ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4, 5, 6, 7, 8
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
ผู้เยี่ยมชม
Status:
: 0 ใบ : 1 ใบ
เข้าร่วม: 22 Apr 2022
ตอบ: 4291
โพสเมื่อ: Sat Aug 06, 2022 11:41
ถูกแบนแล้ว
[RE: ARS ลุ้น TOP4 เต็มตัว]
ponyaso พิมพ์ว่า:
yagof พิมพ์ว่า:
อะไรว๊ะ ลุ้นทอป 4 จะโม้ก็ไม่ได้ ไม่ได้บอกซะหน่อยว่าจะไปชิงกับแมนซิ ลิเวอร์

โพลส่วนมากก็ให้น่อลได้ที่ 4

แต่เวลาแฟนบอลพูดไม่ได้ ต้องเจียมตัว อยู่ยังงี้อะนะ  

บางคนดูบอลแบบจริงจังเกินไป เกิดทีมรักแพ้หรือทีมแช่งชนะ ถึงกับเครียดก็เกินไปมั้ง
ส่วนตัวชอบดูทุกทีมลุ้นแชมป์นะ เล่นดีถ้าชนะก็คิดว่าเป็นเรื่องปกติ ทีมตัวเอง(ผมเชียร์ปืน)เล่นไม่ได้เรื่อง จะแพ้ก็สมควร เป็นเรื่องธรรมดา ไม่เห็นต้องอะไรกับมันมากขนาดนั้นนะผมว่า  

เมื่อคืนผมเชียร์น่อลนะ ถ้าได้ดูจะรู้ ว่าฟอร์มไม่ได้ดีขนาดนั้น
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
ซุปตาร์ฟุตบอลโลก
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 01 Jun 2018
ตอบ: 13243
โพสเมื่อ: Sat Aug 06, 2022 11:41
ARS ลุ้น TOP4 เต็มตัว
mctominaytor พิมพ์ว่า:
เพิ่งเตะนัดเดียว ทีมอื่นยังไม่ได้เตะด้วยซ้ำ มั่นหน้ามั่นโหนกจัดๆ
พาเลซสู้ได้เลยนะเมื่อคืน แค่ไม่คม พลาดไป 2 ชอต ถ้าได้สักชอต ปืนก็ลำบากละ
แต่อย่างว่า ทีมชนะพูดอะไรก้ได้ ทีมแพ้ห้ามพูด นี่แหละฟุตบอล  

แค่บอกว่าลุ้น top 4 เอง ไม่ได้เกินจริงเลย ใจเย็นนิดนึงท่าน  
หวังว่า ถ้าผีเจอคริสตัล ในบ้านจะชนะเช่นกันนะครับ
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
1
0
"I come from the 1% but i represent the 99%"

Thanathorn J.
ผู้เยี่ยมชม
Status:
โพสเมื่อ: Sat Aug 06, 2022 11:47
ถูกแบนแล้ว
RIDER_V7 พิมพ์ว่า:
เพิ่งเตะนัดเดียว ทีมอื่นยังไม่ได้เตะด้วยซ้ำ มั่นหน้ามั่นโหนกจัดๆ
พาเลซสู้ได้เลยนะเมื่อคืน แค่ไม่คม พลาดไป 2 ชอต ถ้าได้สักชอต ปืนก็ลำบากละ
แต่อย่างว่า ทีมชนะพูดอะไรก้ได้ ทีมแพ้ห้ามพูด นี่แหละฟุตบอล  

แค่บอกว่าลุ้น top 4 เอง ไม่ได้เกินจริงเลย ใจเย็นนิดนึงท่าน  
หวังว่า ถ้าผีเจอคริสตัล ในบ้านจะชนะเช่นกันนะครับ  

ก็ไม่ได้มั่นหน้าว่าจะชนะชัวนะ เค้านับทั้งฤดูกาล ไม่ได้นับนัดเียว นี่เตะนัดเดียวมาเย้วๆ ก็แล้วแต่นะ หลายๆคนก็ไม่ได้กล้าออกตัวขนาดนั้น
แก้ไขล่าสุดโดย mctominaytor เมื่อ Sat Aug 06, 2022 11:48, ทั้งหมด 1 ครั้ง
0
0
นักบอลลีกภูมิภาค
Status:
เข้าร่วม: 23 Oct 2010
ตอบ: 2688
โพสเมื่อ: Sat Aug 06, 2022 11:54
Antivist พิมพ์ว่า:
benz_chatchenko พิมพ์ว่า:

ใจเย็นๆครับ ผมบอกแค่ลุ้น TOP4 ไม่ได้บอกลุ้นแชมป์ ท่านไม่ต้องโมโหขนาดนั้น ทีมผมก็ลุ้น TOP4 เหมือนทีมท่านนะครับ  

ไม่ได้โมโห แค่พูดให้ฟัง เมื่อคืนนั่งดูอยู่ ช่วงแรกเกมส์รุกนวดได้เรื่อยๆ จนได้ประตุแรก หลังเสียประตูพาเลซดีขึ้น ครึ่งหลังนี่สูสีเลย  

มั่นหน้ามั่นโหนกจัดๆ

คำนี้ไม่โมโหก็เหยียดแหละครับท่าน  

ทีมอื่นยังไม่เตะ น่อลชนะนัดแรก ออกมาเย้วววๆ ไม่มั่นหน้าหรอ 555  

ทีมที่ฤดูกาลที่แล้วบอกลุ้นแชมป์ สุดท้ายไม่ได้ลุ้นอะไรเลย
นี่เรียกอะไรเหรอครับ แฟนทีมไหนมั่นหน้ากว่ากันครับ
1
0
ผู้เยี่ยมชม
Status:
โพสเมื่อ: Sat Aug 06, 2022 11:56
ถูกแบนแล้ว
porprem พิมพ์ว่า:
Antivist พิมพ์ว่า:
benz_chatchenko พิมพ์ว่า:

ใจเย็นๆครับ ผมบอกแค่ลุ้น TOP4 ไม่ได้บอกลุ้นแชมป์ ท่านไม่ต้องโมโหขนาดนั้น ทีมผมก็ลุ้น TOP4 เหมือนทีมท่านนะครับ  

ไม่ได้โมโห แค่พูดให้ฟัง เมื่อคืนนั่งดูอยู่ ช่วงแรกเกมส์รุกนวดได้เรื่อยๆ จนได้ประตุแรก หลังเสียประตูพาเลซดีขึ้น ครึ่งหลังนี่สูสีเลย  

มั่นหน้ามั่นโหนกจัดๆ

คำนี้ไม่โมโหก็เหยียดแหละครับท่าน  

ทีมอื่นยังไม่เตะ น่อลชนะนัดแรก ออกมาเย้วววๆ ไม่มั่นหน้าหรอ 555  

ทีมที่ฤดูกาลที่แล้วบอกลุ้นแชมป์ สุดท้ายไม่ได้ลุ้นอะไรเลย
นี่เรียกอะไรเหรอครับ แฟนทีมไหนมั่นหน้ากว่ากันครับ  

ไม่รู้สิผมไม่ได้พูดนิ แล้วที่ผมตอบมู้นี้ ผมตอบ จขม ว่าอย่าเพิ่งมั่นหน้า บอลเพิ่งเตะนัดเดียว
0
0
Status:
เข้าร่วม: 13 Oct 2008
ตอบ: 3102
โพสเมื่อ: Sat Aug 06, 2022 11:58
ลุ้นท็อปโฟร์ก็มั่นหน้ามั่นโหนกซะงั้น ไม่ให้ลุ้นละจะเชียทำซากไร จะให้ลุ้นหนีตกชั้นเหรอ หรือลุ้นยูโรป้า ก็ยูโรป้ามันไม่ต้องลุ้นมากอ่ะ

1
0
Status:
เข้าร่วม: 11 Feb 2017
ตอบ: 5183
โพสเมื่อ: Sat Aug 06, 2022 11:58
ทำไมน้อนๆ ชอบทำตัวมีปัญหากับทีมอื่น
0
0
รู้อะไรไม่สู้รู้งี้
Status:
เข้าร่วม: 13 Oct 2008
ตอบ: 3102
โพสเมื่อ: Sat Aug 06, 2022 12:01
evilprinceaik พิมพ์ว่า:
ชอบในความมั่นใจแฟนทีมนี้จริงๆ วลี38-0-0ก็มาจากพวกพี่นี่แหละ  

รู้รึเปล่าครับว่ามันเป็นมีม ไม่ต้องห่วงแฟนปืนรู้ดีว่าทีมอยู่ตรงไหน ไอ้พวกกระทู้อย่างตั้งมาโหวตว่าใครคือแชมป์แล้วมีน่อลกับแมนซิ ดูไม่ออกเหรอว่าเค้าเอาฮากัน
0
0
กำเนิดดาวรุ่ง
Status:
เข้าร่วม: 09 Nov 2007
ตอบ: 472
โพสเมื่อ: Sat Aug 06, 2022 12:02
yagof พิมพ์ว่า:
อะไรว๊ะ ลุ้นทอป 4 จะโม้ก็ไม่ได้ ไม่ได้บอกซะหน่อยว่าจะไปชิงกับแมนซิ ลิเวอร์

โพลส่วนมากก็ให้น่อลได้ที่ 4

แต่เวลาแฟนบอลพูดไม่ได้ ต้องเจียมตัว อยู่ยังงี้อะนะ  

บางคนดูบอลแบบจริงจังเกินไป เกิดทีมรักแพ้หรือทีมแช่งชนะ ถึงกับเครียดก็เกินไปมั้ง
ส่วนตัวชอบดูทุกทีมลุ้นแชมป์นะ เล่นดีถ้าชนะก็คิดว่าเป็นเรื่องปกติ ทีมตัวเอง(ผมเชียร์ปืน)เล่นไม่ได้เรื่อง จะแพ้ก็สมควร เป็นเรื่องธรรมดา ไม่เห็นต้องอะไรกับมันมากขนาดนั้นนะผมว่า  

เมื่อคืนผมเชียร์น่อลนะ ถ้าได้ดูจะรู้ ว่าฟอร์มไม่ได้ดีขนาดนั้น  

ใช่ครับ แต่ถ้าเทียบกับปีก่อนก็ดีขึ้นอยู่ครับ เก็บแต้มได้จากทีมเคี่ยวขนาดนี้ ก็ต้องให้กองเชียร์ได้มีความสุขกันบ้างตามประสาครับ เพราะแพ้กันมาเยอะ ด่ากันมาก็บ่อยครับที่ผ่านมา ปล่อยให้กระทู้นี้เป็นที่ที่กองเชียร์ได้มีรอยยิ้มสักครั้งนานๆทีนะครับ
0
0
นักบอลถ้วย ง.
Status:
เข้าร่วม: 14 Sep 2008
ตอบ: 4209
โพสเมื่อ: Sat Aug 06, 2022 12:02
สงสัยต้องบอกว่าลุ้นหนีตกชั้นถึงจะพอใจ
0
0
ซุปตาร์ยูโร
Status: คิดถึงยอดหฤทัยใจจะขาด
เข้าร่วม: 05 Dec 2015
ตอบ: 20162
Wade Wilson พิมพ์ว่า:
เมื่อไหร่พี่ข้าวเหนียวจะคัมแบ๊ค ผมอยากอ่าน บทวิเคราะห์แบบเป็นกลาง  

คัมแบค แล้ว ครับ ยังไม่ออกตัวแรง เนียน ๆกับสิ่งที่ตัวเองทำอยู่
0
0

via GIPHY

[/img]
ดาวเตะพรีเมียร์ลีก
Status: ตำนาน.....เมื่อยมือ
เข้าร่วม: 18 May 2011
ตอบ: 9174
โพสเมื่อ: Sat Aug 06, 2022 12:11
Fabio Flukero พิมพ์ว่า:
evilprinceaik พิมพ์ว่า:
ชอบในความมั่นใจแฟนทีมนี้จริงๆ วลี38-0-0ก็มาจากพวกพี่นี่แหละ  

รู้รึเปล่าครับว่ามันเป็นมีม ไม่ต้องห่วงแฟนปืนรู้ดีว่าทีมอยู่ตรงไหน ไอ้พวกกระทู้อย่างตั้งมาโหวตว่าใครคือแชมป์แล้วมีน่อลกับแมนซิ ดูไม่ออกเหรอว่าเค้าเอาฮากัน  
ใจเย็นท่าน ผมแซวขำๆเพราะมีมนี้มาจากพี่โจ้เจ้าของเพจเต็มข้อที่แกก็มียูสในss แกปั่นๆทีมตัวเองผมก็แซวขำๆ
0
0
ดาวซัลโวยุโรป
Status:
เข้าร่วม: 01 Jun 2018
ตอบ: 9550
โพสเมื่อ: Sat Aug 06, 2022 12:18
ARS ลุ้น TOP4 เต็มตัว

อย่าให้เห็นนะว่าทะลึ่งลุ้นท็อปโฟร์กับเขาด้วย
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
แก้ไขล่าสุดโดย ρarabєlluм เมื่อ Sat Aug 06, 2022 12:21, ทั้งหมด 1 ครั้ง
0
0
นักเตะเทศบาล
Status: WHAT DOES THE FOX SAYS !!
เข้าร่วม: 17 Jan 2009
ตอบ: 2431
โพสเมื่อ: Sat Aug 06, 2022 12:18
อยากเจอแมนยูละ อยากเดือดดด แค่ top4 มันมีปัญหาอะไรที่บอกลุ้นไม่ได้อะ งง
ปีที่แล้วจบที่ 5 เสริมทีมอีก 100 กว่าล้าน ให้บอกว่าลุ้นกลางตารางอ่อ ???
แก้ไขล่าสุดโดย destizzz เมื่อ Sat Aug 06, 2022 12:19, ทั้งหมด 1 ครั้ง
4
0

#ALWAYSGOONER
กำเนิดดาวรุ่ง
Status: อยากจะบอกให้เธอได้รู้...
เข้าร่วม: 04 Sep 2013
ตอบ: 368
โพสเมื่อ: Sat Aug 06, 2022 12:20
เจอทีมที่ฤดูกาลที่แล้ว แพ้ในบ้านแค่ 4 นัด เจอทีมที่ปีที่แล้วตบแมนซิตี้ได้ เจอทีมที่อาเซน่อลชนะได้แค่ 1 เกมส์ จาก 8 เกมส์ในลีคที่ผ่านมา ทีมที่ปีที่แล้วน่อลเก็บได้แค่ 1 แต้มจากการเจอกัน

คือจะไม่เครดิตฝั่งตรงข้ามหน่อยเหรอว่าเขาเล่นดีอะ ละเกมส์แรกเปิดฤดูกาลมาเจอของแข็งแบบนี้แต่ยังเก็บ 3 แต้มเต็มมาได้ นี่ก็ทำให้เห็นว่าทีมมันมีพัฒนาการที่ดี แฟนบอลก็มีหวังที่จะไม่พลาดที่ 4 แบบปีที่แล้วสิ

กลายเป็นว่ามั่นหน้าซะงั้น เจริญดีแท้ เมื่อคืนน่อลก็ไม่ได้เล่นเพอร์เฟคอะไร แฟนๆก็รู้กันดีแต่มันเห็นความแตกต่างอย่างชัดเจนไง ว่าขุมกำลังดีขึ้นมีตัวสำรองที่ไว้ใจได้เพิ่มขึ้น แบบนี้จะไม่หวัง Top 4 ก็บ้าไปแล้วปะ

เอาไว้ทีมรักใครมาเจอพาเลซในบ้านจะรอดูละกันสภาพจะเป็นยังไง รอดูเลยว่าจะรอดไหมถ้าเจอทีมแข็งๆเคี่ยวๆขนาดนี้
แก้ไขล่าสุดโดย Vongola11 เมื่อ Sat Aug 06, 2022 13:12, ทั้งหมด 2 ครั้ง
9
0
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4, 5, 6, 7, 8
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel