ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
ซุปตาร์โอลิมปิก
Status: MES QUE UN CLUB
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 22 Apr 2007
ตอบ: 15793
โพสเมื่อ: Tue Aug 09, 2022 13:39
[RE]คิดว่าเชลซีจะเอา ราฟินญ่า กับ กุนเด้ มาได้มั้ยครับ ถ้าบาซ่าคันโยกหัก
aumhaki พิมพ์ว่า:
แฟล็ปแจ็ค ยอดนักผจญภัย พิมพ์ว่า:
N'Square พิมพ์ว่า:
Incent พิมพ์ว่า:
norranun พิมพ์ว่า:
เดอ ยอง ผมเฉยๆนะ

เอากุนเด้ กับ ราฟินย่า นี่แหละ  

ผมว่าอย่าเอามาเลยครับ นักเตะที่ไม่มีใจ เอามาก็เปล่าประโยชน์  

ราฟินญ่าเก่งจริง แต่ไม่มีใจกับเราเลย
ส่วนคุนเด้ ผมว่าไม่อยากได้แล้วอะ ดูจากมาติเนซแมนยูแล้ว ถึงจะบอกว่าโหม่งสกัดเก่งในลาลีก้า แต่ผมว่าในพรีเมียร์ลีค กลัวมาแล้วโดนรับน้องอะ แบบมาติเนซ  

เชลซีเล่นหลังสามผมว่าไม่มีปัญหานะ คุนเด้มันก็สูงเท่าๆเดฟแหละ

ผมหน่ะในใจกำหมัดกับบาซ่ามากๆ
แต่มีท่านกับ ท่าน Delogan อะไรนี้ละ ที่เป็นแฟนบาซ่า แต่แบบน่ารักอ่ะ ผมเลยบางอย่างไม่อยากเม้นเลย

เคสกุนเด้ เชลซีถ้าเอามาแทนเดฟน่าจะไร้รอยต่อได้เลยครับ
แต่ก็เข้าใจในมุมนักเตะนะ ถ้าเป็นผม ปีนี้ โดนลุยตั้งแต่ต้นตลาดแล้วจบเลย น่าจะจบไปแล้ว
แต่น่าจะไม่ใช่เป้าหลักของทูเคิ้ล ซึ่งนักเตะไปบาซ่า ผมเข้าใจเลย แต่แค่แบบช่วงนั้น เรารู้แล้วว่ามีโอกาสพลาดต้องเบนเข็มไวๆ แค่นั้นแหละ  

เราใช่ไหมตัวเอง จุ๊บๆ

โพสต์บนแอป Soccersuck บน iOS
1
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
กำเนิดดาวรุ่ง
Status:
เข้าร่วม: 12 Aug 2014
ตอบ: 6453
โพสเมื่อ: Tue Aug 09, 2022 13:40
คิดว่าเชลซีจะเอา ราฟินญ่า กับ กุนเด้ มาได้มั้ยครับ ถ้าบาซ่าคันโยกหัก
ไม่เอาเลยได้มั้ย อยากได้พวกมีใจกับเรามากกว่า
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
0
0
แข้งลีกเอิง
Status: CM แชมป์โลก
เข้าร่วม: 07 Sep 2013
ตอบ: 27975
โพสเมื่อ: Tue Aug 09, 2022 14:02
[RE: คิดว่าเชลซีจะเอา ราฟินญ่า กับ กุนเด้ มาได้มั้ยครับ ถ้าบาซ่าคันโยกหัก]
เชื่อว่า ต้องมีกระทู้ VS แน่นวล
0
0
นักเตะอบต.
Status:
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 3102
โพสเมื่อ: Tue Aug 09, 2022 14:13
[RE: คิดว่าเชลซีจะเอา ราฟินญ่า กับ กุนเด้ มาได้มั้ยครับ ถ้าบาซ่าคันโยกหัก]
Decolgen` พิมพ์ว่า:
aumhaki พิมพ์ว่า:
แฟล็ปแจ็ค ยอดนักผจญภัย พิมพ์ว่า:
N'Square พิมพ์ว่า:
Incent พิมพ์ว่า:
norranun พิมพ์ว่า:
เดอ ยอง ผมเฉยๆนะ

เอากุนเด้ กับ ราฟินย่า นี่แหละ  

ผมว่าอย่าเอามาเลยครับ นักเตะที่ไม่มีใจ เอามาก็เปล่าประโยชน์  

ราฟินญ่าเก่งจริง แต่ไม่มีใจกับเราเลย
ส่วนคุนเด้ ผมว่าไม่อยากได้แล้วอะ ดูจากมาติเนซแมนยูแล้ว ถึงจะบอกว่าโหม่งสกัดเก่งในลาลีก้า แต่ผมว่าในพรีเมียร์ลีค กลัวมาแล้วโดนรับน้องอะ แบบมาติเนซ  

เชลซีเล่นหลังสามผมว่าไม่มีปัญหานะ คุนเด้มันก็สูงเท่าๆเดฟแหละ

ผมหน่ะในใจกำหมัดกับบาซ่ามากๆ
แต่มีท่านกับ ท่าน Delogan อะไรนี้ละ ที่เป็นแฟนบาซ่า แต่แบบน่ารักอ่ะ ผมเลยบางอย่างไม่อยากเม้นเลย

เคสกุนเด้ เชลซีถ้าเอามาแทนเดฟน่าจะไร้รอยต่อได้เลยครับ
แต่ก็เข้าใจในมุมนักเตะนะ ถ้าเป็นผม ปีนี้ โดนลุยตั้งแต่ต้นตลาดแล้วจบเลย น่าจะจบไปแล้ว
แต่น่าจะไม่ใช่เป้าหลักของทูเคิ้ล ซึ่งนักเตะไปบาซ่า ผมเข้าใจเลย แต่แค่แบบช่วงนั้น เรารู้แล้วว่ามีโอกาสพลาดต้องเบนเข็มไวๆ แค่นั้นแหละ  

เราใช่ไหมตัวเอง จุ๊บๆ

ใช่ท่านเลย 555555555 เอาตรงๆ คันยิบๆ แต่พวกท่านพอมาในโพส ผมแบบไม่เอาดีกว่า สงสารใจคนที่เขาแบบมาดีอ่ะ 555555

เลยเอาพอหอมปากหอมคอพอ
1
0
แข็งแกร่งไว้ !

หลุดออกคุก เดียวก็ได้สมัครใหม่จำไว้
อย่ามาห้าวกับแฟนหอย !!!

นักเตะอบจ.
Status: Long Lasting And Fuctional
เข้าร่วม: 11 Feb 2016
ตอบ: 5172
โพสเมื่อ: Tue Aug 09, 2022 14:47
ผมไม่เฉยๆ เดยอง นะ
แต่ราฟินญ่า ก็แอบอยากได้
แต่ ณ ตอนนี้ให้เลือกสุดคง เดยอง
ผมมองว่า ถ้ามาจะเปลี่ยนการเล่นให้เชลซีได้เยอะ
ณ ตอนนี้เชลซีถ้าไม่มองหาตัวจ่ายเฉียบๆซักคน ผมว่าอนาคตก็หายากมากๆ แล้ว
เอากองหน้ามาถ้าไม่ใช่คอสต้า ดร๊อกบา หรือหาได้ใกล้เคียง ผมว่าก็เล่นไม่ออก
เริ่มที่หากลาง จ่ายเฉียบๆ ขึ้นเกมดีๆ ซักคน
0
0
นักเตะตำบล
Status:
เข้าร่วม: 05 Dec 2016
ตอบ: 1823
โพสเมื่อ: Tue Aug 09, 2022 15:02
อยากได้หน้าเป้ากับกลางทำเกมแบบเดอยองมากกว่า ไม่มีคนทำเกมแดนกลางได้เลยถ้าโควาซิสไม่ได้ลง
0
0
ซุปตาร์ยูโร
Status:
เข้าร่วม: 13 Aug 2009
ตอบ: 24452
โพสเมื่อ: Tue Aug 09, 2022 16:56
ใจเค้าอยู่ที่บาช่าอะดิ
0
0
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel