ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4, 5
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
นักเตะกลางซอย
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 05 Dec 2010
ตอบ: 2088
โพสเมื่อ: Mon Aug 15, 2022 01:30
[RE: ทุเรศดี ถ้าสมมุตินัดท้ายๆตัดสินTop4กันด้วย1-2แต้มเชลซีโคตรเสียหาย]
Sologood_Return พิมพ์ว่า:
แงๆๆๆๆ

ดิ้นๆๆๆๆๆ

ไม่ร้องน้าาาา

กระจอก รู้จักอาร์มทองปะ ไก่
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
ดาวซัลโวฟุตบอลโลก
Status:
เข้าร่วม: 12 Aug 2017
ตอบ: 8334
โพสเมื่อ: Mon Aug 15, 2022 07:57
[RE: ทุเรศดี ถ้าสมมุตินัดท้ายๆตัดสินTop4กันด้วย1-2แต้มเชลซีโคตรเสียหาย]
KloppPK พิมพ์ว่า:
แล้วกรรมการ มันชอบเป็นแบบเนี่ย เวลาทีมเราเจอสเปอร์ส แล้ว สเปอร์สเนี่ย บ่อยๆ ครั้ง ที่เล่นหยาบ นอกเกม แต่กรรมการแมร่งเหมือน ไม่เห็น  

ผมขอเเย้งหน่อย ตั้งเเต่หมดยุคเดมเบเล่ เเฟทองเก้น อัลลี ลาเมล่าไป สเปอร์ก้ไม่ได้เล่นเเรง เล่นถ่อยอะไรเลยนะเอาจริงๆ มีมาเเรงหนักๆกับสิงห์ตลอดเนี่ยเเหละ เเล้วก้เป็นอยู่กับทีมเดียวด้วยนะ

กับหงส์มันก้50-50 ตลอดอะ มีลูกตุกติกอย่างเมล่า เเต่ไม่ได้ถ่อยนอกเกมเเบบชัดเหมือนตอนเจอสิงห์ เอาจริงๆผมว่าโรเบิร์ตสันอะตัวเเถมทุกครั้งเลยเวลาเจอกันด้วยซ้ำ

อย่างตอนเจอวิลล่าของเจิดปีที่เเล้วที่โดเฮอตี้เจ็บ นั่นก้โดนไล่เตะทั้งเกมเเต่กรรมการก้ปล่อยเหมือนกัน
0
0
นักบอลถ้วย ง.
Status:
เข้าร่วม: 24 Jun 2019
ตอบ: 2534
โพสเมื่อ: Mon Aug 15, 2022 08:54
ลูกไก่ในกำมือ^ พิมพ์ว่า:
แล้วกรรมการ มันชอบเป็นแบบเนี่ย เวลาทีมเราเจอสเปอร์ส แล้ว สเปอร์สเนี่ย บ่อยๆ ครั้ง ที่เล่นหยาบ นอกเกม แต่กรรมการแมร่งเหมือน ไม่เห็น  

ผมขอเเย้งหน่อย ตั้งเเต่หมดยุคเดมเบเล่ เเฟทองเก้น อัลลี ลาเมล่าไป สเปอร์ก้ไม่ได้เล่นเเรง เล่นถ่อยอะไรเลยนะเอาจริงๆ มีมาเเรงหนักๆกับสิงห์ตลอดเนี่ยเเหละ เเล้วก้เป็นอยู่กับทีมเดียวด้วยนะ

กับหงส์มันก้50-50 ตลอดอะ มีลูกตุกติกอย่างเมล่า เเต่ไม่ได้ถ่อยนอกเกมเเบบชัดเหมือนตอนเจอสิงห์ เอาจริงๆผมว่าโรเบิร์ตสันอะตัวเเถมทุกครั้งเลยเวลาเจอกันด้วยซ้ำ

อย่างตอนเจอวิลล่าของเจิดปีที่เเล้วที่โดเฮอตี้เจ็บ นั่นก้โดนไล่เตะทั้งเกมเเต่กรรมการก้ปล่อยเหมือนกัน

ไล่เตะ แต่กรรมการมองไม่เห็นเหมือนกับ สเปอร์ส หรือเปล่าครับ

คือผมมองว่า ไม่รู้นะ ลิวเอร์พูล ก็เคยเจอ เหตุการณ์แบบเชลซีเมื่อคืน ทั้งนอกเกม ทั้งฟาวล์ แต่กรรมการ กลับไม่เป่า แล้วที่บอกว่าหมดยุค อัลลี่ ลาเมล่า ก็โรเมโร่ นี่ไงครับ เห็นแววมาตั้งปีแรกที่มาเมื่อปีที่แล้ว

ถ้าเราฟังๆ มองๆนะครับ หลายๆคน บอกเป็นเสียงเดียวกันว่า สเปอร์ส เล่นหยาบ เล่นนอกเกม มีพฤติกรรม ที่ถ่อยออกมาบ่อยครั้ง อย่างน้อย ก็กับ อาร์เซ่น่อล ลิเวอร์พูล เชลซี
0
0
ดาวซัลโวฟุตบอลโลก
Status:
เข้าร่วม: 12 Aug 2017
ตอบ: 8334
โพสเมื่อ: Mon Aug 15, 2022 09:09
ลูกไก่ในกำมือ^ พิมพ์ว่า:

ไล่เตะ แต่กรรมการมองไม่เห็นเหมือนกับ สเปอร์ส หรือเปล่าครับ

คือผมมองว่า ไม่รู้นะ ลิวเอร์พูล ก็เคยเจอ เหตุการณ์แบบเชลซีเมื่อคืน ทั้งนอกเกม ทั้งฟาวล์ แต่กรรมการ กลับไม่เป่า แล้วที่บอกว่าหมดยุค อัลลี่ ลาเมล่า ก็โรเมโร่ นี่ไงครับ เห็นแววมาตั้งปีแรกที่มาเมื่อปีที่แล้ว

ถ้าเราฟังๆ มองๆนะครับ หลายๆคน บอกเป็นเสียงเดียวกันว่า สเปอร์ส เล่นหยาบ เล่นนอกเกม มีพฤติกรรม ที่ถ่อยออกมาบ่อยครั้ง อย่างน้อย ก็กับ อาร์เซ่น่อล ลิเวอร์พูล เชลซี  

โรเมโร่ผมไม่เถียงไง เเต่มันก้เเค่ครั้งคราวเเละเพิ่งได้มาเอง

ผมเลยถามไงว่าไก่ไปถ่อยหงส์ตอนไหน ขอโมเม้นถ่อยมาก้ได้ กับปืนนี่เเทบไม่มีบวกกันเลยด้วยซ้ำถามเเฟนปืนดู มีเเต่เดือดในเกมเเบบที่ไม่ใช่ถ่อยอะมี

ส่วนกับสิงห์ผมไม่เถียงอยู่เเล้ว เพราะมีถ่อยจริง ก็เห็นถ่อยกับสิงห์อยู่ทีมเดียว
0
0
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4, 5
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel