ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
ดาวซัลโวฟุตบอลโลก
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 27352
โพสเมื่อ: Wed Aug 17, 2022 01:56
[RE: [MUFC] - Rabiot ส่อแววล่ม , Casemiro อยู่ในลิ้สต์ , De Jong น่าจะยากแล้ว]
สำหรับผม ข่าวนี้ที่หงุดหงิดที่สุดคือ

เดอยองไม่น่าเป็นไปได้แล้ว

ถามจริงว่าไปรออะไรตั้งนาน

สมใจอยากเทนฮาก้ลย รอจนล่มไปน่ะ

0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
<___คนธรรมดา___>
ซุปตาร์ยูโร
Status:
ตอบ: 5409
โพสเมื่อ: Wed Aug 17, 2022 01:56
[MUFC] - Rabiot ดีลชะงัก , Casemiro อยู่ในลิ้สต์ , De Jong น่าจะล่ม
BRADY350V2 พิมพ์ว่า:
RateRko พิมพ์ว่า:
SMS + ตัวไบร์ทตัน ไปจบๆ
หน้าก็เอาโมราต้ามา
ฝันแปป สาธุ  

ไคเซโด้ผมว่าไม่ค่อยตอบโจทย์ ในมุมมองผมนะ
ดูเก็บบอลไว้ไม่ค่อยเก่ง ถ้าเอามากลัวจะเล่นไม่ออก 55555
แถมการจ่ายบอลก็ไม่ได้แม่นยำขนาดนั้นด้วยอะสิครับ  

ปาราเดส ปารีสนี่ไหวมั้ยครับ แต่ไม่มีข่าวด้วยเลย
จริงๆเสียดาย ซองกาเร่ psv น่าจะพอเล่นได้
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
0
0

อบรมขอไลเซนส์
Status:
ตอบ: 34697
โพสเมื่อ: Wed Aug 17, 2022 01:57
[RE: [MUFC] - Rabiot ส่อแววล่ม , Casemiro อยู่ในลิ้สต์ , De Jong น่าจะยากแล้ว]
ฝันแปป สาธุ  

ไคเซโด้ผมว่าไม่ค่อยตอบโจทย์ ในมุมมองผมนะ
ดูเก็บบอลไว้ไม่ค่อยเก่ง ถ้าเอามากลัวจะเล่นไม่ออก 55555
แถมการจ่ายบอลก็ไม่ได้แม่นยำขนาดนั้นด้วยอะสิครับ  

ปาราเดส ปารีสนี่ไหวมั้ยครับ แต่ไม่มีข่าวด้วยเลย
จริงๆเสียดาย ซองกาเร่ psv น่าจะพอเล่นได้  

จ่อไปยูเว่ครับ 555

ตลาดนี้ผมเสียดาย ฟาเบียน ลุยซ์ + มัทเธอุส นูเนส สุดๆละ เห้อ
แก้ไขล่าสุดโดย BRADY350V2 เมื่อ Wed Aug 17, 2022 01:58, ทั้งหมด 1 ครั้ง
2
0
นักบอลลีกภูมิภาค
Status:
เข้าร่วม: 16 Jan 2020
ตอบ: 6332
โพสเมื่อ: Wed Aug 17, 2022 01:58
tiaria พิมพ์ว่า:

Ornstein แกพาดหัวไว้แบบนี้ แต่ผมยังไม่ได้อ่าน5555  

ราบิโอต์เรียกค่าเหนื่อยแพงมากเพราะแมนยูไม่ได้เล่น UCL ถ้าจะให้แกย้ายต้องจ่ายหนักตอนนี้ดีลเริ่มเป็นไปไม่ได้แล้ว แมนยูสนใจคาเซมิโร่เป็นเรื่องจริง FDJ ดีลเป็นไปไม่ได้แล้วในตอนนี้ แมนยูหวังจะเซ็นกับมิดฟิลด์ตัวท็อปให้ได้ก่อนตลาดปิด  

มันมีรายละเอียดเหตุผลมากกว่านี้ในเนื้อข่าวครับ 5555

เช่นท่อนที่คุณแม่แกเรียกเพิ่ม เพราะคำนึงไปถึงปีหน้าที่จะเป็นฟรีเอเยนต์
อันนี้อ่านแล้วอย่างฮา คุณแม่ก็สุดจัด  

มันปีหน้า ไม่ใช่ปีนี้โว้ยคุณแม๊ ยังต้องจ่ายตัวอยู่เฟ้ยยยยย
0
0
ซุปตาร์ยูโร
Status:
ตอบ: 5409
โพสเมื่อ: Wed Aug 17, 2022 02:00
[MUFC] - Rabiot ส่อแววล่ม , Casemiro อยู่ในลิ้สต์ , De Jong น่าจะยากแล้ว
ฝันแปป สาธุ  

ตลาดนี้ผมเสียดาย ฟาเบียน ลุยซ์ + มัทเธอุส นูเนส สุดๆละ เห้อ  

งั้นต้องอาร์ตูร์ของยูเว่แทนแล้ว จังหวะนี้ 555
ตัวนี้จ่อไปไหนอีกมั้ยครับ
ปล.ผมก็เสียดายสองตัวนั้น โดยเฉพาะนูเนส งงกะฮากแท้ ว่ามันจะรอเดอยองจนอดหมดแล้วนิ
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
แก้ไขล่าสุดโดย RateRko เมื่อ Wed Aug 17, 2022 02:01, ทั้งหมด 1 ครั้ง
0
0

ซุปตาร์โอลิมปิก
Status: INNER CIRCLE || BLIИK || THE BLUES
ตอบ: 17502
โพสเมื่อ: Wed Aug 17, 2022 02:09
คาเซมิโร่นี่ ไม่เห็นภาพมาแมนยูเลยนะ
0
0
________________________WINNER || BLACKPIИK || CHELSEA________________________
นักเตะตำบล
Status:
เข้าร่วม: 12 Aug 2017
ตอบ: 1953
โพสเมื่อ: Wed Aug 17, 2022 02:19
[RE][MUFC] - Rabiot ส่อแววล่ม , Casemiro อยู่ในลิ้สต์ , De Jong น่าจะยากแล้ว
คาเซ จะไปเอาจากเปเรส ยังไง๊ ลูกรักขนาดนั้น แถมเคยทำแสบเคสเดอีก
โพสต์บนแอป Soccersuck บน iOS
0
0
นักเตะกลางซอย
Status: Because the Girl like you is Impossible to find
เข้าร่วม: 06 Aug 2006
ตอบ: 2460
โพสเมื่อ: Wed Aug 17, 2022 02:27

ตามสูตร เหมือนจะวนลูป น่ะ

ซื้อใครไม่ได้เลยยยยยยยย

วันสุดท้าย ตลาดจะปิด แล้ว

พานิคบาย จิ้มมาได้คนนึง ได้เฟลไลนี่

0
0
อบรมขอไลเซนส์
Status:
ตอบ: 34697
โพสเมื่อ: Wed Aug 17, 2022 02:37
ฝันแปป สาธุ  

งั้นต้องอาร์ตูร์ของยูเว่แทนแล้ว จังหวะนี้ 555
ตัวนี้จ่อไปไหนอีกมั้ยครับ
ปล.ผมก็เสียดายสองตัวนั้น โดยเฉพาะนูเนส งงกะฮากแท้ ว่ามันจะรอเดอยองจนอดหมดแล้วนิ  

อาตูร์นี่เห็นว่าอานอลสนใจ แต่ยังไม่มีทีมไหนจริงจัง 555
เอาจริงนะ นาทีนี้ อาตูร์ เทเลมองส์ ก็ต้องมาละหละ
แต่เมอเทอร์นี่ตลาดรอบนี้เละเทะเลย บินไปสเปน อิตาลี
ตกลงกับสโมสรได้หมดแล้ว แต่ล้มเหลวทั้งสองดีล 5555
0
0
นักเตะท้ายซอย
Status:
เข้าร่วม: 18 Oct 2009
ตอบ: 595
โพสเมื่อ: Wed Aug 17, 2022 02:44
[RE: [MUFC] - Rabiot ดีลล่ม! , Casemiro อยู่ในลิ้สต์ , De Jong น่าจะยากแล้ว]
แมนยูถือ-คติ ช้าๆได้พร้าเล่มงาม กลัวแต่ว่าจะงามแต่ข้างนอก ชักออกมา ทั้งสนิม ที้งปิ่น แถมทื่ออีก
0
0
กำเนิดดาวรุ่ง
Status:
เข้าร่วม: 25 Nov 2010
ตอบ: 593
โพสเมื่อ: Wed Aug 17, 2022 04:15
[RE: [MUFC] - Rabiot ดีลล่ม! , Casemiro อยู่ในลิ้สต์ , De Jong น่าจะยากแล้ว]
ก็คิดว่าดีละ แม่ราบิโอต์อย่างเยอะ โคตรเรื่องมาก
0
0
ทัณฑ์บนครั้งที่ 1
Status:
เข้าร่วม: 22 Oct 2012
ตอบ: 3747
โพสเมื่อ: Wed Aug 17, 2022 05:56
ดีลคาเซ่นิโคตรปัญญาอ่อน

เสียเวลาเอาตัวที่เป็นไปได้ไหม ปาดนูเนสจากวูฟเลยดิ
0
0
เชลซีตั้งแต่กำเนิด
แข้งเจลีก
Status: Condition Red
เข้าร่วม: 20 May 2011
ตอบ: 16510
โพสเมื่อ: Wed Aug 17, 2022 06:14
[RE][MUFC] - Rabiot ดีลล่ม! , Casemiro อยู่ในลิ้สต์ , De Jong น่าจะยากแล้ว
ผมคิดว่าก็ดีแล้วมั้ง เผื่อจะได้เบนเข็มไปหาคนอื่นที่ไม่มีปัญหากับเอเยนต์อีก ยังมีเวลาอยู่ยังไม่หมดเวลา ถ้าปิดตลาดแล้วไม่ได้ใครเดี๋ยวผมช่วยสาปแช่ง
0
0
นักเตะท้ายซอย
Status:
เข้าร่วม: 05 Dec 2016
ตอบ: 785
โพสเมื่อ: Wed Aug 17, 2022 06:33
Monotone Colorful พิมพ์ว่า:
tiaria พิมพ์ว่า:

Ornstein แกพาดหัวไว้แบบนี้ แต่ผมยังไม่ได้อ่าน5555  

ราบิโอต์เรียกค่าเหนื่อยแพงมากเพราะแมนยูไม่ได้เล่น UCL ถ้าจะให้แกย้ายต้องจ่ายหนักตอนนี้ดีลเริ่มเป็นไปไม่ได้แล้ว แมนยูสนใจคาเซมิโร่เป็นเรื่องจริง FDJ ดีลเป็นไปไม่ได้แล้วในตอนนี้ แมนยูหวังจะเซ็นกับมิดฟิลด์ตัวท็อปให้ได้ก่อนตลาดปิด  

มันมีรายละเอียดเหตุผลมากกว่านี้ในเนื้อข่าวครับ 5555

เช่นท่อนที่คุณแม่แกเรียกเพิ่ม เพราะคำนึงไปถึงปีหน้าที่จะเป็นฟรีเอเยนต์
อันนี้อ่านแล้วอย่างฮา คุณแม่ก็สุดจัด  

มันปีหน้า ไม่ใช่ปีนี้โว้ยคุณแม๊ ยังต้องจ่ายตัวอยู่เฟ้ยยยยย  

ความหมายแม่เค้าคือ ถ้าลูกเค้านั่งตบยุงอยู่ยูเว่ต่ออีกปี ปีหน้าจะหมดสัญญา ทีนี้พอไปทีมใหม่ก็จะโขกค่าเหนื่อยได้เพิ่มเพราะไม่มีค่าตัว

แต่ถ้าย้ายมาแมนยูตอนนี้ โอกาสที่ว่าก็จะหายไป คุณแม๊เลยคิดว่า แมนยูควรจะจ่ายเพิ่ม เพราะเหมือนไปตัดโอกาสโขกค่าเหนื่อยปีหน้าไป

ซึ่งคุณแม่ก็ควรจะคิดนิดนึงนะว่า ยูเว่ชัดเจนขนาดนี้ว่าลูกแม่นั่งตูดด้านแน่ๆ ถึงจะย้ายฟรี ใครจะอยากจ่ายค่าเหนื่อยให้ตัวสำรองไม่ได้ลงแพงๆ เอาตอนได้ลงก็ใช่ว่าจะเล่นดี อาจจะคิดว่าแมนยูไม่มีตัวเลือกเยอะด้วยมั้ง
0
0

นักบอลถ้วย ค.
Status: No pain No gain
เข้าร่วม: 22 May 2009
ตอบ: 6256
โพสเมื่อ: Wed Aug 17, 2022 06:55
[RE][MUFC] - Rabiot ดีลล่ม! , Casemiro อยู่ในลิ้สต์ , De Jong น่าจะยากแล้ว
ไคเซโด้ ถ้าปั้นดีๆน่าจะเก่งนะ แต่ไม่รู้แมนยูตอนนี้จะเหมาะปั้นใครหรือป่าว ต้องเอาตัวที่มาแล้วสามารถเล่นได้เลยอะ
0
0
ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel