ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
ดาวซัลโวยุโรป
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 28 Dec 2017
ตอบ: 10755
โพสเมื่อ: Thu Aug 11, 2022 17:33
[RE: ขอชาบู 3 กองกลางที่ดีที่สุดในโลกหน่อย]
Vlto Corleone พิมพ์ว่า:
zebastian283 พิมพ์ว่า:
Vlto Corleone พิมพ์ว่า:
ผมว่ากลางชุดนี้คือที่สุดประวัติศาตร์แล้ว UCL3สมัยซ้อน โหดจริงผมให้เหนือกว่าชาบี อิเนสต้า บุสเก็ตส์ ตรงที่ยืนระยะ ความลงตัวอะไรต่างๆมันสุดยอดจริงๆ  

เพียงแต่ไม่มีภาพจำ แบบนัดชิง ชนะในเกมแบบขาดลอย ทั้งสกอร์และรูปเกม แบบที่อีกทีม โกรธหน้าแดง กำหมัด แบบนั้นเท่านั้นครับ

แต่ส่วนมากเข้าชิงละได้แชมป์ตลอด พร้อมเจอกับโคตรทีม ในแต่ละยุคด้วย แอตมาดริด ยุคโคตรโหดกองหลังโคตรแน่น ลิเวอพูลยุครุ่งเรือง ยูเว่ยุคเอาเรื่อง ไหนจะ แมนซิเต็ง 1 หลายปี ที่ทุกคนให้การยอมรับว่าเป็นทีมที่ดีที่สุดเคียงข้างลิเวอพูลปัจจุบัน  

ใช่ครับ อันนี้จริงเลย ปราบแมนยู2ครั้งซ้อน แบบสู้ไม่ได้เลย คนเลยจำภาพติดตาไง ผมดูทั้งสองชุดนี้ ผมบอกเลยมันสู้กันได้ ทั้งสองทีมอ่ะ ไม่มีใครเหนือกว่าแน่นอน  

คิดเหมือนผมแหละท่าน 555ใครจะรู้ มาดริด กลางแก้เพรสเก่ง อาจจะเอาชนะเกมเพรสซิ่งบาซ่าตอนไม่มีบอลก็ได้ใครจะรู้ใช่ไหมครับ 3ผสานมาดริดเล่นได้ หลายรูปแบบไม่ตายตัว

0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
กำเนิดดาวรุ่ง
Status: ที่นี่ ขายความทรงจำ
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 1193
โพสเมื่อ: Thu Aug 11, 2022 18:55
[RE: ขอชาบู 3 กองกลางที่ดีที่สุดในโลกหน่อย]
3 ประสานบาร์ซ่ามันเกิดก่อนเลยเป็นภาพจำ สุดในยุคเค้า
3 ประสานมาดริดก็สุดในยุคนี้ ผลงาน ucl หลายสมัยติด

เหมือนเก่งกันคนละยุคที่คาบเกี่ยวกัน

ปล ท่านรุดฟาน กับ ท่านเซบาสเตียน อย่าตีกัน พวกท่านเป็นพวกมีเหตุผลมากๆในบอร์ดละ
1
0
ดาวซัลโวยุโรป
Status:
เข้าร่วม: 28 Dec 2017
ตอบ: 10755
โพสเมื่อ: Thu Aug 11, 2022 22:56
Dark Life พิมพ์ว่า:
3 ประสานบาร์ซ่ามันเกิดก่อนเลยเป็นภาพจำ สุดในยุคเค้า
3 ประสานมาดริดก็สุดในยุคนี้ ผลงาน ucl หลายสมัยติด

เหมือนเก่งกันคนละยุคที่คาบเกี่ยวกัน

ปล ท่านรุดฟาน กับ ท่านเซบาสเตียน อย่าตีกัน พวกท่านเป็นพวกมีเหตุผลมากๆในบอร์ดละ  

สำหรับผม บาซ่า ช่วงไพร์ไทม์ นี่สุดจริงครับ แต่เรื่องการยืนระยะมาดริดก็สุดครับ สุดกว่าบาซ่า

ปล.ขอบคุณมากๆครับท่าน 5555555555
1
0
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel