ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4, 5
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
นักเตะอบจ.
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 01 Sep 2021
ตอบ: 1207
โพสเมื่อ: Tue Aug 09, 2022 12:15
[RE: การwarของแฟนบอล ที่เดือดสุดๆในsoccersuck]
คุณบอกว่าแผนอุดรอสวนมันผิด ไม่เคยดูบาซ่ายุคต่างดาวหรอ?

อุดรอสวนเกือบทุกทีม สุดท้ายก้แตก โดนไป 5-0 6-0 แทบทุกวีค

ทำไมบาซ่าเจาะทีมอุดทีมอื่นเข้าล่ะ ทีมอื่นก้ไม่เห็นโดนด่าเลย

ผมว่าถ้ามันจะผิดนะ ผิดที่ human error กับ แผนคุณห่วยเองรึป่าว

ทีมคุณตอนนั้น ทั้งซัวเรส เจอราด สเตอริ่ง คูตี้ ก้ลงครบนะ

อันนี้ผมว่าคุณแค่หาข้ออ้างปลอบใจตัวเองแล้วด่าทีมอื่นแทนทีมตัวเองแหละ
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
(ทัณฑ์บนครั้งที่ 1)

ดาวซัลโวโอลิมปิก
Status:
: 0 ใบ : 1 ใบ
เข้าร่วม: 18 May 2022
ตอบ: 10219
โพสเมื่อ: Tue Aug 09, 2022 12:23
ถูกแบนแล้ว
[RE]การwarของแฟนบอล ที่เดือดสุดๆในsoccersuck
ไม่ต้องทำตัวเป็นพระเอกนางเอกหรือผู้ถูกกระทำกันหรอกทุกฝ่ายอะ พออีกฝ่ายเพลี้ยงพล้ำก็พร้อมจะใส่ยับเหมือนกันนั่นแหละ ไม่ต้องหาว่าฝ่ายไหนเริ่มก่อนนะไม่งั้นก็เถียงไม่จบ แต่สุดท้ายแล้วความจริงก็คือทุกฝ่ายพร้อมเหยียบซ้ำเมื่อมีคนล้มนั่นแหละ
โพสต์บนแอป Soccersuck บน iOS
0
0
ดาวเตะกัลโช่
Status:
: 0 ใบ : 1 ใบ
เข้าร่วม: 13 Jun 2009
ตอบ: 12573
โพสเมื่อ: Tue Aug 09, 2022 12:28
[RE: การwarของแฟนบอล ที่เดือดสุดๆในsoccersuck]
beckham248 พิมพ์ว่า:
polza.bpy พิมพ์ว่า:
MildMind พิมพ์ว่า:
อันนั้นอันเดียวผมว่าน่าเกลียดสุดเลยนะ

คือหัวร้อน จนด่าทีมอื่นว่า kerry เนี่ย

แต่ก็นั่นแหละ เรื่องมันนานเเล้ว

แต่จำไม่ลืมบอกเลย

ปล. แผนชั่วๆ นี่ผิดกติกาไหมอ่ะอยากรู้จริงๆ  

มันก็ไม่ผิดกติกาหรอกครับ แต่ผมเป็นแฟนแมนยู ดูแล้วยังหงุดหงิดลูกกะตาเลย
นอนถ่วงเวลา เคาะไป เคาะมาด้านหลังแบบนั้น
ลงมาตั้งรับ8-9ตัว ทิ้งdemba ba ไว้ข้างหน้าตัวเดียว เงี้ย
ถ้าไม่นับว่าปีนั้นแฟนลิพูปากดีนะ ยังไงเชลซีก็ผิดนะแมตช์นั้นอะ (ไม่ใช่แฟนบอลผิดนะ ผิดที่แผนมู)  

เชลซีส่งกองหลังลงตัวจริงดาวรุ่งโทมัส คาลาส ซื้อมาลงนัดเดียว หลังจากนั้นหายไปตลอดกาล สำรองทั้งทีม โกลมือ2ชวาเซอร์

ถ้าจะโทษๆตัวเองเหอะ ไม่มีปัญญายิง แถมยังโดนยิง2ลูกอีก55555  

มันก็ผิดคู่อะ แฟนหงส์ไม่โทษเจอราด แฟนสิงห์ไม่โทษแผนรถบัส
ปีนั้นมันเลยด่ากันไปมา ทั้งๆที่ผิดคู่อยู่แล้วแมตช์นั้น  

งั้นแบบนี้กองเชียร์ สโต๊ก เวสบรอม พวกทีมเล็ก เล่นทีมอุดเวลาเจอทีมใหญ่ คงจะผิดตลอดกาลสินะ

ตรรกะอะไรวะ โคตรห่วย เล่นเกมรับ แล้วต้องมาบอกผิดหรือไม่ผิด

บอลมีรุกแล้วก็มีรับดิ เหมือนคนดูบอลไม่เป็นอะ

จะโทษก็โทษความกากตัวเอง แทนที่จะโทษตัวเองเสือกโทษชาวบ้านชาวช่องเขาไปทั่ว

ตอนเชลซีได้ UCL ก็รถบัส ไม่เห็นแฟนบาซ่า บาเยิน จะมางอแงงแบบนี้เลย เหมือนเด็กเอาแต่ใจอะ

ปากแบบนี้ไง ทำให้เกิดพัทธมิตรในตอนนั้น ผมไม่สนหรอกนะ คุณจะมาบอกว่าเป็นแฟนผี หรือ คุณจะแฟนทีมอะไรอ่ะ
1
0

นักเตะตำบล
Status:
เข้าร่วม: 08 Jun 2009
ตอบ: 3992
โพสเมื่อ: Tue Aug 09, 2022 12:29
จขมควรวางกาวได้ละ ความคิดโคตรกาว อะไรคือเล่นรับแล้วผิด
0
0
JKJ
นักเตะอบต.
Status:
เข้าร่วม: 13 Mar 2018
ตอบ: 13932
โพสเมื่อ: Tue Aug 09, 2022 12:37
แผนมูริญโญ่ มันสกปรก ทุเรศ ไร้คลาส , ถึงมันจะแย่และไม่สมควรจริงๆก็เถอะแผนรถบัส , แผนชั่วๆของน้ามู

เอาไป 1 เรื้อนละกานนนนนน
0
0
แขวนสตั๊ด
Status:
เข้าร่วม: 13 Sep 2009
ตอบ: 20507
โพสเมื่อ: Tue Aug 09, 2022 12:55
Macor พิมพ์ว่า:
เล่นอุดนี่เรียกว่าแผนชั่ว สกปรก เลยหรอ  

มันไม่ได้ผิดครับ และไอ้ที่ผมเรียกว่า แผนสกปรก ผมไม่ได้มีเจตนาใดๆนะ
เพราะปีนั้นเชลซีก็ยิงได้เยอะอยู่ แต่สื่อฝรั่ง แฟนบอลฝรั่ง เขาก็ใช้นะว่า
chelsea=dirty football 2013/2014 by J.Mourinho
คือไม่ได้มีเจตนาใดๆ พูดตามที่เขากล่าว และมันก็เป็นแบบนั้นจริงๆนี่ครับ นัดนั้นอะ
คนที่ดูสดทั่วโลก ที่ไม่ใช่แฟนหงส์ ยังสะ-บถ หรืออุทานด่าแทคติกมูเลย วันนั้นอะ
ึคลิป youtubeเพียบ ไปหาเอาครับ

ี  

น่าจะเรียก anti football มากกว่านะ
คือแผนมันน่าอึดอัดจริงแต่ก็เป็น tactic ประเภทนึง

ถ้าเล่นคนมากกว่าเล่นคน แบบนัดเรือเจอแอตมาดริดคราวที่แล้ว
ผมว่าอันนั้นเข้าเค้าสกปรกมากกว่า
0
0
ซุปตาร์โอลิมปิก
Status: ลูกรัก FA
เข้าร่วม: 08 May 2021
ตอบ: 3450
โพสเมื่อ: Tue Aug 09, 2022 13:07
เห็นจขม. เขียนว่า แผนชั่วๆ ของน้ามู…

น้ามูไปฆ่าใครตายเหรอครับ ?

ตราบใดที่ทำให้ทีมชนะ โดยไม่ผิด “กติกา” ก็ไม่เห็นว่าจะผิดตรงไหน

และลิเวอร์พูลเล่นในแอนฟิลด์ด้วยซ้ำ แต่ชนะเชลซีไม่ได้ โทษใครดีล่ะ?
0
0
นักเตะตำบล
Status: Trance Family
เข้าร่วม: 13 Sep 2021
ตอบ: 5613
โพสเมื่อ: Tue Aug 09, 2022 13:57
ไม่มีอะไรทุเรศไปกว่า เคอรี่ฟุตบอลอีกแล้วครับ

ที่สำคัญมันมาจากปากเจ้าของเว็บนี่ไง ถ้าเป็นคนอื่นคงกลายแปนอีกแบบ
0
0

นักเตะอบต.
Status: ํ''You were born original don't die a copy.''
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 4113
โพสเมื่อ: Tue Aug 09, 2022 14:11
จริงๆร้องตามซัวเรสตั้งแต่นัดที่ไม่ชนะพาเลซแล้วนำซะขนาดนั้น พอมาเจอนัดเชลซีออกลูก มุ๊แงงง-ง เลยย
0
0

ซุปตาร์ยูโร
Status:
เข้าร่วม: 14 Oct 2019
ตอบ: 14223
โพสเมื่อ: Tue Aug 09, 2022 14:21
Aborligin พิมพ์ว่า:
จริงๆร้องตามซัวเรสตั้งแต่นัดที่ไม่ชนะพาเลซแล้วนำซะขนาดนั้น พอมาเจอนัดเชลซีออกลูก มุ๊แงงง-ง เลยย  

น่าจะเจอเชลซีก่อนพาเลซนะครับ ถ้าผมจำไม่ผิด

นัดเจอเชลซี โมเมนตั้มเปลี่ยน นัดเจอพาเลซคือหมดลุ้นแชมป์จริงๆ(แต้มขาด)
1
0
นักเตะอบต.
Status: ํ''You were born original don't die a copy.''
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 4113
โพสเมื่อ: Tue Aug 09, 2022 14:33
growthseek พิมพ์ว่า:
Aborligin พิมพ์ว่า:

น่าจะเจอเชลซีก่อนพาเลซนะครับ ถ้าผมจำไม่ผิด

นัดเจอเชลซี โมเมนตั้มเปลี่ยน นัดเจอพาเลซคือหมดลุ้นแชมป์จริงๆ(แต้มขาด)  

เออ ผมก็ไม่ชัวนะแค่คุ้นๆตามที่พิมข้างบนอาจจะจำสลับกันก็ได้ครับ กับจำภาพซัวเรสนั่งร้องตอนโดนตีเสมอท้ายเกมได้แล้วเจอราดมาปลอบ(ถ้าจำไม่ผิดเกมยังไม่จบด้วย) อารมณ์ดิ่งจัดๆกูยิงแทบตายพวกแม่งช่วยกันไม่ได้เลยหรอวะ
0
0

นักบอลถ้วย ค.
Status: ***
เข้าร่วม: 25 Sep 2013
ตอบ: 2771
โพสเมื่อ: Tue Aug 09, 2022 14:52
หลายรอบอยู่นะแฟนหงส์(บางคน) ตอนเจอสเปอร์ ลาเมล่าพุ่งล้ม โดนแฟนหงส์ไล่ด่าในทุกๆข่าวที่มีสเปอร์เป็นเดือนๆเลย
กลับกัน ตอนลาเมล่าไปเหลี่ยมใส่มาเที่ยวโดนแดง อีกทีมก็ไม่ได้จองล้างจองผลาญขนาดนั้น โทษทีมันอดเทียบไม่ได้ 555
0
0
กำเนิดดาวรุ่ง
Status:
เข้าร่วม: 08 Oct 2009
ตอบ: 134
โพสเมื่อ: Tue Aug 09, 2022 17:27
เชื่อเถอะว่าถ้าวันนั้นมูมาเล่นบุกแล้วแพ้ก็โดนด่าอยู่ดี

แทคติคโง่ เล่นไม่ละเอียด อะไรทำนองนี้แหละ
0
0
นักเตะเทศบาล
Status:
เข้าร่วม: 19 May 2009
ตอบ: 1642
โพสเมื่อ: Tue Aug 09, 2022 18:28
[RE]การwarของแฟนบอล ที่เดือดสุดๆในsoccersuck
คืออยากถามว่า เรื่องมันจบไปแล้วจะไปรื้อฟื้นมาทำไม ถ้าถามเหตุการไหนสุดที่สุดเฉยๆอะโอเค แต่นี่มาเล่ารายละเอียดทำให้เกิดการโต้เถียงขึ้นมาอีก … เฮ้อ
โพสต์บนแอป Soccersuck บน iOS
0
0
นักเตะท้ายซอย
Status: ยินดีที่ได้รู้จัก
เข้าร่วม: 12 Aug 2016
ตอบ: 16788
โพสเมื่อ: Wed Aug 10, 2022 00:20
เล่นอุดแต่เอาชนะได้ ไม่ใช่อุดแล้วยันเสมอ ถือว่ามีวินัยในการเล่นชั้นยอด
0
0
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4, 5
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel