ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
ดาวเตะลา ลีกา
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 20 Sep 2013
ตอบ: 14903
โพสเมื่อ: Fri Aug 19, 2022 01:05
[RE: ในฐานะเเฟนมาดริดยินดีด้วยถ้าคาเซจะย้าย]
รอลุ้นราคาอีกที ถ้า40-50นี่ไม่อยากขาย
ถ้า60อัพก็น่าสนใจ แต่กลางมาดริดจะเสียสมดุลไป
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
กำเนิดดาวรุ่ง
Status:
เข้าร่วม: 12 Aug 2016
ตอบ: 561
โพสเมื่อ: Fri Aug 19, 2022 01:11
[RE: ในฐานะเเฟนมาดริดยินดีด้วยถ้าคาเซจะย้าย]
LookGade พิมพ์ว่า:
ที่ผมเห็นยินดีๆกันเยอะ เชียร์ให้ย้าย หรือบอกว่าเหมาะสม
ก็เห็นมีแต่แฟนๆคันโยก และแฟนๆในอังกฤษทั้งนั้น

บางคนไปอ้างมีชูอาเมนนี่ คามาแวงก้า ไอตัวแรกฟอร์มยังไม่ดีเลย มาปีแรก ซื้อแพงก็เพราะโมนาโกโก่งเท่านั้น อีกคนมันไม่ใช่ตัวรับธรรมชาติสักนิด คนละตำแหน่งกันเลยงงมากเอาอะไรมาแทนกับคาเซได้

แต่ผมเป็นคาเซมิโร่ ถ้าได้สักสัก 350k-400k ปอนด์ ก็มีลังเลนะ แชมป์กูได้มาจนเบื่อแล้ว เอาเงินฟาร์มตังบั้นปลายดีกว่า  

ใจจริงถ้าเป็นไปได้ผมก็ไม่อยากให้ย้ายหรอกครับ เเต่ถ้ามองในมุมพี่กบจะให้เเกเล่นเพื่อประคองชูอาเมนนี่จนเป็นตัวหลักได้ป่านนั้นข้อเสนอระดับนี้จะมีมาหรือเปล่า ผมมองว่าถ้าเเกอยากย้ายตอนนี้เเล้วไปรั้งเเกไว้มันค่อนข้างใจดำกับเเกไปหน่อย กับนักเตะที่กวาดเเช้มมาหมดเเล้ว เเล้วอีกอย่างถ้าย้ายตอนนี้ยังไงเเมนยูก็ต้องให้ค่าตัวที่ระดับมหาศาลทีเดียว อย่างน้อยก็ยังได้ค่าตัวตรงนี้อีก เเต่ก็นะถ้าเเกไม่ย้ายได้ก็ดี อยู่หรอก 55
0
0
แข้งลีกเอิง
Status:
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 7328
โพสเมื่อ: Fri Aug 19, 2022 01:12
เห้ออ แฟนมาดริดทั้งในและนอกประเทศอยู่สภาวะเดียวกันคือ "อิ่มแชมป์" อารมณ์เดียวกับตอนโด้ย้ายเลย สุดท้ายลำบากอยู่หลายปี แต่เข้าใจได้นะถ้าแกจะย้าย แต่อยากให้เอาเงินไปซื้อ bernardo silva สัก 100 ลย เล่นได้ทั้งกลางและปีกขวา
แก้ไขล่าสุดโดย F-Se-A เมื่อ Fri Aug 19, 2022 01:12, ทั้งหมด 1 ครั้ง
0
0

ดาวซัลโวฟุตบอลโลก
Status: ทรงพระเจริญ
เข้าร่วม: 10 Jan 2011
ตอบ: 46537
โพสเมื่อ: Fri Aug 19, 2022 01:20
ดีลสไตล์เดิมๆ บอร์ดจัดมาอุดปากแฟนบอลที่จะไล่เกลเซอร์
แต่ก็ยินดีที่จะได้กลางรับระดับโลก หวังว่า ETH จะใช้เป็น
0
0
นักบอลถ้วย ค.
Status: Nothing else matter.
เข้าร่วม: 01 Nov 2009
ตอบ: 1918
โพสเมื่อ: Fri Aug 19, 2022 01:24
ยอมรับเลยว่าแฟนแมนยูอย่างผมงงมาก พลาดเดยอง แต่จะไปได้คาเซมิโร่ ถ้าเป็นดีลตัวแทนจริง เป็นดีลที่แปลกมากไมตัวแทนมันดูดีกว่าตัวเลือกแรก
0
0
ซุปตาร์ยูโร
Status: ประธานคลับจื่อ&ยูนา&แฮริน
เข้าร่วม: 20 May 2011
ตอบ: 5391
โพสเมื่อ: Fri Aug 19, 2022 01:28
ไม่อยากให้ไปนะ แต่ถ้าแกไปก็เข้าใจได้ ผีเสนอเงินให้เยอะ

ช่องว่างตรงนี้กว่าชูอาเมนี่จะถมได้เต็มคงต้องใช้เวลา

ไปจริงกรรมการลาลีกาคงเหงา ไม่มีไอ้คนที่ชอบมายิ้มแฉ่งให้หลังจากเสียบคู่แข่งหัวทิ่มอีกแล้ว แถมเห็นมันยิ้มก็แจกใบไม่ลงอีก
1
0
แมวมองอิสระ
Status: Let's get crazy!
เข้าร่วม: 03 Oct 2010
ตอบ: 122199
โพสเมื่อ: Fri Aug 19, 2022 01:39
Raul.7 พิมพ์ว่า:
ไม่อยากให้ไปนะ แต่ถ้าแกไปก็เข้าใจได้ ผีเสนอเงินให้เยอะ

ช่องว่างตรงนี้กว่าชูอาเมนี่จะถมได้เต็มคงต้องใช้เวลา

ไปจริงกรรมการลาลีกาคงเหงา ไม่มีไอ้คนที่ชอบมายิ้มแฉ่งให้หลังจากเสียบคู่แข่งหัวทิ่มอีกแล้ว แถมเห็นมันยิ้มก็แจกใบไม่ลงอีก  

ผมขอนะครับน้า กลางไม่ไหวแล้ว.
1
0
ซุปตาร์ยูโร
Status: ประธานคลับจื่อ&ยูนา&แฮริน
เข้าร่วม: 20 May 2011
ตอบ: 5391
โพสเมื่อ: Fri Aug 19, 2022 01:46
ซูริ อักษรสว่าง พิมพ์ว่า:

ขอขายแพ็คคู่ พร้อมปีกเบอเกอร์คิงละกันฮะ
1
0
แมวมองอิสระ
Status: Let's get crazy!
เข้าร่วม: 03 Oct 2010
ตอบ: 122199
โพสเมื่อ: Fri Aug 19, 2022 01:47
ซูริ อักษรสว่าง พิมพ์ว่า:

ขอขายแพ็คคู่ พร้อมปีกเบอเกอร์คิงละกันฮะ  

อาซาร์ไม่เอาคับ.
1
0
ซุปตาร์โอลิมปิก
Status: INNER CIRCLE || BLIИK || THE BLUES
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 17503
โพสเมื่อ: Fri Aug 19, 2022 01:48
RamosComeback พิมพ์ว่า:
ผมไม่ยินดี ทีมแย่ลงเยอะ คาเซอายุน้อยสุดละใน 3 กลาง แต่จะปล่อยก่อน ชะงั้น

เห็นซูอาเมนดี้เล่นดูนัดแรก ยังไม่พร้อมปีนี้

แต่หลักน่าจะเรื่องเงินแหละ มาดริดให้แกน้อยเกินเทียบกับผลงานระดับนี้ ควรได้ เท่าๆโครส โมริด  

ปีนี้คืดว่ามาดริดมาพร้อมลุ้นทุกแชมป์ถ้าเสียคาเซไปผมว่าแย่แน่
แก้ไขล่าสุดโดย AUZRY เมื่อ Fri Aug 19, 2022 01:48, ทั้งหมด 1 ครั้ง
1
0
________________________WINNER || BLACKPIИK || CHELSEA________________________
นักบอล ดิวิชั่น 1
Status: Hala madrid :)
เข้าร่วม: 04 Sep 2013
ตอบ: 6586
โพสเมื่อ: Fri Aug 19, 2022 01:53
[RE]ในฐานะเเฟนมาดริดยินดีด้วยถ้าคาเซจะย้าย
ใจหายอะ
โพสต์บนแอป Soccersuck บน iOS
0
0
แข้งลีกเอิง
Status:
เข้าร่วม: 17 Sep 2007
ตอบ: 8305
โพสเมื่อ: Fri Aug 19, 2022 02:00
ถ้ามองในฐานะแฟนมาดริดก็ใจหายครับ แต่ผมว่าก็คงชินกันดีแล้ว
ตำนานตัวหลักมาดริดส่วนมากไม่ได้แขวนกับทีมหรอก พออายุ30กว่า ก็ย้ายไปปิดฉากอาชีพที่อื่นทั้งนั้น
ขนาด ราอูล กาซิยาส กูตี หรือ ค.โด้ รามอส มาร์เซโล่ ก็ยังไป แล้วคาเซมิโร่ไปก็คงไม่เท่าไหร่ ตัวแทนก็มีแล้ว
0
0
นักเตะอบต.
Status: BackPack
เข้าร่วม: 03 Feb 2015
ตอบ: 3826
โพสเมื่อ: Fri Aug 19, 2022 05:40
ในฐานะเเฟนมาดริดยินดีด้วยถ้าคาเซจะย้าย
BabyReal พิมพ์ว่า:
LookGade พิมพ์ว่า:
ที่ผมเห็นยินดีๆกันเยอะ เชียร์ให้ย้าย หรือบอกว่าเหมาะสม
ก็เห็นมีแต่แฟนๆคันโยก และแฟนๆในอังกฤษทั้งนั้น

บางคนไปอ้างมีชูอาเมนนี่ คามาแวงก้า ไอตัวแรกฟอร์มยังไม่ดีเลย มาปีแรก ซื้อแพงก็เพราะโมนาโกโก่งเท่านั้น อีกคนมันไม่ใช่ตัวรับธรรมชาติสักนิด คนละตำแหน่งกันเลยงงมากเอาอะไรมาแทนกับคาเซได้

แต่ผมเป็นคาเซมิโร่ ถ้าได้สักสัก 350k-400k ปอนด์ ก็มีลังเลนะ แชมป์กูได้มาจนเบื่อแล้ว เอาเงินฟาร์มตังบั้นปลายดีกว่า  

ใจจริงถ้าเป็นไปได้ผมก็ไม่อยากให้ย้ายหรอกครับ เเต่ถ้ามองในมุมพี่กบจะให้เเกเล่นเพื่อประคองชูอาเมนนี่จนเป็นตัวหลักได้ป่านนั้นข้อเสนอระดับนี้จะมีมาหรือเปล่า ผมมองว่าถ้าเเกอยากย้ายตอนนี้เเล้วไปรั้งเเกไว้มันค่อนข้างใจดำกับเเกไปหน่อย กับนักเตะที่กวาดเเช้มมาหมดเเล้ว เเล้วอีกอย่างถ้าย้ายตอนนี้ยังไงเเมนยูก็ต้องให้ค่าตัวที่ระดับมหาศาลทีเดียว อย่างน้อยก็ยังได้ค่าตัวตรงนี้อีก เเต่ก็นะถ้าเเกไม่ย้ายได้ก็ดี อยู่หรอก 55
่  
ผมขอค้านคำว่ากวาดแชมป์มาหมดแล้วหน่อย ยังเหลือยูโรป้ากับคอนเฟอเร้นซ์ ลีกนะครับ จะมาเอาแชมป์ที่แมนฯยูนี่แหละได้ลุ้นไปทุกปีด้วย
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
0
0
โค้ช C-License
Status: Middle fingers up if you don't give a f**k
เข้าร่วม: 05 Apr 2010
ตอบ: 39752
โพสเมื่อ: Fri Aug 19, 2022 05:48
แฟนบาซ่าก็ยินดีนะครับ
0
0

SAVE OF THE CENTURY !!

นักบอลไทยพรีเมียร์ลีก
Status: ¡Hala Madrid!
เข้าร่วม: 22 Oct 2012
ตอบ: 9690
โพสเมื่อ: Fri Aug 19, 2022 08:00
แฟนมาดริดไม่มีใครอยากให้ย้าย แต่ก็เคารพการตัดสินใจนักเตะ ซึ่งเป็นเรื่องเข้าใจได้
อยากหาประสบการณ์ อยากได้เงิน การมาของชูอาเมนี่ อะไรก็แล้วแต่

ใจหายเหมือนกัน แต่อวยพรให้โชคดี ถ้าจะมีอะไรมาเปลี่ยนใจนาทีสุดท้ายได้ ก็ต้องเป็นอันเช่ ไม่แน่ใจคุยกันไปยัง
0
0

ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel