ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4, 5
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
นักเตะอบต.
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 12 Aug 2017
ตอบ: 1602
โพสเมื่อ: Mon Aug 15, 2022 15:54
[RE: ดราม่าอะไรใน the voice all star เหรอครับ]
คนที่คิดและโยงมั่ว แล้วพยายามพาคนไปคิดเหมือนกับที่ตัวเองคิด ใครคิดต่างด่าว่า ยกพวกไปถล่ม ไปดิสไลท์ พวกนี้ไม่ต่างกับสลิ่มหรอกครับ น่าขยะแขยง แถมมีมากขึ้นจนแยกไม่ออกว่าใครมีความสลิ่มมากกว่ากัน
แก้ไขล่าสุดโดย Assussa2 เมื่อ Mon Aug 15, 2022 16:04, ทั้งหมด 1 ครั้ง
7
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
ดาวซัลโวยุโรป
Status: รักมี่นะ
เข้าร่วม: 28 Dec 2017
ตอบ: 26714
โพสเมื่อ: Mon Aug 15, 2022 16:06
[RE: ดราม่าอะไรใน the voice all star เหรอครับ]
เพ้อเจ้อ
0
0
นักเตะอบจ.
Status:
เข้าร่วม: 20 Apr 2008
ตอบ: 2059
โพสเมื่อ: Mon Aug 15, 2022 16:08
ผมไม่ดูอีกเลยตั้งแต่เค้าคนนั้นออกตัวแบบชัดเจน ผมเค้ารพสิทธิการแสดงออกของเค้านะ และผมก็ใช้สิทธิของผมด้วยการไม่สนับสนุนงานใดๆของเค้าเช่นกัน / ส่วนประเด็นของรายการถ้าใช้มุมมองผมนะเค้าตั้งใจเอาเอ้มาออกแน่นอนครับ พอเป็นกระแสยิ่งทำให้รายการได้รับความสนใจมากขึ้น ยิ่งตอนนี้คลิปที่คุณเอ้ร้องยอดวิวไปเท่าไหร่แล้วดีกว่า ถามว่ายอดวิวพุ่งขนาดนี้ใครได้ประโยชน์ถ้าไม่ใช่รายการ

ส่วนตัวผมไม่เข้าดูเลยตั้งแต่แรกเลยสำหรับซีซั่นนี้ หรือแม้แต่ที่ตอนนี้ฝั่งประชาธิปไตยเข้าไปดูคลิปคุณเอ้ในช่องของรายการเยอะผมก็ไม่เข้าไปดูครับ เลือกที่จะไม่สนับสนุนเลยครับ แล้วเดี๋ยวไปสนับสนุนคุณเอ้เป็นการส่วนตัวแทนเวลาคุณเอ้ออกผลงานครับ
0
0
ooHoo
นักบอลถ้วย ง.
Status:
เข้าร่วม: 12 Oct 2007
ตอบ: 4352
โพสเมื่อ: Mon Aug 15, 2022 16:13
5555 ไอ้พี่ป๊อป ด่า 3 ป. ซะหมดราคาเลยนะครับ
0
0
Status:
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 3763
โพสเมื่อ: Mon Aug 15, 2022 16:21
loppy123 พิมพ์ว่า:
3BBEXPENSIVE พิมพ์ว่า:
ZeaLSpacE พิมพ์ว่า:
ก็ตามนั้นเเหละ เสียงเอ้โคตรดีเเละเป็นเอกลักษณ์ ไม่มีเหตุผลที่จะไม่กด  
ป็อปก็สลิ่มเหรอครับ ไม่น่าใช่ หรือ โดนสั่งให้ไม่กด  

เบื้องหลัง เเละเทียบกับ พัด ไม่ได้หรอก เอ๋คือตัวเเม่ของสามกีบเลย โดนจับก็โดนมาเเล้วเป็นคนที่อยู่หน้าขบวนของสามกีบเวลามีการเรียกร้อง ส่วนพัดเคยเเค่มาร้องเพลงในม็อบมาร้องเเค่งานเดียว
ดูกันมาเป็นสิบปีคิดว่ารายการนี้ไม่มีเบื้องหลังหรอ  

ถ้ามันมีเบื้องหลังจริงเค้าคงไม่เชิญมาตั้งแต่แรกแล้วล่ะครับ คนเก่งๆมีเพียบเค้าคงไปเชิญคนอื่นดีกว่า  

ดูชื่อรายการซะก่อน อีกอย่างเอ้เสียงร้องคือ ระดับตัวท็อปๆไม่ได้หากันได้ง่ายๆ ร้องสดคืออย่างโหด ชม.บินโคตรสูง กลับกันเลยตัวรายการน่ะเเหละที่ต้องการเสียงร้องเเบบนี้เพื่อให้คนดูว้าว
ส่วนเรื่องเบื้องหลัง...ดูกันมาเป็นสิบปี ยังคิดว่ารายการมันโปร่งใสอยู่อีกหรอ  

คือคนร้องว้าวมันก็มี คนร้องไม่ว้าวมันก็มี แต่คนร้องดีๆไม่มีคนกดก็ตั้งเยอะที่เค้าไม่ได้ตัดคลิปมาให้ดู ผมว่ามันเรื่องปกติมากๆเลยครับ
0
0
นักบอล ดิวิชั่น 1
Status:
เข้าร่วม: 04 Sep 2013
ตอบ: 4544
โพสเมื่อ: Mon Aug 15, 2022 16:26
อันนี้มันก็โยงมั่วไปกันหมด ลองเอ้ออกมาวีคแรกๆ อาจจะมีคนเลือกก็ได้นะ
0
0
นักเตะอบต.
Status:
เข้าร่วม: 28 Dec 2017
ตอบ: 3116
โพสเมื่อ: Mon Aug 15, 2022 16:33
ทำตัวไม่ต่างจากสลิ่มแล้วไปเหยียดพวกสลิ่มมัน ทุเรศดีว่ะ55555
0
0
นักเตะหมู่บ้าน
Status: Gunners Forever
: 1 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 23 Feb 2006
ตอบ: 896
โพสเมื่อ: Mon Aug 15, 2022 16:34
มันไม่ได้ค้านสายตามากนะ เสียงเอ้มีคาแรคเตอร์จริงแต่ไม่ได้ว้าว
อีกอย่างเลือกเพลงเบาไปหน่อย ไม่โชว์ไดนามิค ซึ่งเป็นปัญหาของคนที่ตกรอบส่วนใหญ่ใน all star เลย
ปล. ไม่น่าโยงมาเกี่ยว เชื่อว่าทีม the voice คงไม่ได้มีความเห็นทางการเมืองเหมือนกันทั้งหมดจนส่งผลให้เป็นปัจจัยขนาดนั้น
0
0
กำเนิดดาวรุ่ง
Status:
เข้าร่วม: 05 May 2014
ตอบ: 869
โพสเมื่อ: Mon Aug 15, 2022 16:46
รอดูว่ามี อิมเมจใหม ถ้ามีโค้ชจะกดใหม
0
0
แข้งบุนเดสลีกา
Status: ฏ
เข้าร่วม: 26 May 2009
ตอบ: 5080
โพสเมื่อ: Mon Aug 15, 2022 17:12
คนทำงานก็คงไม่มานั่งคิดหรอก
0
0
ดาวเตะกัลโช่
Status:
เข้าร่วม: 02 Feb 2010
ตอบ: 14644
โพสเมื่อ: Mon Aug 15, 2022 17:40
ดราม่าอะไรใน the voice all star เหรอครับ
หลายคนก็ร้องดี บางคนเคยหันสี่ คราวนี้ไม่มีโค้ชหันก็ตั้งหลายคน

โยงไปได้ เลอะเทอะ
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
0
1
หากโดน 39 เรื้อน จะถูกแบน
กำเนิดดาวรุ่ง
Status:
เข้าร่วม: 03 Nov 2007
ตอบ: 636
โพสเมื่อ: Mon Aug 15, 2022 20:35
ดราม่าอะไรใน the voice all star เหรอครับ
คนบางคนเรื่องแค่นี้ยังโยงเข้าการเมืองได้
เลอะเทอะไม่ต่างจากสลิ่มหรอกครับ
พูดตรงๆบางทีอ่านแล้ว ปสด
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
0
0
นักเตะหมู่บ้าน
Status: Blood Of Red Devil
เข้าร่วม: 30 Oct 2010
ตอบ: 1793
โพสเมื่อ: Mon Aug 15, 2022 20:39
เอ้ากลายเป็นสลิ่มฝั่งซ้ายซะงั้น โยงไปเรื่อย
0
0
Status:
เข้าร่วม: 21 Oct 2008
ตอบ: 3878
โพสเมื่อ: Mon Aug 15, 2022 22:01
เลอะเทอะ พวกที่เอามาโยงเนี่ย คือเพลงที่ร้องมันก็ดีนะเพราะด้วย แต่เหมือนไม่ใช่เพลงไว้ประกวดอะฟังแบบศิลปินร้องอย่างเพลิน

แต่มันไม่ได้เด่นวูบวาบอะไรแบบนั้น ผมว่านับวันยิ่งทำตัวเหมือนสลิ่มไปเองทุกวันเชื่อมโยงอะไรกันแปลกๆ
0
0
ดาวเตะกัลโช่
Status:
: 1 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 19 Feb 2011
ตอบ: 10892
โพสเมื่อ: Mon Aug 15, 2022 22:10
ZeaLSpacE พิมพ์ว่า:
ก็ตามนั้นเเหละ เสียงเอ้โคตรดีเเละเป็นเอกลักษณ์ ไม่มีเหตุผลที่จะไม่กด  
ป็อปก็สลิ่มเหรอครับ ไม่น่าใช่ หรือ โดนสั่งให้ไม่กด  

เบื้องหลัง เเละเทียบกับ พัด ไม่ได้หรอก เอ๋คือตัวเเม่ของสามกีบเลย โดนจับก็โดนมาเเล้วเป็นคนที่อยู่หน้าขบวนของสามกีบเวลามีการเรียกร้อง ส่วนพัดเคยเเค่มาร้องเพลงในม็อบมาร้องเเค่งานเดียว
ดูกันมาเป็นสิบปีคิดว่ารายการนี้ไม่มีเบื้องหลังหรอ  

ถ้ามันมีเบื้องหลังจริงเค้าคงไม่เชิญมาตั้งแต่แรกแล้วล่ะครับ คนเก่งๆมีเพียบเค้าคงไปเชิญคนอื่นดีกว่า  

ดูชื่อรายการซะก่อน อีกอย่างเอ้เสียงร้องคือ ระดับตัวท็อปๆไม่ได้หากันได้ง่ายๆ ร้องสดคืออย่างโหด ชม.บินโคตรสูง กลับกันเลยตัวรายการน่ะเเหละที่ต้องการเสียงร้องเเบบนี้เพื่อให้คนดูว้าว
ส่วนเรื่องเบื้องหลัง...ดูกันมาเป็นสิบปี ยังคิดว่ารายการมันโปร่งใสอยู่อีกหรอ  

คือคนร้องว้าวมันก็มี คนร้องไม่ว้าวมันก็มี แต่คนร้องดีๆไม่มีคนกดก็ตั้งเยอะที่เค้าไม่ได้ตัดคลิปมาให้ดู ผมว่ามันเรื่องปกติมากๆเลยครับ

วงการเดียวกันเค้าก็รู้กันหมดเเหละว่าคนร้องคือเอ้ เเทบไม่ต้องหันหลังเลย เผลอๆอาจะเคยเล่นร้านเดียวกันด้วยซ้ำ
"ไม่รู้จะหยิบน้องมาทำอะไร" นักร้องอาชีพระดับนั้นเค้าก็ทำได้หมดเเหละ ยิ่งถ้าต้องการการเเข่งขัน ไม่มีเหตุผลอะไรเลยที่จะต้องไม่เลือก
0
0
- DCU -

ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4, 5
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel