ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
นักเตะท้ายซอย
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 10 Oct 2010
ตอบ: 1928
โพสเมื่อ: Mon Aug 08, 2022 21:35
[RE: นี่หรอคนที่ใช่จริงๆของ ETH]
DEKCHAAITON Nerverdie พิมพ์ว่า:
witkungz พิมพ์ว่า:
ตามนั้นเลยครับ

ถ้าข่าวจริงนะ

แมวมอง รวมถึงโค้ชโคตรกระจอก

คิดดู 2 คนนี้ จะทำให้แมนยุ อยุ่ Top4 ได้ไง ( จาก เดอ ยอง มาเป็น ราบิโอ)

นักเตะเกรดดีกว่านี้ มันน่าจะเหลืออยุ๋ในตลาดนะ

เห็นข่าวจากมู้ล่าง เค้าว่าไม่เกี่ยวกันนิครับ เดยองก็รอเหมือนเดิม ได้ไม่ได้ ไม่เกี่ยวกับราบิโอ (ผมว่าพานิคแหละแต่ก็ดีกว่าไม่มีตัวเข้ามาอ่ะสำหรับผม)

ต่อให้เราได้เดยองแล้ว ผมก็อยากได้นะ สำรองเราอย่างน้อยขุมกำลังต้องแน่นกว่านี้หน่อย ไม่ใช่แน่นแต่เด็กมีแววซึ่งผมว่ายังไม่พร้อมหรอก  

ถ้าไม่เกี่ยวกัน ก็ดีเลยครับ

แต่ว่า ตัวที่ดีกว่า ราบิโอ มีอยู่นะครับ หรือ งบมีจำกัด ก็ไม่รู้

แล้วถ้าไม่ได้ เดอ ยอง แปลว่า งบส่วนนั้น ไปจัด Big name ได้นะครับ
1
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
นักบอลไทยพรีเมียร์ลีก
Status:
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 8555
โพสเมื่อ: Mon Aug 08, 2022 21:40
[RE: นี่หรอคนที่ใช่จริงๆของ ETH]
Smithy_14 พิมพ์ว่า:
ผมเชียร์อาเนาโตวิชครับ อยากเห็นใส่เสื้อแมนยูสักครั้ง  

ตอนนี้ไม่รู้ฟอร์มเป็นไง แต่ตอนเล่นพรีเมียร์ลีกผมว่าโคตรเก่งเลยนะ แข็งแกร่ง เทคนิคดี ชนได้ เสียอย่างเดียวมันชอบเล่นถ่อย ตอนพี่ตู้มันโดดดึ๊งๆเป็นแซลมอนผมยังเชียร์ให้น้ามูไปเอาอาเนาโตวิชมาเลย คือตู้มันเล่นหน้าเป้าแบบที่น้ามูต้องการไม่ได้อะ แม่มตัวใหญ่เสียของ

0
0
นักเตะหมู่บ้าน
Status: ❤ WONYOUNG No.1
เข้าร่วม: 26 Jun 2020
ตอบ: 6972
โพสเมื่อ: Mon Aug 08, 2022 21:41
DEKCHAAITON Nerverdie พิมพ์ว่า:
ตามนั้นเลยครับ

ถ้าข่าวจริงนะ

แมวมอง รวมถึงโค้ชโคตรกระจอก

คิดดู 2 คนนี้ จะทำให้แมนยุ อยุ่ Top4 ได้ไง ( จาก เดอ ยอง มาเป็น ราบิโอ)

นักเตะเกรดดีกว่านี้ มันน่าจะเหลืออยุ๋ในตลาดนะ

เห็นข่าวจากมู้ล่าง เค้าว่าไม่เกี่ยวกันนิครับ เดยองก็รอเหมือนเดิม ได้ไม่ได้ ไม่เกี่ยวกับราบิโอ (ผมว่าพานิคแหละแต่ก็ดีกว่าไม่มีตัวเข้ามาอ่ะสำหรับผม)

ต่อให้เราได้เดยองแล้ว ผมก็อยากได้นะ สำรองเราอย่างน้อยขุมกำลังต้องแน่นกว่านี้หน่อย ไม่ใช่แน่นแต่เด็กมีแววซึ่งผมว่ายังไม่พร้อมหรอก  

ถ้าไม่เกี่ยวกัน ก็ดีเลยครับ

แต่ว่า ตัวที่ดีกว่า ราบิโอ มีอยู่นะครับ หรือ งบมีจำกัด ก็ไม่รู้

แล้วถ้าไม่ได้ เดอ ยอง แปลว่า งบส่วนนั้น ไปจัด Big name ได้นะครับ

ผมเดานะ ราบิโอลน่าจะสเป้กได้ + สัญญาปีเดียวซึ่งยูเว่น่าจะปล่อยเอาเงินชัวๆ อารมดีลง่ายได้ชัว ไม่ต้องต่อกันเยอะ เหมือนแพนิครีบเอามาเผื่อเกมหน้าเลยมั้ง 55 ถ้าไปเอาตัวที่อาจจะดีกว่า มันอาจดีลนานและใช้เงินเยอะ ราบิโอลผมว่าไม่แพง เพราะเราน่าจะต้องเผื่อดีลเดอยองมั้ง
0
0
กำเนิดดาวรุ่ง
Status:
เข้าร่วม: 12 Apr 2010
ตอบ: 678
โพสเมื่อ: Mon Aug 08, 2022 21:57
ใจเย็นๆ ราบิโออายุ27เอง และก็เล่นไม่ดีไม่แย่กับยูเว่นะ ก่อนจะออกจากปารีสก็แย่งกันหลายทีม ส่วนที่ยูเว่ แม่ก็ไม่ได้อะไรมากเท่าไรแล้ว คนบางคนไม่เก่งทีมนึงอาจจะเก่งกับอีกทีมนึงก็ได้ ส่วน อเนาโตวิช โนคอมเม้นครับ
1
0
นักเตะหมู่บ้าน
Status: ❤ WONYOUNG No.1
เข้าร่วม: 26 Jun 2020
ตอบ: 6972
โพสเมื่อ: Mon Aug 08, 2022 22:08
nejisakin พิมพ์ว่า:
ใจเย็นๆ ราบิโออายุ27เอง และก็เล่นไม่ดีไม่แย่กับยูเว่นะ ก่อนจะออกจากปารีสก็แย่งกันหลายทีม ส่วนที่ยูเว่ แม่ก็ไม่ได้อะไรมากเท่าไรแล้ว คนบางคนไม่เก่งทีมนึงอาจจะเก่งกับอีกทีมนึงก็ได้ ส่วน อเนาโตวิช โนคอมเม้นครับ  
ผมก็คิดงั้นเรื่องฟอร์มกับแต่ละทีม คนบางคนต้องการความสำคัญก็จะเล่นดีไรงี้ สัญญาเหลือปีเดียว ไม่น่าแพง กับดีกรีระดับนี้ ขอค่าเหนื่อยคุมโทนได้ไม่เว่อหน่อย ถ้าเล่นดี 27 เราใช้ได้อีก 5-6 ปีเลยนะ
0
0
ดาวซัลโวฟุตบอลโลก
Status: Man U Till I Die
เข้าร่วม: 22 Oct 2012
ตอบ: 15330
โพสเมื่อ: Mon Aug 08, 2022 22:10
เหมือนเทนฮากรู้จักแต่นักเตะลีกบ้านเกิดตัวเองอ่ะ

พอหาไม่ได้แล้ว ไปหานอกประเทศ จะซื้อตัวอะไรมั่วไปหมด
0
0
ปีเตอร์ ชไมเคิ่ล, คริสเตียโน่, สโคลส์, เมสัน กรีนวู้ด
แขวนสตั๊ด
Status:
เข้าร่วม: 12 Aug 2017
ตอบ: 23199
โพสเมื่อ: Mon Aug 08, 2022 22:13
Spoil
ยักษ์เดนส์ พิมพ์ว่า:
เหมือนเทนฮากรู้จักแต่นักเตะลีกบ้านเกิดตัวเองอ่ะ

พอหาไม่ได้แล้ว ไปหานอกประเทศ จะซื้อตัวอะไรมั่วไปหมด  

จริงๆก็ไม่แปลกหรอกมั้งครับ ส่วนใหญ่เขาอยู่โซนประเทศบ้านเกิดตัวเอง และไม่ได้มีหน้าที่เป็นแมวมองด้วย
1
0
อสอหปรส.

Status:
เข้าร่วม: 29 Apr 2009
ตอบ: 16070
โพสเมื่อ: Mon Aug 08, 2022 22:32
cristianopk พิมพ์ว่า:
รีบตัดสินจัง  

รอดูเท่านั้นล่ะครับ

อาจจะเป็นดีลชวนยี้ ตามสภาพ แต่ดีลที่ว่าว้าวๆ ก่อนมา
พอมาจริงๆ ไม่ว้าว บางที ตัวที่อี๋ๆ กันนี้อาจจะมีประโยชน์ก็ได้

หลายตัว ตกอับ ไปอยู่กับ เทน ฮ้าก แกจูนใช้
ก็ไปได้สวยหลายคน ต้องลองดูว่าแกจะทำได้ไหมในลีกอังกฤษ
0
0
ดาวเตะกัลโช่
Status:
เข้าร่วม: 08 Oct 2006
ตอบ: 11726
โพสเมื่อ: Mon Aug 08, 2022 22:34
[RE]นี่หรอคนที่ใช่จริงๆของ ETH
ไอเราก็คิดว่าคงมีแผนสำรองแหละ แต่ปิดข่าวไว้ ไม่คิดแม้แต่นิดว่าจะมาจบที่ราบิโอล
โพสต์บนแอป Soccersuck บน iOS
0
0
แข้งบุนเดสลีกา
Status:
เข้าร่วม: 17 Sep 2007
ตอบ: 8405
โพสเมื่อ: Mon Aug 08, 2022 22:43
ลูกพี่เฉิน. พิมพ์ว่า:
ผมสงสัยแฟนแมนยูบอก เนเวส ของ วูฟ ก็ดี นักเตะก็น่าจะพร้อมไปทีมใหญ่ ทำไมแมนยูไม่ลงไปดึงตัวมามั้ง  

แพงครับ 80ล้านปอนด์ เลยไม่มีทีมไหนกล้าซื้อ
0
0
นักเตะอบต.
Status:
เข้าร่วม: 04 Sep 2013
ตอบ: 3026
โพสเมื่อ: Mon Aug 08, 2022 22:59
รอบนี้ เหมือนแมนยู วัดกับเทนฮากค่อนข้างมาก ถึงขนาดให้เทนฮากคุมการซื้อเองเลย (มีข่าวแต่กับลูกทีมเก่าหรือไม่ก็เคยเล่นในลีกที่ตัวเองเคยคุม) สังเกตว่าแทบจะไม่มีเป้าหมายเบอร์ 2 เลย ต้องรอดูว่า พอไกล้ตลาดจะปิด หรือตัวที่เทนฮากหมายตาแล้วไม่มา จะเกิด panic buy หรือไม่
0
0
Status:
เข้าร่วม: 12 Aug 2017
ตอบ: 8416
โพสเมื่อ: Mon Aug 08, 2022 23:04
นี่หรอคนที่ใช่จริงๆของ ETH
nejisakin พิมพ์ว่า:
ผมก็คิดงั้นเรื่องฟอร์มกับแต่ละทีม คนบางคนต้องการความสำคัญก็จะเล่นดีไรงี้ สัญญาเหลือปีเดียว ไม่น่าแพง กับดีกรีระดับนี้ ขอค่าเหนื่อยคุมโทนได้ไม่เว่อหน่อย ถ้าเล่นดี 27 เราใช้ได้อีก 5-6 ปีเลยนะ  

10-15 ลย. ยูเว่ก้น่าพร้อมป่ล่อยผูกโบว์มาให้ละครับ

ปัญหาคือค่าเหนื่อย แม่แกอย่างเขี้ยว แถมสัญญาปีเดียวแนวโน้มค่าเหนื่อยต้องไปบวกให้อีก รับกับยูเว่ก้ 200k เหนาะๆอยู่แล้ว มาผีเห็นแฟนยูเว่เดากันว่าน่าจะราวๆ 250-300k แต่ไม่แน่ใจว่าผีคุมเพดานค่าเหนื่อยเท่าไหร่

ส่วนเรื่องการเล่น ปัญหาใหญ่จริงๆคือแกเป็นตัวรับที่ขี้เกียจจัดๆ โคตรเรือเกลือ เดินเล่นบ่อย ทำได้แค่ยืนต่ำแปะบอลไปมา ต้องดูกันว่าฮากจะดึงแกร่างปารีสมาได้มั้ย

ถ้าดึงแกร่างปารีสไม่ได้บอกเลยงานหยาบ เหมือนมีป๊อกบาเวอชั่นห่วยกว่า จะปล่อยต่อก้ยาก
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
แก้ไขล่าสุดโดย ลูกไก่ในกำมือ^ เมื่อ Mon Aug 08, 2022 23:09, ทั้งหมด 1 ครั้ง
1
0
Status: Man U Till I Die
เข้าร่วม: 22 Oct 2012
ตอบ: 15330
โพสเมื่อ: Mon Aug 08, 2022 23:18
TheBeginningz พิมพ์ว่า:
Spoil
ยักษ์เดนส์ พิมพ์ว่า:

จริงๆก็ไม่แปลกหรอกมั้งครับ ส่วนใหญ่เขาอยู่โซนประเทศบ้านเกิดตัวเอง และไม่ได้มีหน้าที่เป็นแมวมองด้วย

งี้ก็ บ่ ไหวเด้อ 5555
1
0
ปีเตอร์ ชไมเคิ่ล, คริสเตียโน่, สโคลส์, เมสัน กรีนวู้ด
ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel