ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4, 5
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
นักเตะอบต.
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 13 Dec 2009
ตอบ: 1720
โพสเมื่อ: Thu Aug 11, 2022 16:21
[RE: [18+] แชร์ประสบการณ์ หัวล่างนำหัวบนกันครับ]
เคยสมัยไปทัศนศึกษา ม.6 มันมีไปรวมกับน้อง ม.4 ทีนี้นั่งรถบัสไป มันก็เดินทางไกลอยู่ สามสี่ชั่วโมงได้
สังเกตุว่ามีเด็กผู้หญิงคนนึงมานั่งแอบมองเรา เลยมองกลับ ทีนี้น้องจ้องเราไม่หยุดเลย เลยตัดสินไปไปนั่งข้างๆ
คุยไปสักพักจับมือน้อง น้องตกใจมากแต่ไม่เอามืออกนะ ดันชอบ จับไปจับมา เราล้วงนมเลย
น้องก็สู้กลับ เอามือลูบของเรา ที่กำลังแข็งดันกางเกง

แต่ไม่ได้จัดบนรถนะ กลับมาถึงนัดกันไปจัดแบบ ยสตน.กลัวทั้งท้องกลัวทั้งโรค
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
ซุปตาร์โอลิมปิก
Status:
เข้าร่วม: 11 Feb 2017
ตอบ: 5671
โพสเมื่อ: Thu Aug 11, 2022 17:34
[RE: [18+] แชร์ประสบการณ์ หัวล่างนำหัวบนกันครับ]
Glue-Man พิมพ์ว่า:
เคยแอบมีกิ๊ก ตอนนั้นมีแฟนอยู่แล้ว คิดว่าแค่คุยแปบเดียวก็ไป อดใจไม่ได้น้องเค้าน่ารักมาก คุยสนุก กะว่าจะไม่มีอะไรกัน ปรากฎว่านัดเจอทีไรเด็กแม่งแต่งตัวโคตรเสปก วันนึงเลยนัดไปโรงแรมกะว่านอนจับมือเฉยๆ หรือนอนคุยนอนกอดกัน ไปๆมาๆ กระหน่ำตอนกลางวันไป 3 ดอกรวด (หมดยกก็นอน ตื่นมาเอาอีก นอนตื่นมาเอา กลิ่นแรงมาก) ถลำไปเยอะ พยามเลิกเด็กไม่ยอมเลิก จะเป็นจะตายให้ได้ กว่าจะเลิกได้หมดไปเยอะมาก ค่ากระเป่า ค่าเที่ยวค่าที่พัก ค่าห้อง ค่าผ่อนคอนโด ตอนหลังแฟนรู้ บ้านไฟไหม้หนักมาก ไม่มีความสุข ไปหลาย 3 ปี ส่วนเด็กตั้งใจมาเกาะตั้งแต่แรก และพยามบังคับให้เราเลิกกับแฟน โชคดีที่เลิกได้ตอนหลัง  

"โชคดีที่เลิกได้ตอนหลัง" อ๋อ เลิกกับเด็ก
2
0

If you love two people at the same time, Choose the second. Because if you really loved the first one, You woudn’t have fallen for the second.
นักเตะเทศบาล
Status: กาก้าวไกล 2 ใบ
เข้าร่วม: 01 Sep 2017
ตอบ: 2692
โพสเมื่อ: Thu Aug 11, 2022 17:39
ของผมไม่โลดโผน จะมีของเพื่อน

คือไปเที่ยวนวดกระปู๋ แล้วอารมณ์พาไปมั้งตอนแรกไม่ได้กะจบ
ไปๆมาๆ เสียบสดไป3-4ทีแล้วฉุกคิดได้
เดินหน้าเสียลงมาเลย ถามว่ากุจะเอดส์เปล่าวะ
สรุปไปจบที่โรงบาล ไปทำเรื่องขอยาต้าน ไอ้ชิบหัยยย
เกือบทั้งคืนไม่ได้นอนต้องรอเป็นเพื่อนมัน
2
0
นักเตะอบต.
Status:
เข้าร่วม: 16 Jun 2020
ตอบ: 1792
โพสเมื่อ: Thu Aug 11, 2022 19:42
THE ROMAN EMPIRE พิมพ์ว่า:
Glue-Man พิมพ์ว่า:
เคยแอบมีกิ๊ก ตอนนั้นมีแฟนอยู่แล้ว คิดว่าแค่คุยแปบเดียวก็ไป อดใจไม่ได้น้องเค้าน่ารักมาก คุยสนุก กะว่าจะไม่มีอะไรกัน ปรากฎว่านัดเจอทีไรเด็กแม่งแต่งตัวโคตรเสปก วันนึงเลยนัดไปโรงแรมกะว่านอนจับมือเฉยๆ หรือนอนคุยนอนกอดกัน ไปๆมาๆ กระหน่ำตอนกลางวันไป 3 ดอกรวด (หมดยกก็นอน ตื่นมาเอาอีก นอนตื่นมาเอา กลิ่นแรงมาก) ถลำไปเยอะ พยามเลิกเด็กไม่ยอมเลิก จะเป็นจะตายให้ได้ กว่าจะเลิกได้หมดไปเยอะมาก ค่ากระเป่า ค่าเที่ยวค่าที่พัก ค่าห้อง ค่าผ่อนคอนโด ตอนหลังแฟนรู้ บ้านไฟไหม้หนักมาก ไม่มีความสุข ไปหลาย 3 ปี ส่วนเด็กตั้งใจมาเกาะตั้งแต่แรก และพยามบังคับให้เราเลิกกับแฟน โชคดีที่เลิกได้ตอนหลัง  

"โชคดีที่เลิกได้ตอนหลัง" อ๋อ เลิกกับเด็ก  

ครับผม
0
0
กำเนิดดาวรุ่ง
Status: ชาติปิทุกขา ชราปิทุกขา มรณัมปิทุกขัง
เข้าร่วม: 23 Sep 2013
ตอบ: 501
โพสเมื่อ: Thu Aug 11, 2022 22:09
DEKCHAAITON Nerverdie พิมพ์ว่า:
TheForce พิมพ์ว่า:
ยสตน กับหมอนวด 3 ดอกติด ตอนแรกเขาจะใส่ถุงละขึ้นให้ เราบอกว่าขอนัวก่อน ไปๆมาๆเขาบอกว่าให้เอาไปถูได้ ถูไปสักพักเขาจับของผมและเสียบเข้าไปสดๆเลย ตอนนั้นตกใจมากคิดในใจ here ละไง แต่หัวบนบอกไหนๆก็ไหนๆละ กดมิดด้ามจน ยสตน ล้างละจัดอีกสองรอบ ยสตนทุกรอบ แต่เลือดยังไม่บวก  

โคตรเหมือนผม 55555555555555555555

เสียวสัสๆ เป็นร้านนวดไทยไรงี้ นวดอโรม่าแยกห้องนะ แต่ร้านไม่ให้รับ น้องตอนแรกก้ไม่รับ ไม่ได้คุยราคากันก่อน แต่ผมล้วงๆจน นัวไปมาถอดกันได้น้องขึ้นค่อนไซ้กันไปมา ล้วงจนแฉะ แล้วผมกะเอาถูๆใช่ป่ะ

ด้วยความน่าจะน้ำเยอะจัดมันลื่นผลุบหายเข้าไป เข้าปุ้ปน้องซอยเลย ซอยๆๆจนแตกในแบบล้นๆ แต่แม่มยังไม่ยอมเอาออก ซอยต่อจนผมแข็งใหม่ วนลูบแตก 3 น้ำแบบไม่เอาออกอ่ะ 555555555 เป็น ปสก ที่สุดตรีนมาก ด้วยความที่บอกน้องปกติไม่ได้รับเลยต่อราคากันตอนเสดละผมก็กดราคาเหลือ 2.2 ได้มั้ง 55555 + ให้ค่าซื้อยาคุมอีก 100 555+ แต่เสียวจริง ต้องเอาเบาๆ แถมเป็นครั้งแรกที่สดกับฟีลนี้ที่สำคัญกับแฟนยังไม่เคยแตกในแล้วไม่เอาออกขนาดนี้อะ่ เมื่อสิ้นปีผมไปตรวจมาละ ยังรอด 5555555

แต่เสียวอีก เพราะระหว่างปีมางดตั้งใจไม่สดไปหลายเดือน สรุป มีสด fwb ไป2คน แต่สดแบบจึกๆ ไม่กี่วิ แล้วเอาออกมาใส่ถุง แล้วก็เป็น fw คู่เดิมที่เคยสดมาครึ่งปีก่อนตรวจรอบแรกที่ไม่ติดอ่ะ เลยคิดว่าไม่น่าเป็นไรเพราะแปปเดียวแล้วเอาออกเลย แต่ก็แอบกลัวอยู่ลึกๆ เพราะนึกถึงตอนไปตรวจแม้ใจคิดว่าไม่เสี่ยงมากแต่ก็ลุ้นโคตรอ่ะตอนรอผล + กินยาเดือนนึง มันแปลกๆ กินไรไม่ค่อยลง เหมือนจะอ้วกหนอ่ยๆ  

ของผม ตอนจะกลับเขาบอกผมว่าที่อยากให้สดเพราะชอบ และเพิ่งตรวจเลือดเมื่อวานปลอดภัยแน่นอน จากนั้นก็ไม่เคยสดอีกเลยย แค่ถูสดก็เสียวใจะขาดแล้วว
1
0
นักเตะหมู่บ้าน
Status: ❤ WONYOUNG No.1
เข้าร่วม: 26 Jun 2020
ตอบ: 6946
โพสเมื่อ: Thu Aug 11, 2022 23:07
DEKCHAAITON Nerverdie พิมพ์ว่า:
ยสตน กับหมอนวด 3 ดอกติด ตอนแรกเขาจะใส่ถุงละขึ้นให้ เราบอกว่าขอนัวก่อน ไปๆมาๆเขาบอกว่าให้เอาไปถูได้ ถูไปสักพักเขาจับของผมและเสียบเข้าไปสดๆเลย ตอนนั้นตกใจมากคิดในใจ here ละไง แต่หัวบนบอกไหนๆก็ไหนๆละ กดมิดด้ามจน ยสตน ล้างละจัดอีกสองรอบ ยสตนทุกรอบ แต่เลือดยังไม่บวก  

โคตรเหมือนผม 55555555555555555555

เสียวสัสๆ เป็นร้านนวดไทยไรงี้ นวดอโรม่าแยกห้องนะ แต่ร้านไม่ให้รับ น้องตอนแรกก้ไม่รับ ไม่ได้คุยราคากันก่อน แต่ผมล้วงๆจน นัวไปมาถอดกันได้น้องขึ้นค่อนไซ้กันไปมา ล้วงจนแฉะ แล้วผมกะเอาถูๆใช่ป่ะ

ด้วยความน่าจะน้ำเยอะจัดมันลื่นผลุบหายเข้าไป เข้าปุ้ปน้องซอยเลย ซอยๆๆจนแตกในแบบล้นๆ แต่แม่มยังไม่ยอมเอาออก ซอยต่อจนผมแข็งใหม่ วนลูบแตก 3 น้ำแบบไม่เอาออกอ่ะ 555555555 เป็น ปสก ที่สุดตรีนมาก ด้วยความที่บอกน้องปกติไม่ได้รับเลยต่อราคากันตอนเสดละผมก็กดราคาเหลือ 2.2 ได้มั้ง 55555 + ให้ค่าซื้อยาคุมอีก 100 555+ แต่เสียวจริง ต้องเอาเบาๆ แถมเป็นครั้งแรกที่สดกับฟีลนี้ที่สำคัญกับแฟนยังไม่เคยแตกในแล้วไม่เอาออกขนาดนี้อะ่ เมื่อสิ้นปีผมไปตรวจมาละ ยังรอด 5555555

แต่เสียวอีก เพราะระหว่างปีมางดตั้งใจไม่สดไปหลายเดือน สรุป มีสด fwb ไป2คน แต่สดแบบจึกๆ ไม่กี่วิ แล้วเอาออกมาใส่ถุง แล้วก็เป็น fw คู่เดิมที่เคยสดมาครึ่งปีก่อนตรวจรอบแรกที่ไม่ติดอ่ะ เลยคิดว่าไม่น่าเป็นไรเพราะแปปเดียวแล้วเอาออกเลย แต่ก็แอบกลัวอยู่ลึกๆ เพราะนึกถึงตอนไปตรวจแม้ใจคิดว่าไม่เสี่ยงมากแต่ก็ลุ้นโคตรอ่ะตอนรอผล + กินยาเดือนนึง มันแปลกๆ กินไรไม่ค่อยลง เหมือนจะอ้วกหนอ่ยๆ  

ของผม ตอนจะกลับเขาบอกผมว่าที่อยากให้สดเพราะชอบ และเพิ่งตรวจเลือดเมื่อวานปลอดภัยแน่นอน จากนั้นก็ไม่เคยสดอีกเลยย แค่ถูสดก็เสียวใจะขาดแล้วว  
ของผมถามน้องบอกโสดไม่มีsex 7-8 เดือนละ ผมเลยคิดว่าไม่ใช่คนรับงาน หรือมั่วกลางคืนเลยไม่ค่อยเสียวมาก แต่ตอนไปตรวจก็เสียวอยู่ดีอ่ะ 555

แต่บอกตรงๆ สดนี่ไงก็สุดตรีนจริงๆ ยิ่งตอนสดที่ผมเล่าคือล้วงจนมันน้ำล้นละตอนเข้าไปเลยไหลผลุบเข้าไป แล้วตอนซอยมันก็นิ่ม ลื่นเพราะน้ำ + ต้องแอบทำเบาๆเก็บเสียงเลยเสียวสุด จนแตกล้นๆแต่น้องไม่รู้ตัวหรือน้องฟีลมาสุดไม่รู้ถึงไม่ยอมถอนออกเลยอ่ะน้องซอยยาวๆจนผมก็แข็งใหม่ 555555
0
0
Status: โทนี่ 2 กม.
เข้าร่วม: 29 Jul 2009
ตอบ: 247
โพสเมื่อ: Fri Aug 12, 2022 16:34
เยี่ยม ครับ
0
0
Status: ซี๊ด
เข้าร่วม: 29 Mar 2010
ตอบ: 1534
โพสเมื่อ: Sat Aug 13, 2022 18:39
ไม่รุ้จะพูดเรื่องไหนก่อนเลย 55555

เช้าจัด ผญ ที่เจอกันในผับ แบบ ONS
บ่ายๆแยกย้ายไปเจอกิ้ก จัดกันอีกรอบ
ค่ำๆ นัดเจอแฟนเก่า จัด ยสตน ฟินๆ
ตัวแห้งเลย
0
0
นักเตะหมู่บ้าน
Status: กราบคิงไค......
เข้าร่วม: 09 Nov 2008
ตอบ: 1748
ที่อยู่: หากวันเวลาทำให้เราลืมกัน เหตุใดคืนวันยังทำให้พบกันอีก…
โพสเมื่อ: Sun Aug 14, 2022 22:01
ss ที่ไม่ได้ย่อมาจาก soccersuck
0
0
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4, 5
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel