ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
นักเตะเทศบาล
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 08 Sep 2013
ตอบ: 892
โพสเมื่อ: Wed Jul 06, 2022 07:09
[RE: [TOT]เหมือนน้องเอ็นดอมใจยังสู้อยู่แฟนสเปอร์ว่าไงครับ]
Verizon พิมพ์ว่า:
ผมพอกับน้องดอมแล้วอ่ะ ช็อตที่เสียบอลแล้วไม่วิ่งไล่ในหลายๆ นัดยังติดตา
เคสนี้สโมสรพลาดเองให้เงิน 2 แสน/สัปดาห์และสัญญา 7 ปี ก็รับสภาพไป หาคนเซ้งยากมากๆ

งานเบา เงินดี ที่นี่ท็อตแน่ม… เอ็นดอมเบเล่ (ไม่ได้กล่าวไว้)  

สัญญาเราทำ ุ6ปี ไม่ใช้เหรอ ครับ 7 ปีเลยเหรอครับ
เรื่องขายต่อ ถ้าเจ้าตัวไม่ยอมลดค่าเหนื่อย ไม่มีคนเอาหรอก ขนาดไปยู่ลิยงยังรู้สึกจะยึดตัวจริงไม่ได้เลย (ผมดูจากจำนวนนัดที่ลงเล่นนะไม่ได้ตาม) ซึ่งดูจากความใจสู้ละไม่ย้ายแน่ๆ รับเงินสบายๆอยู่นี่แหละ
1
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
ดาวเตะพรีเมียร์ลีก
Status:
เข้าร่วม: 23 Jun 2009
ตอบ: 8226
โพสเมื่อ: Wed Jul 06, 2022 08:00
[RE: [TOT]เหมือนน้องเอ็นดอมใจยังสู้อยู่แฟนสเปอร์ว่าไงครับ]
ลูกไก่ในกำมือ^ พิมพ์ว่า:
ถ้าจะใช้เอ็นดอม ผมว่าผมขอเลือกโลเซลโซ่ดีกว่า เพิ่มมิติเกมรุกแดนกลางด้วย ไปเล่นกับบียารีลก้ฟอร์มโหดด้วย

จริงๆผมแอบหวังนะว่าที่น้าคอนเฉยๆกับเซ่นเพราะแกอยากใช้งานโลเซลโซ่รึเปล่า เพราะเอาจริงโลเซลโซ่ก้เป็นตัวแทนเซ่นแต่แรกอยู่แล้ว และน้าคอนออกมาบ่นตอนปล่อยยืมจีโอด้วยซ้ำว่าทำให้ขนาดทีมเล็กลง

แสดงว่าแกเคยมีแผนใช้งานโลเซลโซ่อยู่

ส่วนเอ็นดอมรำคาญกับความใจไม่สู้  

โลเซโซ่ เหมือนทะเลาะกับคอนเต้เลยนะ คอนเต้สั่งอะไร ไม่ยอมทำตาม เรียกกบฏ ยังได้
น่าจะอยู่ยากกว่าเอ็นดอม
0
0
Status:
เข้าร่วม: 23 Jun 2009
ตอบ: 8226
โพสเมื่อ: Wed Jul 06, 2022 08:03

อย่าเลยครับ
คึกแค่นัดเดียว
ทีเหลือ มันเดินเฉื่อยเหมือนเดิม
ขอโอกาสมากี่โคชแล้วล่ะ
พอช มู เมอร์สัน นูโน่ คอนเต้
ยังเข็นไม่ไหว

ทัศนคติแย่ ค่าเหนื่อยแพง
ขนาดทีมไหนก็ไม่เอา

0
0
ซุปตาร์ฟุตบอลโลก
Status:
เข้าร่วม: 12 Aug 2017
ตอบ: 8263
โพสเมื่อ: Wed Jul 06, 2022 08:38
tamootaro พิมพ์ว่า:
ถ้าจะใช้เอ็นดอม ผมว่าผมขอเลือกโลเซลโซ่ดีกว่า เพิ่มมิติเกมรุกแดนกลางด้วย ไปเล่นกับบียารีลก้ฟอร์มโหดด้วย

จริงๆผมแอบหวังนะว่าที่น้าคอนเฉยๆกับเซ่นเพราะแกอยากใช้งานโลเซลโซ่รึเปล่า เพราะเอาจริงโลเซลโซ่ก้เป็นตัวแทนเซ่นแต่แรกอยู่แล้ว และน้าคอนออกมาบ่นตอนปล่อยยืมจีโอด้วยซ้ำว่าทำให้ขนาดทีมเล็กลง

แสดงว่าแกเคยมีแผนใช้งานโลเซลโซ่อยู่

ส่วนเอ็นดอมรำคาญกับความใจไม่สู้  

โลเซโซ่ เหมือนทะเลาะกับคอนเต้เลยนะ คอนเต้สั่งอะไร ไม่ยอมทำตาม เรียกกบฏ ยังได้

เอามาจากไหนอะท่าน ที่เห็นข่าวคือเเกบอกปรับตัวไม่ค่อยได้ถ้าเลือกได้อยากไปสเปนมากกว่า

เเต่เเกก้สู้เพื่อตำเเหน่งตลอด ข้อเสียหลักๆเเกคือเจ็บบ่อยไปนิด เเต่ถ้าช่วงไม่เจ็บเเกก้ไม่เจ็บเหมือนตอนอยู่กับบียารีล

คอนเต้มาเเทบจะไม่ทันได้ใช้โลเซลโซ่เลยนะ ไปทะเลาะทันกันตอนไหนได้
1
0
ซุปตาร์โอลิมปิก
Status: ลูกรัก FA
เข้าร่วม: 08 May 2021
ตอบ: 3449
โพสเมื่อ: Wed Jul 06, 2022 10:49
Amuro_Ray พิมพ์ว่า:
Verizon พิมพ์ว่า:
ผมพอกับน้องดอมแล้วอ่ะ ช็อตที่เสียบอลแล้วไม่วิ่งไล่ในหลายๆ นัดยังติดตา
เคสนี้สโมสรพลาดเองให้เงิน 2 แสน/สัปดาห์และสัญญา 7 ปี ก็รับสภาพไป หาคนเซ้งยากมากๆ

งานเบา เงินดี ที่นี่ท็อตแน่ม… เอ็นดอมเบเล่ (ไม่ได้กล่าวไว้)  

สัญญาเราทำ ุ6ปี ไม่ใช้เหรอ ครับ 7 ปีเลยเหรอครับ
เรื่องขายต่อ ถ้าเจ้าตัวไม่ยอมลดค่าเหนื่อย ไม่มีคนเอาหรอก ขนาดไปยู่ลิยงยังรู้สึกจะยึดตัวจริงไม่ได้เลย (ผมดูจากจำนวนนัดที่ลงเล่นนะไม่ได้ตาม) ซึ่งดูจากความใจสู้ละไม่ย้ายแน่ๆ รับเงินสบายๆอยู่นี่แหละ  

ขอบคุณที่ท้วงครับท่านข้อมูลผมผิดเอง เคยจำได้ว่า 7 ปีแต่จริงๆ แล้ว 6 ปี (เริ่ม 2019 หมด 2025)

อีกตั้งสามฤดูกาล
1
0
นักเตะเทศบาล
Status:
เข้าร่วม: 08 Sep 2013
ตอบ: 892
โพสเมื่อ: Wed Jul 06, 2022 11:00
tamootaro พิมพ์ว่า:

เอามาจากไหนอะท่าน ที่เห็นข่าวคือเเกบอกปรับตัวไม่ค่อยได้ถ้าเลือกได้อยากไปสเปนมากกว่า

เเต่เเกก้สู้เพื่อตำเเหน่งตลอด ข้อเสียหลักๆเเกคือเจ็บบ่อยไปนิด เเต่ถ้าช่วงไม่เจ็บเเกก้ไม่เจ็บเหมือนตอนอยู่กับบียารีล

คอนเต้มาเเทบจะไม่ทันได้ใช้โลเซลโซ่เลยนะ ไปทะเลาะทันกันตอนไหนได้  

น่าจะมีทะเลาะกันแหละครับ จำได้ว่าคอนเต้บอกโลเซลโช่ไม่ฟิต เลยไม่ส่งลง โลเซลโซ่ออกมาให้สัมพากบอกผมฟิตดี
1
0
Status:
เข้าร่วม: 12 Aug 2016
ตอบ: 9182
โพสเมื่อ: Wed Jul 06, 2022 12:56
คาดหวังให้เป็นตัวสำรองเปลี่ยนเกม ในช่วง 30 นาที
โดยเฉพาะบทบาท mezzala ที่สเปอร์ชุดนี้ ยังไม่มีใครทำได้ดี
0
0
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel