ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
นักเตะอบจ.
Status: LFC ♥
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 07 Sep 2013
ตอบ: 2159
ที่อยู่: Anfield Road, Liverpool, Merseyside L4 0TH, England
โพสเมื่อ: Sat Aug 13, 2022 18:36
[RE: ลาลีก้า ฮาไม่ออก คันโยก FC ภาคจบ]
Myz17 พิมพ์ว่า:
TeslaMOD พิมพ์ว่า:
ยูทูปเบอร์ไทยสายลามาเซีย บอกว่าไม่เกี่ยวกับเงินๆ จ้าๆๆๆๆๆ  

ฝัน ดมกาวจนเพลียจะไปรู้เรื่องอะไรขนาดตัวเองเป็นอินฟูลฝั่งสเปนไม่ศึกษาเกี่ยวกับภาษ่สเปนเลย แปลบางอันยังมั่วอยู่เลย แถมมีคนในนี้บางคนไปติดตามและมาบอกคนนั้นรู้ลึกรู้จริงเกี่ยวกับบาซ่า ปกติผมไม่รู้จักนะ มีวันนึงแฟนบาซ่าในนี้คนนึงบอกช่องนั้นรู้จริงเกี่ยวกับบาซ่าผมลองไปฟังโอโหแต่ละอย่างโครตเพ้อเจ้อเลย  

เขามีลูกสมุนใน SS คอยแคปไปฟ้องนะท่าน แต่ละโพสต์ที่ดิ้นๆ ก็เหมือนอ่านพวกเราเนี่ยแหละ 555
1
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
ดาวซัลโวฟุตบอลโลก
Status: I'm Gunner
เข้าร่วม: 03 Oct 2013
ตอบ: 30079
โพสเมื่อ: Sat Aug 13, 2022 18:40
[RE: ลาลีก้า ฮาไม่ออก คันโยก FC ภาคจบ]
คิดตอนขอซื้อคืนด้วยน่ะ
0
0
*0**0*
นักบอลถ้วย ง.
Status:
เข้าร่วม: 23 Sep 2013
ตอบ: 5082
โพสเมื่อ: Sat Aug 13, 2022 18:48
PojBellamy พิมพ์ว่า:
ยูทูปเบอร์ไทยสายลามาเซีย บอกว่าไม่เกี่ยวกับเงินๆ จ้าๆๆๆๆๆ  

ฝัน ดมกาวจนเพลียจะไปรู้เรื่องอะไรขนาดตัวเองเป็นอินฟูลฝั่งสเปนไม่ศึกษาเกี่ยวกับภาษ่สเปนเลย แปลบางอันยังมั่วอยู่เลย แถมมีคนในนี้บางคนไปติดตามและมาบอกคนนั้นรู้ลึกรู้จริงเกี่ยวกับบาซ่า ปกติผมไม่รู้จักนะ มีวันนึงแฟนบาซ่าในนี้คนนึงบอกช่องนั้นรู้จริงเกี่ยวกับบาซ่าผมลองไปฟังโอโหแต่ละอย่างโครตเพ้อเจ้อเลย  

เขามีลูกสมุนใน SS คอยแคปไปฟ้องนะท่าน แต่ละโพสต์ที่ดิ้นๆ ก็เหมือนอ่านพวกเราเนี่ยแหละ 555  

ก็คนที่โดนแบนที่เป็นแฟนบาซ่าอะมาแนะนำให้ไปดูช่อง ฝัน ดมกาวจนเพลีย ว่าวงในบาซ่า โครตตลก ข่าวช่องนั้นก็เอามาจากทวิต มาวงนงวงในอะไรบ้าบอ แถมบางข่าวแปลมั่วอีก55555เห็นแล้วฮา เอาฟิลลิ่งตัวเองเป็นหลัก เลี่ยงบาลีงี้ประจำช่องนั้น
1
0
นักเตะอบจ.
Status: LFC ♥
เข้าร่วม: 07 Sep 2013
ตอบ: 2159
ที่อยู่: Anfield Road, Liverpool, Merseyside L4 0TH, England
โพสเมื่อ: Sat Aug 13, 2022 19:05
PojBellamy พิมพ์ว่า:

ก็คนที่โดนแบนที่เป็นแฟนบาซ่าอะมาแนะนำให้ไปดูช่อง ฝัน ดมกาวจนเพลีย ว่าวงในบาซ่า โครตตลก ข่าวช่องนั้นก็เอามาจากทวิต มาวงนงวงในอะไรบ้าบอ แถมบางข่าวแปลมั่วอีก55555เห็นแล้วฮา เอาฟิลลิ่งตัวเองเป็นหลัก เลี่ยงบาลีงี้ประจำช่องนั้น  

เค้าเป็นตัวแทนไทย ลาลีก้า เลยนะครับ
1
0
ผู้ช่วยผู้จัดการทีมสำรอง
Status: เรื้อนเพราะรัก ไม่รักไม่เรื้อน
เข้าร่วม: 13 Mar 2018
ตอบ: 34010
โพสเมื่อ: Sat Aug 13, 2022 20:27
[RE]ลาลีก้า ฮาไม่ออก คันโยก FC ภาคจบ
แต่ทีมแบบบาร์ซ่าตอนนี้ให้ลงไปเซกุนด้ามันก็เสียหายหนักเหมือนกันนะ
โพสต์บนแอป Soccersuck บน iOS
0
0
ผู้เยี่ยมชม
Status:
เข้าร่วม: 05 Dec 2015
ตอบ: 6575
โพสเมื่อ: Sun Aug 14, 2022 06:12
ถูกแบนแล้ว
ไหมลาว ออโต้เรื้อน พิมพ์ว่า:
แต่ทีมแบบบาร์ซ่าตอนนี้ให้ลงไปเซกุนด้ามันก็เสียหายหนักเหมือนกันนะ  
บาร์ซ่าบงไปมาดริดก็เสียหายครับ เหมือนเซลติกกับเรนเจอร์อะ เรนเจอร์ตกชั้นเซลติกรายได้หดตามเลย
0
0
กำเนิดดาวรุ่ง
Status:
เข้าร่วม: 19 Dec 2021
ตอบ: 591
โพสเมื่อ: Sun Aug 14, 2022 10:46
แบ่งเงินแบบนี้ก็เป็นคิง ควีนยุ2ทีมตลอดชาติ แชมป์หน้าใหม่คงเห็นได้ยาก
0
0
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel