ ไม่นับ2นัดแรกที่คู่แมคไกวร์นะ โดนหางานให้ตลอด
0
0
นักบอลถ้วย ข.
Status:
เข้าร่วม: 12 Aug 2017
ตอบ: 5432
โพสเมื่อ: Mon Sep 19, 2022 23:51
777er พิมพ์ว่า:

ตอนนี้วาราน นี่คือตัวแบกคู่กับ มาติเนซเลยนิครับ ลูกโด่ง ลูกหนักมาครบ

ตอนนี้คือฟอร์มดีสุดคนนึงของทีมไปแล้ว

ปีที่แล้วเงียบเพราะเจ็บ อีกอย่างดันไปคู่กับแมคไกว ปีนี้คู่มาติเนซผมเห็นเก็บเรียบทั้งซาร่า เจซุสนะ เพราะถล่มมา3เม็ด  

เข้าใจครับ ผมไม่ได้จะเนิฟวารานหรือมาติเนซหรอกครับ ฝรั่งเศสถ้าฟอร์มไม่หลุดก็น่าจะเป็นวารานตัวยืนกับ

คิมเพมเบ้ลูกรักแหละครับ แต่ผมหมายถึงเผื่อไม่รู้จักซาลิบา ถ้าวารานไม่เรียกฟอร์มให้คงเส้นคงวานั่งได้นะครับ

ไม่เฉพาะซาลิบา คุนเด้ แอนองเดซ โคนาเต้ ทุกตัวฟอร์มพร้อมแทนหมดเฉยๆ ไม่นับคิมเพมเบ้ละกัน
0
0
นักเตะอบต.
Status: ชีวิตไม่สิ้น ก็ต้องดิ้นต่อไป
เข้าร่วม: 12 Aug 2016
ตอบ: 4299
โพสเมื่อ: Tue Sep 20, 2022 00:45
2คนนี้ผมล่ะโครตชอบซาลิบา แล้วกดโหวตซาลิบาไปด้วย ผมว่าเด็กคนนี้อนาคตก้าวไปเป็นกองหลังระดับแนวหน้าแน่ๆ อายุยังน้อยเล่นเหมือนกองหลังอายุ30ปีเลย ถ้าแก่ไม่เจ็บหนัก มีทุกอย่างที่จะขึ้นไปเป็นแนวหน้าเลย เสียดายทุ่มซื้อโฟฟาน่า 60ล้าน น่าจะลองเอาไปทุ่มซาลิบาดู
0
0

นักบอลไทยพรีเมียร์ลีก
Status:
ตอบ: 2372
โพสเมื่อ: Tue Sep 20, 2022 03:23
[RE]ซาลิบา VS คันนาน้อย
777er พิมพ์ว่า:
Gygee is the best พิมพ์ว่า:
AnGYoOnSHi พิมพ์ว่า:
บอกตามตรงว่าหมั่นไส้กระทู้นักเตะน่อล vs นักเตะทีมอื่นมากครับ แต่ก็เข้าใจได้ ทีมชนะ แถมเป็นจ่าฝูง ฟอร์มดี ก็ต้องออกมาอวยกันเป็นปกติ แต่ถึงจะเข้าใจก็อดหมั่นไส้ไม่ได้อยู่ดี ผมรอดูตอนฟอร์มแย่ละกัน หวังว่าจะปกป้องนักเตะเหมือนตอนอวยนะครับ  
บางทีมอย่าว่าแต่จ่าฝูงเลย​ เอาแค่กลุ่มท็อปโฟร์ยังขึ้นไปแตะไม่ได้​ แต่นักเตะตัวเองแค่คลึงบอลโยกนิดหน่อย​ อวยจนเอาไปเทียบกับตำนานก็มีครับ​ กลางรับตัวเองฟอร์มดีจนแชมป์ยุโรปมานั่งสำรองเงี้ย บอกตรงๆผมก็หมั่นไส้มากๆเหมือนกัน​ แต่แค่ไม่ได้พิมออกมาแค่นั้นเอง  

กลางรับแชมป์ยุโรปนั่งสำรองเพราะอะไร แฟนปืนเห็นกับตาเลยนิครับ เพราะโดนถล่มไป3เม็ด กลางไล่บี้ ไล่อัด

วาราน ที่เคยVS white ตอนนี้เงียบเลย ซานโช่007 ก็เงียบ คันนาน้อยพรีๆเป็นห่วงจังช่วงแรก เจอปืนอัด เจซุสจนร้องโอยๆ ฟ้องกรรมการ

แล้วไอที่คลึงแล้วโยกไปทีนึง คือคนที่ลงเกมแรกและยิงได้เลยป่าวครับที่จบเกมอัดไป3เม็ดอ้ะ? อย่าว่างั้นโง้นเลย ไอเป้เป้เดินไม่ตรงทำหมุนตัวอยู่กับที่ ดอกไม้กับสาวกยังมาตั้งกระทู้อวยเลยว่าซีดานเทิร์นและดีขึ้นเรื่อยๆ 55555 อยู่มา4ปี แหม่ โคตรจี้ จนตอนนี้ไปไหนแล้วไม่รู้

จริงๆผมก็ไม่เหนด้วยตอนแรกๆนะ แต่อัดหงส์ อัดปืน นี่ชัดเลยว่าตอนนี้มันเลี่ยมทอง แต่คงเลี่ยมไม่นาน  

จ้า
โพสต์บนแอป Soccersuck บน iOS
0
0
คอมเมนเตเตอร์
Status: โมไงจะใครละ
เข้าร่วม: 24 Apr 2010
ตอบ: 23298
โพสเมื่อ: Tue Sep 20, 2022 08:56
เล่นอยู่ไม่กี่นัดบอก WC
0
0
กำเนิดดาวรุ่ง
Status: انصهار
เข้าร่วม: 09 Jun 2022
ตอบ: 134
โพสเมื่อ: Tue Sep 20, 2022 10:09
ซาลิบา
0
0
ซุปตาร์โอลิมปิก
Status:
เข้าร่วม: 13 Mar 2008
ตอบ: 19872
โพสเมื่อ: Tue Sep 20, 2022 10:24
ถ้าคู่กันละแจ่มเลย
0
0
AFC Wimbledon "The Real Dons"
ดาวเตะลา ลีกา
Status: Loneliness is underrated.
เข้าร่วม: 09 Oct 2009
ตอบ: 7812
โพสเมื่อ: Tue Sep 20, 2022 11:25
น้ำกำลังเชี่ยว เอาเรือไปขวางก็เข้าคุกสิแบบนี้
0
0
นักบอลถ้วย ค.
Status: แฟนน่อล ติ่งโด้ ชอบเมส เล่นแบบโครส
ตอบ: 2546
โพสเมื่อ: Tue Sep 20, 2022 11:33
ยักษ์เดนส์ พิมพ์ว่า:
ซาลิบาดิ โดนแมนยูยิงไป 3 เม็ด

หยอกๆ  

ลิซานโดรดิ ที่โดนเบนฟอร์ดกดไป 4 เม็ด

หยอกๆ
0
0
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4, 5, 6, 7
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel