ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4, 5, 6, 7, 8, 9
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
ซุปตาร์ยูโร
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 10 Sep 2008
ตอบ: 6403
โพสเมื่อ: Tue Aug 16, 2022 08:34
[RE: แคมป์แตก?! เผย 'ผี' ทะเลาะกันหนัก-คาใจแมคไกวร์ตัวจริง]
NaShZ พิมพ์ว่า:
T e X a S พิมพ์ว่า:
TAA66 พิมพ์ว่า:
พวกแก๊งไลน์หายไปไหนหมด ไม่มาแสดงความเป็นห่วงทีมพวกเอ็งหน่อยหรอ

ทีข่าวทีมลิ้วพลูนี่เสนอหน้ามาอย่างไว โคตรเสล่อ  

เอิ่มมมม...จริงครับท่าน โคตรเสร่อครับ
ข่าวทีมอื่นนี้เสนอหน้ามาอย่างไวเล๊ยยย  

เลิกหล่อเถอะเราอะ พูดไปมันเข้าตัวเอง ผมเห็นละส่ายหน้าเหมือนน้าเดฟในsigอะ

http://www.soccersuck.com/boards/topic/2179148/2/#48288712
http://www.soccersuck.com/boards/topic/2156525/7/#47878090
http://www.soccersuck.com/boards/topic/2156755/4/#47879347
http://www.soccersuck.com/boards/topic/2156384/14/#47872799

ผมไม่ได้หล่อนะครับ
ก็เห็นแซวกันก็แซวบ้างครับ หรือตอนนี้บินสูงจัดแซวแฟนหงส์ไม่ได้กันแล้วครับ ?

หรือท่านมองว่าไม่จริงครับ ช่วงนี้ข่าวแมนยูมา แฟนทีมไหนก็โถมกันเข้ามากันทั้งนั้นแหละครับ
และที่ TAA66 พิมพ์แฟนหงส์เองตอนนี้ก็เป็นแบบนั้นไม่ใช่หรอครับ หรือไม่จริง ?

และผมก็ไม่เคยไปด่าใครนะ
ถ้ารับการแซวไม่ได้ ผมว่าควรเลิกเล่นบอร์ดนะครับ

แล้ว 4 quote ที่ท่านเอามาแป๊ะ
ลองเช็คหน่อยครับว่ามีคำไหนที่ทำทีมท่านเสียหาย หรือหยาบๆ หรือผมโชว์หล่อยังไง
ผมว่ามันก๋แซวกันปกตินะครับ ไหนๆก็เช็คผมละ ก็ลองย้อนไปอ่านเยอะๆ ครับ ว่าผมมีอันไหนด่าแฟนหงส์บ้างลองเช็คดูครับ :)

ผมพูดตรงๆ 4 เม้นที่ท่านแปีะมาเนี้ย ยังไม่ได้เสี่ยวความบันเมิงของแฟนหงส์ที่พิมพ์มาตลอดทุกข่าวเลยครับผม
ไปลองคิดดูครับท่าน ผมแค่มาเล่นบอร์ดครับ ถ้าแซวไม่ได้ เดือดเนื้อร้อนใจท่านสคิปข้ามได้ครับผม
สติหน่อยเนอะท่าน :)

เอาแค่ประเด็นเสร่อข่าวทีมอรินะครับ ไม่ต้องยืดยาวมาบอกผมดึงสติอะไรหรอก
นายไปเปิดเองว่าเค้ามาอย่างไว ผมเห็นละมันย้อนแย้งกับสิ่งที่นายเคยทำแค่นั้นก็เลยโควทกลับ
แล้วเอาพฤติกรรมที่นายว่ามาให้เพื่อนสมาชิกดู ที่จริงจะให้ค้นลึกกว่านี้ได้นะ แต่เอาแค่นี้ก็แหกแล้ว :)

ไม่เกี่ยวเลยกับรับการแซวอะไรไม่ได้ แค่นี้นะน้ำไม่ต้องเยอะ  

โทษนะครับ TAA66 เค้าพิมพ์มาแบบนั้น ผมก็ quote แซวไปครับ
อันนี้คือผมเปิดหรอครับ ท่านได้อ่านมันจริงหรือเปล่าครับ

ผมไม่อยากยืดยาวหลอกครับ แต่บางคนต้องอธิบายให้เข้าใจ แต่ถ้าไม่เข้าใจก็ไม่เป็นไรครับ ไม่ใช่ปัญหาของผม เพราะผมได้อธิบายแล้ว และผมก็ไม่ได้รู้สึกว่าแตกอะไรนะครับ แล้วการแซวกันมันก็ไม่ได้ย้อนแย้งอะไร ทีมจะชนะแพ้ ผมก็มาพิมพ์อยู่ดีถ้าว่าง

ทำไปทำมา ผมซักอยากรู้แล้วซิ เวลาท่านแซวมันต้องเป็นแบบไหนถึงจะโอเค ขอแวะไปดูหน่อยนะครับ

ก็อ่านจริงไงถึงได้โควท ยูสtaa66 เค้าเปิดอะไรทีมรักนาย นอกจากถามหาแก๊งไลน์
ด่าแก๊งค์ไลน์ที่เสร่อตามข่าวหงส์ ทีข่าวด้านลบทีมรักตัวเองไม่เคยจะโผล่

นายกล้าพูดไหมละว่าที่โควทเค้าไปนี่นอกจากแซว แล้วไม่ได้มีลูกแซะแถมไป
ถึงได้โควทบอกไปเอาประเด็นนี้พอ ไม่ต้องพิมพ์ยาวทำทรงอธิบายมีแต่น้ำหรอก ไม่งั้นโควทกันไม่จบ  

ผมกล้าพูดซิครับ​ ที่พิมพ์ก็แซวแซะนั้นแหละ
แล้วผมก็ไม่ได้สนใจกลุ่มไลน์อะไรนั้นด้วย

แต่บอร์ดนี้มันก็ปกติไม่ใช่หรอครับ
หรือว่ามันแซะหรือแซวไม่ได้แล้วกับแฟนหงส์

แล้วที่ท่านอุสาไปเอามู้ที่ผมแซวๆมา​แปะ
แต่มันก็มู้ที่แซวปกติปะครับตอบผมหน่อยผมละงงใจ​ คนอื่นเฮี้ยมกว่านี้เยอะไม่เห็นท่านเจ๋อไป​quoteเค้าละครับ

quote​ ไม่จบอยู่แล้วครับ​ เพราะท่านเจ๋อเข้ามาโชว์หล่อเองนะครับ​ ผมไม่ได้​เรียกท่านมา​

ท่านหรือเปล่าที่ต้องเลิกหล่อได้แล้วเราอะ

ผมไม่เคยย้อนแย้งครับไปย้อนอ่าน
แซวคือแซว​ แซะก็คือแซะ​ ก็พิมพ์ตามจริงตามกติกาบอร์ด

และถ้าแซว​ ถ้าแซะ​ สกิดหน่อยแล้วเต้นผ่างแบบนี้​ ลองสคิปผมดูครับ​ ส่วนตัวผมคิดว่า​ ผมพิมพ์เบามากละนะเวลาหงส์ล้ม​ ซึ่งตอนนี้ก็ไม่ค่อยล้มเลยนะบินสูงอยู่ คำหยาบหรือถมถุยตั้งแต่ผมเล่นบอร์ดมาอาจยังไม่ถึงเสี้ยวที่ท่านพิมพ์ในเดือนเดียวเลยมั้งครับ

ประเดนของท่านผมตอบละนะครับด้านบนสุด
ส่วนผมไม่มีประเดนอะไรครับ​ และผม​ quote​ แจ้งยูส​ TAA66 แล้วด้วยครับเรื่องการแซวได้ไม่ได้ละด้วยครับ

และถ้าจะแซวไม่ได้​ แซะไม่ได้ก็บอกกันครับง่ายๆ

ก็บอกเอาแค่ประเด็นที่นายไปแซะเค้าเสร่อข่าวทีมอริ แต่ตัวเองก็เคยทำแค่นี้ ผมถึงเลยโควทแขวะว่าให้เลิกหล่อ
มาเบี่ยงประเด็นหงส์บินสูงแซวไม่ได้อะไรก็เพิ่งจะเสมอไป เลอะเทอะ
ให้โควทคุยทั้งวันก็ไม่จบหรอก ในเมื่อนายยังแถแท่ดๆอะไรไม่รู้ นอกประเด็น

ตัวเองยังไม่เข้าใจที่ผมโควทแซะ เพราะประเด็นอะไร ยังจะมาอธิบายบอร์ดนี้แซวหงส์ไม่ได้อะไรโคตรเสร่อ คนละเรื่อง
แล้วไอมู้ที่ไปขุดมาคือแปะให้คนอื่นเค้าเห็นพฤติกรรมนายเองไง ว่าตัวเองก็ทำ แต่ดันไปแซะยูสtaa ทั้งที่ข่าวนี้เค้าไม่ได้แซะไรทีมรักนาย แค่เรียกหาไอกลุ่มไลน์ เนื้อหาแซะหนักเบาเฮี้ยมกว่านี้อะไรไม่เกี่ยว โยงมั่วไปหมดแถมมาตัดพ้อแซะอะไรไม่ได้นี่โคตรจะนางเอก

ประเด็นอื่นไม่ตอบนะไม่ได้อยากคุยด้วย เอาแค่บรรทัดแรกอะ ไม่ต้องมาน้ำเยอะที่เหมือนจะทำให้ตัวเองดูดี

0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
นักเตะเทศบาล
Status:
เข้าร่วม: 25 Dec 2007
ตอบ: 4915
โพสเมื่อ: Tue Aug 16, 2022 08:36
[RE: แคมป์แตก?! เผย 'ผี' ทะเลาะกันหนัก-คาใจแมคไกวร์ตัวจริง]
แมนยูต้องซื้อเยอะๆแบบฟอเรสต์มั้ย ตัวที่มีคือฟอร์มเน่าหมด เผื่อได้นักเตะใหม่ยกทีมมาแบก
0
0
กำเนิดดาวรุ่ง
Status:
เข้าร่วม: 12 Aug 2015
ตอบ: 1217
โพสเมื่อ: Tue Aug 16, 2022 08:40
ถ้าทำแบบหนูน แตกกว่านี้อีก จะบอกให้
ต้องไปสร้างคอนเทนท์ม้านั่งสำรองแล้วหละกัปตัน
0
0
ดาวเตะลา ลีกา
Status:
เข้าร่วม: 24 Sep 2005
ตอบ: 11134
โพสเมื่อ: Tue Aug 16, 2022 08:43
แบบนี้เรียก "แตกใน" ได้ไหม
0
0
Status:
เข้าร่วม: 16 Jan 2020
ตอบ: 678
โพสเมื่อ: Tue Aug 16, 2022 08:48
Blackfellow พิมพ์ว่า:
แมคไกวร์ไม่ได้กาก แต่คนที่น่าจะเวิร์คสำหรับกองหลังต้องใช้วารานตัวยืน
แล้วหาคนที่เข้ากับวารานมากที่สุด ไม่ใช่เอาแมคไกวร์ตัวยืนแล้วหาคู่ให้  

จริงๆผมคิดว่า แมกไกวกับวารานนี่น่าจะแน่นแหละนะ
0
0
นักเตะอบจ.
Status:
เข้าร่วม: 22 Oct 2012
ตอบ: 5741
โพสเมื่อ: Tue Aug 16, 2022 08:54
แคมป์แตก?! เผย 'ผี' ทะเลาะกันหนัก-คาใจแมคไกวร์ตัวจริง
นี่มันเทียร์สูงรายงานเลยแฮะ
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
0
0
ดาวเตะกัลโช่
Status: Inside of Estadio Santiago Bernabeu (Lateral Esto)
เข้าร่วม: 07 Aug 2010
ตอบ: 9425
โพสเมื่อ: Tue Aug 16, 2022 08:57
[RE]แคมป์แตก?! เผย 'ผี' ทะเลาะกันหนัก-คาใจแมคไกวร์ตัวจริง
เอาจริงๆนะ ควรยึดปลอกแขนแม็กไกว์ แล้วส่งวารานยืนคู่แม็กไกว์ มาติเนซควรสำรองก่อน ขนาดคอนเต้ยังให้นักเตะใหม่ปรับตัวก่อน

ปลอกแขนกัปตันหาใครไม่ได้ก็วนไปเลยง่ายดี ตรงนี้เทนฮาคควรรับผิดชอบเลยหละ

เรื่องแผนการเล่นแท็กติกมันเข้าใจกันได้ อันเช คอนเต้ หรือยอดโค้ชคนอื่นๆมาตอนแรกก็เสียคนกับบอลอังกฤษ แต่สักพักก็ปรับตัวได้ก็ติดลมบนยาว
โพสต์บนแอป Soccersuck บน iOS
0
0
นักบอลถ้วย ก.
Status: RICE BABY RICE!!!
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 8414
โพสเมื่อ: Tue Aug 16, 2022 08:59
ต้องขายพวกใจไม่ได้ไปก่อน พวกแรซฟอร์ดงี้ เก็บไว้เพื่อ? มันย้ายไปทีมอื่นมันก็คงเล่นดีแหละ แต่แมนยูต้องหานักเตะที่เล่นเพื่อทีมเข้ามาก่อน ขนาดไอ้หนูมาลาเซียเข้ามาแปปเดียว ยังโวยจัดรุ่นพี่เลย
0
0

Status: มือใหม่หัดตอบ
เข้าร่วม: 11 Jun 2010
ตอบ: 313
โพสเมื่อ: Tue Aug 16, 2022 09:05
[RE]แคมป์แตก?! เผย 'ผี' ทะเลาะกันหนัก-คาใจแมคไกวร์ตัวจริง
คหสต ตกลงกันไปเลยจะเอายังไง ใครไม่มีใจ จะเอาไงว่ามาถ้าย้ายไม่ได้ ดันดาวรุ่งมาใช้เลย ถึงดาวรุ่งจะยังไม่แกร่งพอ แต่มันมีใจนะ สิ่งที่แฟนบอลอยากเห็นคือ เล่นแบบใจสู้ กระหายในชัยชนะ ถ้าแฟนบอลเห็นว่าสู้เต็มที่แล้วผลไม่ได้ดั่งใจเขาไม่ว่าอะไรหรอก ก็ปรับปรุง แก้มือกันไป
โพสต์บนแอป Soccersuck บน iOS
0
0
นักเตะอบจ.
Status:
เข้าร่วม: 09 Sep 2013
ตอบ: 1218
โพสเมื่อ: Tue Aug 16, 2022 10:25
แคมป์แตก?! เผย 'ผี' ทะเลาะกันหนัก-คาใจแมคไกวร์ตัวจริง
พวกแก๊งไลน์หายไปไหนหมด ไม่มาแสดงความเป็นห่วงทีมพวกเอ็งหน่อยหรอ

ทีข่าวทีมลิ้วพลูนี่เสนอหน้ามาอย่างไว โคตรเสล่อ  

เอิ่มมมม...จริงครับท่าน โคตรเสร่อครับ
ข่าวทีมอื่นนี้เสนอหน้ามาอย่างไวเล๊ยยย  

เลิกหล่อเถอะเราอะ พูดไปมันเข้าตัวเอง ผมเห็นละส่ายหน้าเหมือนน้าเดฟในsigอะ

http://www.soccersuck.com/boards/topic/2179148/2/#48288712
http://www.soccersuck.com/boards/topic/2156525/7/#47878090
http://www.soccersuck.com/boards/topic/2156755/4/#47879347
http://www.soccersuck.com/boards/topic/2156384/14/#47872799

ผมไม่ได้หล่อนะครับ
ก็เห็นแซวกันก็แซวบ้างครับ หรือตอนนี้บินสูงจัดแซวแฟนหงส์ไม่ได้กันแล้วครับ ?

หรือท่านมองว่าไม่จริงครับ ช่วงนี้ข่าวแมนยูมา แฟนทีมไหนก็โถมกันเข้ามากันทั้งนั้นแหละครับ
และที่ TAA66 พิมพ์แฟนหงส์เองตอนนี้ก็เป็นแบบนั้นไม่ใช่หรอครับ หรือไม่จริง ?

และผมก็ไม่เคยไปด่าใครนะ
ถ้ารับการแซวไม่ได้ ผมว่าควรเลิกเล่นบอร์ดนะครับ

แล้ว 4 quote ที่ท่านเอามาแป๊ะ
ลองเช็คหน่อยครับว่ามีคำไหนที่ทำทีมท่านเสียหาย หรือหยาบๆ หรือผมโชว์หล่อยังไง
ผมว่ามันก๋แซวกันปกตินะครับ ไหนๆก็เช็คผมละ ก็ลองย้อนไปอ่านเยอะๆ ครับ ว่าผมมีอันไหนด่าแฟนหงส์บ้างลองเช็คดูครับ :)

ผมพูดตรงๆ 4 เม้นที่ท่านแปีะมาเนี้ย ยังไม่ได้เสี่ยวความบันเมิงของแฟนหงส์ที่พิมพ์มาตลอดทุกข่าวเลยครับผม
ไปลองคิดดูครับท่าน ผมแค่มาเล่นบอร์ดครับ ถ้าแซวไม่ได้ เดือดเนื้อร้อนใจท่านสคิปข้ามได้ครับผม
สติหน่อยเนอะท่าน :)

เอาแค่ประเด็นเสร่อข่าวทีมอรินะครับ ไม่ต้องยืดยาวมาบอกผมดึงสติอะไรหรอก
นายไปเปิดเองว่าเค้ามาอย่างไว ผมเห็นละมันย้อนแย้งกับสิ่งที่นายเคยทำแค่นั้นก็เลยโควทกลับ
แล้วเอาพฤติกรรมที่นายว่ามาให้เพื่อนสมาชิกดู ที่จริงจะให้ค้นลึกกว่านี้ได้นะ แต่เอาแค่นี้ก็แหกแล้ว :)

ไม่เกี่ยวเลยกับรับการแซวอะไรไม่ได้ แค่นี้นะน้ำไม่ต้องเยอะ  

โทษนะครับ TAA66 เค้าพิมพ์มาแบบนั้น ผมก็ quote แซวไปครับ
อันนี้คือผมเปิดหรอครับ ท่านได้อ่านมันจริงหรือเปล่าครับ

ผมไม่อยากยืดยาวหลอกครับ แต่บางคนต้องอธิบายให้เข้าใจ แต่ถ้าไม่เข้าใจก็ไม่เป็นไรครับ ไม่ใช่ปัญหาของผม เพราะผมได้อธิบายแล้ว และผมก็ไม่ได้รู้สึกว่าแตกอะไรนะครับ แล้วการแซวกันมันก็ไม่ได้ย้อนแย้งอะไร ทีมจะชนะแพ้ ผมก็มาพิมพ์อยู่ดีถ้าว่าง

ทำไปทำมา ผมซักอยากรู้แล้วซิ เวลาท่านแซวมันต้องเป็นแบบไหนถึงจะโอเค ขอแวะไปดูหน่อยนะครับ

ก็อ่านจริงไงถึงได้โควท ยูสtaa66 เค้าเปิดอะไรทีมรักนาย นอกจากถามหาแก๊งไลน์
ด่าแก๊งค์ไลน์ที่เสร่อตามข่าวหงส์ ทีข่าวด้านลบทีมรักตัวเองไม่เคยจะโผล่

นายกล้าพูดไหมละว่าที่โควทเค้าไปนี่นอกจากแซว แล้วไม่ได้มีลูกแซะแถมไป
ถึงได้โควทบอกไปเอาประเด็นนี้พอ ไม่ต้องพิมพ์ยาวทำทรงอธิบายมีแต่น้ำหรอก ไม่งั้นโควทกันไม่จบ  

ผมกล้าพูดซิครับ​ ที่พิมพ์ก็แซวแซะนั้นแหละ
แล้วผมก็ไม่ได้สนใจกลุ่มไลน์อะไรนั้นด้วย

แต่บอร์ดนี้มันก็ปกติไม่ใช่หรอครับ
หรือว่ามันแซะหรือแซวไม่ได้แล้วกับแฟนหงส์

แล้วที่ท่านอุสาไปเอามู้ที่ผมแซวๆมา​แปะ
แต่มันก็มู้ที่แซวปกติปะครับตอบผมหน่อยผมละงงใจ​ คนอื่นเฮี้ยมกว่านี้เยอะไม่เห็นท่านเจ๋อไป​quoteเค้าละครับ

quote​ ไม่จบอยู่แล้วครับ​ เพราะท่านเจ๋อเข้ามาโชว์หล่อเองนะครับ​ ผมไม่ได้​เรียกท่านมา​

ท่านหรือเปล่าที่ต้องเลิกหล่อได้แล้วเราอะ

ผมไม่เคยย้อนแย้งครับไปย้อนอ่าน
แซวคือแซว​ แซะก็คือแซะ​ ก็พิมพ์ตามจริงตามกติกาบอร์ด

และถ้าแซว​ ถ้าแซะ​ สกิดหน่อยแล้วเต้นผ่างแบบนี้​ ลองสคิปผมดูครับ​ ส่วนตัวผมคิดว่า​ ผมพิมพ์เบามากละนะเวลาหงส์ล้ม​ ซึ่งตอนนี้ก็ไม่ค่อยล้มเลยนะบินสูงอยู่ คำหยาบหรือถมถุยตั้งแต่ผมเล่นบอร์ดมาอาจยังไม่ถึงเสี้ยวที่ท่านพิมพ์ในเดือนเดียวเลยมั้งครับ

ประเดนของท่านผมตอบละนะครับด้านบนสุด
ส่วนผมไม่มีประเดนอะไรครับ​ และผม​ quote​ แจ้งยูส​ TAA66 แล้วด้วยครับเรื่องการแซวได้ไม่ได้ละด้วยครับ

และถ้าจะแซวไม่ได้​ แซะไม่ได้ก็บอกกันครับง่ายๆ

ก็บอกเอาแค่ประเด็นที่นายไปแซะเค้าเสร่อข่าวทีมอริ แต่ตัวเองก็เคยทำแค่นี้ ผมถึงเลยโควทแขวะว่าให้เลิกหล่อ
มาเบี่ยงประเด็นหงส์บินสูงแซวไม่ได้อะไรก็เพิ่งจะเสมอไป เลอะเทอะ
ให้โควทคุยทั้งวันก็ไม่จบหรอก ในเมื่อนายยังแถแท่ดๆอะไรไม่รู้ นอกประเด็น

ตัวเองยังไม่เข้าใจที่ผมโควทแซะ เพราะประเด็นอะไร ยังจะมาอธิบายบอร์ดนี้แซวหงส์ไม่ได้อะไรโคตรเสร่อ คนละเรื่อง
แล้วไอมู้ที่ไปขุดมาคือแปะให้คนอื่นเค้าเห็นพฤติกรรมนายเองไง ว่าตัวเองก็ทำ แต่ดันไปแซะยูสtaa ทั้งที่ข่าวนี้เค้าไม่ได้แซะไรทีมรักนาย แค่เรียกหาไอกลุ่มไลน์ เนื้อหาแซะหนักเบาเฮี้ยมกว่านี้อะไรไม่เกี่ยว โยงมั่วไปหมดแถมมาตัดพ้อแซะอะไรไม่ได้นี่โคตรจะนางเอก

ประเด็นอื่นไม่ตอบนะไม่ได้อยากคุยด้วย เอาแค่บรรทัดแรกอะ ไม่ต้องมาน้ำเยอะที่เหมือนจะทำให้ตัวเองดูดี

ทุกคำที่พิมพ์คืออธิบายครับ​
ในบอร์ดนี้เค้าก็แซะกันปกติปะครับ

และผมไม่ได้อยากคุยกับท่านอยู่แล้ว​เช่นกันครับ ท่านเองหรือเปล่าครับ​ ที่เสร่อเจ๋อมา​ quote​ ผมเองนะครับ​ ผมไม่ได้เรียกมาเลย​ พออธิบาย​ประเดนที่ถามมา​ กลายเป็นบอกผมเบี่ยงประเดน​ ผมก็ตอบหมดนะที่ท่านถาม​ เน้นให้ด้วย

ส่วนตัวผมรู้สึกท่านแค่มาโชว์หล่อมา​ quote​ แซะผมแหละครับ​ พออธิบาย​ละเอียดๆ​ หนีตัดจบเฉย​

เน้นอีกรอบผมไม่ได้บอกท่านผิดอะไรนะครับ​ นี้มันบอร์ดสาธารณะ​ ผมแค่มาอธิบาย​ ไม่ได้ต้องการดูดีอะไรครับ​ แค่มาอธิบาย​ครับ

โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
0
0
นักเตะอบต.
Status: แค่คิดดีทำดีก็พอ
เข้าร่วม: 08 Sep 2013
ตอบ: 5752
โพสเมื่อ: Tue Aug 16, 2022 10:43
ต้องให้เวลา ลางบางเลย สัก 2-3 ตลาดซื้อขาย
0
0
ɴᴏʀᴛʜ ʟᴏɴᴅᴏɴ ғᴏʀᴇᴠᴇʀ
นักเตะอบต.
Status: COYG
เข้าร่วม: 16 Jan 2020
ตอบ: 2626
โพสเมื่อ: Tue Aug 16, 2022 11:42
ต้องให้เวลาเขาปรับเปลี่ยนทัศนคตินักเตะ น่าจะนาน
0
0
" เชียร์ ArseneWenger เพราะชีวิตเขามีแต่ Arsenal เกือบทั้งชีวิต "

Status:
เข้าร่วม: 17 Jul 2010
ตอบ: 7610
โพสเมื่อ: Tue Aug 16, 2022 14:49

เอ็งแก๊งไลน์หรอ ลิ้วล้อไม่ต้องมาพูด ไอพวกเลียไข่ ชิ่วๆ  

มาแซวเฉยๆครับ ท่านรับได้ปะเนี้ย รับไม่ได้จะได้ไม่ quote แซวครับ  

ผมขอโทษครับ บางทีก็ผมก็แรงไป เพราะผมไม่ชอบแก๊งไลน์
ผมขอโทษด้วยนะครับ
1
0
นักเตะอบจ.
Status:
เข้าร่วม: 09 Sep 2013
ตอบ: 1218
โพสเมื่อ: Tue Aug 16, 2022 17:23

เอ็งแก๊งไลน์หรอ ลิ้วล้อไม่ต้องมาพูด ไอพวกเลียไข่ ชิ่วๆ  

มาแซวเฉยๆครับ ท่านรับได้ปะเนี้ย รับไม่ได้จะได้ไม่ quote แซวครับ  

ผมขอโทษครับ บางทีก็ผมก็แรงไป เพราะผมไม่ชอบแก๊งไลน์

ผมมาแซว มาแซะไปตามประสาเล่นบอร์ด
ต้องขออภัยเช่นกันครับผม

1
0
Status:
เข้าร่วม: 17 Jul 2010
ตอบ: 7610
โพสเมื่อ: Tue Aug 16, 2022 20:03

ผมมาแซว มาแซะไปตามประสาเล่นบอร์ด
ต้องขออภัยเช่นกันครับผม

คือถ้ากับท่านอื่นๆ ผมเข้าใจและผมต้องขออภัยท่านจริงๆครับที่ตอบกลับไม่ดี
ตอนแรกผมนึกว่าท่านเป็นพวกแก๊งไลน์ ต้องขอโทษด้วยอีกครั้งนึงครับ
1
0
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4, 5, 6, 7, 8, 9
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel