ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
ดาวซัลโวฟุตบอลโลก
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 29 Apr 2009
ตอบ: 16030
โพสเมื่อ: Fri Aug 12, 2022 19:38
[RE: [MUFC] - ETH ยืนยัน เป้าหมายในตลาดนี้อยู่ใน List เค้าจริงๆ]
Teelek14 พิมพ์ว่า:
แกบอก แรช สำคัญมากด้วย 555 แกจะโดนด่าไหม  

แกเพิ่งมา พูดออกสื่อก็คงต้องประมาณนี้แหละครับ
ในมุมโค้ช เขาอาจจะอยากลองใช้ก่อนก็ได้

เพราะเท่าที่มีในมือ ก็ไม่ได้มีใครดีแบบชัดๆจริงๆ เหมือนกัน
แม้แต่ซานโช่ ที่เหมือนจะดีขึ้นแต่ก็ยังต้องเพิ่มอีกเยอะครับ

แต่ถ้าดันทุรังใช้แล้วเล่นไม่ดี ตะบี้ตะบัน ผลการแข่งขันไม่ดี
ก็คงมีแววว่าโค้ชอาจจะไม่เวิร์คได้เหมือนกัน
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
ดาวซัลโวยุโรป
Status:
เข้าร่วม: 29 Mar 2009
ตอบ: 13314
โพสเมื่อ: Fri Aug 12, 2022 19:39
[RE: [MUFC] - ETH ยืนยัน เป้าหมายในตลาดนี้อยู่ใน List เค้าจริงๆ]
คงคิดว่าเอาอยู่ แต่สุดท้ายเอาไม่อยู่ สำหรับกองกลาง 4 แผ่นดินของเรา
0
0
แข้งเจลีก
Status:
เข้าร่วม: 09 Sep 2013
ตอบ: 9969
โพสเมื่อ: Fri Aug 12, 2022 19:42
Norrsing88 พิมพ์ว่า:
lll4 พิมพ์ว่า:
ถ้าเทนฮากต้องการจริงๆก็ควรเดินเรื่องนานแล้วไง แพ้ปุ๊ปอยู่ๆก็มาเลย จะบอกว่าเล็งนานล่ะ เมิงก็ควรได้นานแล้ว ยังงี้ทำงานโครตกระจอกเลย ผ่านมาสองเดือนไม่กระดิก ตัวอย่างที่บอร์ดต้องทำต้องดูคอนเต้โน้น  
หมายถึงราบิโอเหรอท่าน ถ้าใช่ตัวนี้มีข่าวก่อนแมนยูเตะกับไบรท์ตันอีกแต่เป็นข่าวจากฝั่งอิตาลี่ แต่ส่วนตัวผมคิดว่าเทนฮากประเมินเฟร็ดแม็คโทสูงเกินไป พอมาเจอไบรท์ตันก็หมดสภาพ ถ้าเสาร์นี้เฟร็ดแม็คโทได้ลงคู่กันผมจะเอารูปมันมาอัดกรอบแขวนคอ น่าจะช่วยเรื่องเมตตามหานิยม  

ใช่ ถ้าจะเอาก็ควรได้นานแล้ว แมคเฟรดตัวจริง สำรองก็ไม่มีใครล่ะ มีแต่ตัวเล่นกลางสูงทั้งนั้น อิลิกเซ่น เดอเบค บรูโน่ ไอ้เฟรดตามหลักตำแหน่งมันเ่นดีต้องยืนสูง ไอ้แมคโทที่ฟอร์มนัดนึงแล้วอวยทะลุโลกก็ยืนสูงตอนมันเลี้ยง แล้วยิงไกลเข้า ไม่มีตัวยืนตํ่าซักตัว
0
0
ดาวซัลโวฟุตบอลโลก
Status: ทรงพระเจริญ
เข้าร่วม: 10 Jan 2011
ตอบ: 46534
โพสเมื่อ: Fri Aug 12, 2022 19:48
ให้เวลาเขาไปครับ ที่โอเล่ ยังให้ได้เลย แกรี่เนวิลตอนเล่คุมเงียบกริบเลยนะ
0
0
อบรมขอไลเซนส์
Status:
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 34697
โพสเมื่อ: Fri Aug 12, 2022 19:50
TheBeginningz พิมพ์ว่า:
แกบอกจริงๆใน conference หรอครับ

ไม่ใช่ twitter เอามาเขียน เรียกยอดไลค์นะ

ไม่ใช่ครับ ผมฟังไลฟ์สดเลยแกบอกแบบนี้จริงๆครับ 555

แก้ไขล่าสุดโดย BRADY350V2 เมื่อ Fri Aug 12, 2022 19:51, ทั้งหมด 1 ครั้ง
0
0
แข้งเจลีก
Status:
เข้าร่วม: 22 Oct 2012
ตอบ: 6635
โพสเมื่อ: Fri Aug 12, 2022 19:51
เทนฮากแกได้สิทธ์ซื้อขายผู้เล่นเองเลยนี่ ตั้งแต่ตอนมาเซ็นแรกๆ
หลายคนก็ยังคิดว่าตัวที่เป็นข่าวอยู่ คือบอร์ดอยากได้ ผมว่าถ้าถึงระดับบอร์ดอยากได้ไม่มามองตัวเกรดแบบนี้หรอกครับ
0
0
แข้งเจลีก
Status:
เข้าร่วม: 09 Sep 2013
ตอบ: 9969
โพสเมื่อ: Fri Aug 12, 2022 19:51
ยักษ์เดนส์ พิมพ์ว่า:
ก็ตอนก่อนเซ็น ก็เป็นเงื่อนไขสำคัญเลยไม่ใช่หรอ แกถึงมา

ที่ว่าต้องมีสิทธิ์ขาดในตลาดซื้อขาย  

เทียบกับคอนเต้ บอร์ดทำงานซื้อ-ขายคนละเรื่อง ยิ่งบอกว่าเล็งไว้ก่อนหน้าแล้ว ยิ่งห่วยจัด ผ่านไปสองเดือน มาจริงจังตอนแพ้จากกลางกาก โดนล้อเรื่องปกติเลยล่ะ 55
0
0
Status:
โพสเมื่อ: Fri Aug 12, 2022 19:53
Norrsing88 พิมพ์ว่า:
ถ้าเทนฮากต้องการจริงๆก็ควรเดินเรื่องนานแล้วไง แพ้ปุ๊ปอยู่ๆก็มาเลย จะบอกว่าเล็งนานล่ะ เมิงก็ควรได้นานแล้ว ยังงี้ทำงานโครตกระจอกเลย ผ่านมาสองเดือนไม่กระดิก ตัวอย่างที่บอร์ดต้องทำต้องดูคอนเต้โน้น  
หมายถึงราบิโอเหรอท่าน ถ้าใช่ตัวนี้มีข่าวก่อนแมนยูเตะกับไบรท์ตันอีกแต่เป็นข่าวจากฝั่งอิตาลี่ แต่ส่วนตัวผมคิดว่าเทนฮากประเมินเฟร็ดแม็คโทสูงเกินไป พอมาเจอไบรท์ตันก็หมดสภาพ ถ้าเสาร์นี้เฟร็ดแม็คโทได้ลงคู่กันผมจะเอารูปมันมาอัดกรอบแขวนคอ น่าจะช่วยเรื่องเมตตามหานิยม  

มีข่าวออกมาด้วย น่าเชื่อถือออยู่แต่ผมจำไม่ได้เจ้าไหน
บอกว่าจริงๆแมนยูยื่นข้อเสนอไปให้ยูเว่ตั้งแต่ก่อนเกมส์เจอไบรท์ตันละ

ผมเดาว่าเพราะปรีซีซั่นเฟร็ดทำผลงานได้ค่อนข้างดี
+ แกส่งลิ้สให้ทีมก่อนบินไปทัวร์ ละให้ทีมไปดำเนินการตามลิ้สก่อน

ซึ่งตอนปรีซีซั่นแกคงหมกมุ่นอยู่กับการซ้อมมากกว่า
ละพอบินกลับมาถึงเริ่มมาทำงานหานักเตะต่อ
มันเลยอาจจะทำให้ช้า เพราะตอนแรกแกไม่เอาทีมซื้อขายเราเลยนะ

ผมเดาว่าน่าจะทรงนี้ มันเลยช้านี่แหละครับ
0
0
P42
อวาตาร์&ลายเซ็นต์ผิดกฏ
Status:
เข้าร่วม: 19 Nov 2008
ตอบ: 4047
โพสเมื่อ: Fri Aug 12, 2022 19:56
santawa พิมพ์ว่า:
ราบิโอต์ เนี่ย ได้ข่าวว่าแกใช้เวลา พิจารณานานอยู่ 2-3 อาทิตย์
จนเห็น เฟรดกับแมคโท เล่นแมทช์ทางการครั้งแรก แกเลยตัดสินใจได้ครับ
ว่า ต้องเอาแล้ววว  

หลงเข้าใจว่า ฉิบหายแล้วววว ซะอีก
0
0
แขวนสตั๊ด
Status:
เข้าร่วม: 12 Aug 2017
ตอบ: 23183
โพสเมื่อ: Fri Aug 12, 2022 19:56
Spoil
BRADY350V2 พิมพ์ว่า:
แกบอกจริงๆใน conference หรอครับ

ไม่ใช่ twitter เอามาเขียน เรียกยอดไลค์นะ

ไม่ใช่ครับ ผมฟังไลฟ์สดเลยแกบอกแบบนี้จริงๆครับ 555

ขอบคุณครับ ในtwitter ส่วนใหญ่มันชอบตัดข้อมูล แล้วคำพูดแค่ yes นึกว่ามัน fake news เลยไม่แน่ใจ

0
0
อสอหปรส.

Status:
ยักษ์เดนส์ พิมพ์ว่า:
ก็ตอนก่อนเซ็น ก็เป็นเงื่อนไขสำคัญเลยไม่ใช่หรอ แกถึงมา

ที่ว่าต้องมีสิทธิ์ขาดในตลาดซื้อขาย  

เทียบกับคอนเต้ บอร์ดทำงานซื้อ-ขายคนละเรื่อง ยิ่งบอกว่าเล็งไว้ก่อนหน้าแล้ว ยิ่งห่วยจัด ผ่านไปสองเดือน มาจริงจังตอนแพ้จากกลางกาก โดนล้อเรื่องปกติเลยล่ะ 55  

ตอนแรกเหมือนแกไม่เอาทีมซื้อขายเราเลยครับ
มันมีข่าวมาแต่แรกละ ว่าแกมองว่าทีมซื้อขายเราหาตัวไม่ตรง

ผมเลยคิดว่าเพราะเหตุนี้ ตอนแรกแกถึงลิ้สต์รายชื่อก่อน 5คน
มาลาเซีย ลิซานโดร อิริคเซ่น เดอยอง แอนโทนี่ ให้บอร์ดจัดการ
แล้วบินไปทัวร์ปรีซีซั่นกับทีม

ทีนี้ตอนทัวร์ผมว่า โฟกัสหลักของแก คือการซ้อมพัฒนาทีม
และคงหวังว่าบอร์ดจะไปปิดดีลทั้ง 5 คนมาได้
แต่สุดท้ายได้มา 3 ไม่ได้อีก 2

ตอนบินกลับมาเบยน่าจะต้องทำการบ้านหนัก
ดูจากที่ยอมไปเช็คจากรายชื่อของทีมซื้อขาย แล้ววิเคราะห์เองอีกที
มันเลยน่าจะช้า แต่ดีลราบิโอต์ จริงๆยื่นไปก่อนเตะแมตช์แรกละครับ

เท่าที่ผมลองคาดการณ์น่าจะเป็นแบบนี้แหละมั้งครับ
0
0
ดาวเตะพรีเมียร์ลีก
Status:
เข้าร่วม: 22 Oct 2012
ตอบ: 10695
แสดงว่าเทนฮากไม่ใช่แฟนแมนยู ถ้าเป็นแฟนแมนยูนี่งานแรกสุดเลยคือปล่อยแมคเฟร็ดก่อนอย่างแรกโคตรอันตรายกับอาชีพการงานตัวเองโดยตรงคู่นี้
1
0
แข้งเจลีก
Status:
เข้าร่วม: 14 May 2020
ตอบ: 5887
โพสเมื่อ: Fri Aug 12, 2022 19:58
บอร์ดจะอยากได้ได้ไง แต่ละตัวที่เป็นข่าวศิษย์เก่าทั้งนั้น
0
0
Status:
โพสเมื่อ: Fri Aug 12, 2022 19:59
Spoil
BRADY350V2 พิมพ์ว่า:

ขอบคุณครับ ในtwitter ส่วนใหญ่มันชอบตัดข้อมูล แล้วคำพูดแค่ yes นึกว่ามัน fake news เลยไม่แน่ใจ

แต่เบื้องหลังเป็นยังไงอันนั้นไม่รู้นะครับ 555555
แต่ไม่มีอะไรแอบแฝงหรอกมั้ง
0
0
Status:
โพสเมื่อ: Fri Aug 12, 2022 20:00
เงาหนอนเขียว พิมพ์ว่า:
บอร์ดจะอยากได้ได้ไง แต่ละตัวที่เป็นข่าวศิษย์เก่าทั้งนั้น  

มันเริ่มมีกระแส ว่าบอร์ดหาตัวให้โค้ชเองตอนดีล อาเนาโตวิช + ราบิโอต์นี่แหละครับ
0
0
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel