ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
นักเตะอบจ.
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 12 Aug 2017
ตอบ: 5733
โพสเมื่อ: Tue Jul 05, 2022 20:24
[RE: [MUFC] - อธิบายรายละเอียด ค่าเหนื่อย F. DE JONG (ฉบับละเอียด)]
อยู่ต่อก็เหมือนยอมให้เขาเอาเปรียบอะ รักก็รักแต่เขาไม่เอาเรา

แล้วเดยอง มานี่มา จุ้บ!!
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
ฮากหอม ฮากดอม ฮากดม
อบรมขอไลเซนส์
Status:
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 34697
โพสเมื่อ: Tue Jul 05, 2022 20:37
[RE: [MUFC] - อธิบายรายละเอียด ค่าเหนื่อย F. DE JONG (ฉบับละเอียด)]
BANCii พิมพ์ว่า:
BRADY350V2 พิมพ์ว่า:
El Raden พิมพ์ว่า:
คาดว่า ส่วนที่ค้างนี่แหละตัวปัญหา

ไม่มีใครยอมจ่าย ลากยาวอีกแน่ๆ  

ผมกำลังคิดอยู่ว่ามันอาจจะมีค่าอื่นอีกมั้ย
หรือดีเทลที่มากกว่านี้แน่นอนอะ ดูจากทรงแล้ว  

พอจะทราบมั้ยครับว่าตอนที่เดอยองต่อสัญญาไปคราวนั้นมันวันที่เท่าไหร่ บางทีอาจจะเป็นวันครบสัญญาที่บาซ่าต้องจ่ายก็ได้  

21 ตุลา 2020 ครับ

https://www.fcbarcelona.com/en/news/1870105/agreement-for-contract-extensions-for-pique-ter-stegen-de-jong-and-lenglet

ผมไปเจอเพิ่มมาว่าจริงๆมีค่าฉีกสัญญา 400ล้านยูโร
อันนี้เลยเริ่ม งง ละว่า แมนยูไปดีลยังไงถึงได้ราคานั้นมา
ดีลนี้ผมชักไม่แปลกใจละ ทำไมนาน เบื้องลึกเบื้องหลังน่าจะมีอีกเยอะ

ค่าฉีกคงไม่มีความหมายถ้าบาซ่าต้องการปล่อยเองมั้งครับ

อันนี้สมมุติว่า 21 ตุลาคือวัน activate สัญญาที่บาซ่าต้องจ่าย 14 ล้านปอนด์

คิดเล่นๆ ถ้าแมนยูกับบาซ่าตกลงค่าตัวกันไม่ได้

เดอยองอยู่ต่อไม่ย้าย Summer นี้ อาจจะได้เงิน 14 ล้านปอนด์แน่ๆ บาซ่าไม่ยอมจ่ายก็ฟ้องได้นะ

ค่อยย้ายทีมตอนมกราคม  

ผมเดาว่าสุดท้าย แมนยู บาซ่า จ่ายคนละครึ่ง 5555
0
0
นักเตะเทศบาล
Status: เชียร์แมนยูทีมเดียว
เข้าร่วม: 08 Jun 2022
ตอบ: 2465
โพสเมื่อ: Tue Jul 05, 2022 20:43
Teelek14 พิมพ์ว่า:
ถ้ารักบาซ่าจริง คือยอมเสียเงินโบนัสกว่า 50 ลป.
แถมยังต้องลดค่าเหนื่อนลงอีกกว่า 50%

ถ้ามาแมนยู จะได้ค่าเหนื่อยที่มากกว่า กับมีเทนฮาก มีแค่นี้

ไม่แปลกใจ ทำไมดีลถึงช้าขนาดนี้ เพราะ เงินก้อนใหญ่ที่หายไป

สรุป บาซ่า จะขายแน่นอน มีทางเดียวที่จะให้อยู่ต่อ คือเซ็นสัญญาใหม่

สอบถามนอกเรื่องครับ ลายเซ็น จากหนังเรื่องอะไรครับ น่างเอกน่ารัก
0
0
นักบอล ดิวิชั่น 1
Status:
เข้าร่วม: 27 Oct 2009
ตอบ: 7617
โพสเมื่อ: Tue Jul 05, 2022 20:47
[RE][MUFC] - อธิบายรายละเอียด ค่าเหนื่อย F. DE JONG (ฉบับละเอียด)
นี่ถ้าจบตลาดบาซ่าปล่อยเดอยองแล้วซื้อแบนาโด้ได้ คือตลาดนี้บาซ่าโคตรวินเลยนะเนี่ย
โพสต์บนแอป Soccersuck บน iOS
0
0
นักเตะตำบล
Status:
เข้าร่วม: 24 Jun 2019
ตอบ: 4959
โพสเมื่อ: Tue Jul 05, 2022 20:59
[RE][MUFC] - อธิบายรายละเอียด ค่าเหนื่อย F. DE JONG (ฉบับละเอียด)
ไอ้ลาปอต้าให้คนเอาสัญญามาแฉ กะให้แฟนบาร์ซ่ายอมรับว่าต้องปล่อย ลดกระแสตัวเองโดนด่าซะหน่อย ไอ้นี่แม่งนักการเมืองตัวจริง 5555
0
0
นักบอลลีกภูมิภาค
Status:
เข้าร่วม: 12 Aug 2014
ตอบ: 8301
โพสเมื่อ: Tue Jul 05, 2022 21:07
แมนยูต้องเอานักกฏหมาย นักบัญชีไปคุยดีลด้วยกี่คนเนี่ย ดูน่าจะวุ่นวายน่าดู
0
0

นักเตะอบต.
Status: สวัสดีชาวโลก ^-^
เข้าร่วม: 05 Dec 2015
ตอบ: 4799
โพสเมื่อ: Tue Jul 05, 2022 21:15
[MUFC] - อธิบายรายละเอียด ค่าเหนื่อย F. DE JONG (ฉบับละเอียด)
ถ้าที่หลุดมานี่เรื่องจริง บาร์โตเมวแม่มตัวหายนะของบาร์ซ่าชัดๆ

อีกเรื่องที่ชัวร์คือลาร์ปอต้านี่โคตรเคี่ยวเลย ทั้งให้สัมภาษณ์ ทั้งเรื่องสัญญาหลุด(ถ้าปล่อยหลุดน่ะนะ)

เคสนี้เดอยองน่าสงสารนะ รอดูยาวๆ ว่าจะจบยังไง แบบนี้ก็บ่นทีมซื้อเราไม่ได้เต็มปากแหละว่าลีลามาก

ปล ถ้าที่หลุดมามันเรื่องจริงน่ะนะ
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
0
0
อบรมขอไลเซนส์
Status:
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 34697
โพสเมื่อ: Tue Jul 05, 2022 21:22
Zer0s พิมพ์ว่า:
ถ้าที่หลุดมานี่เรื่องจริง บาร์โตเมวแม่มตัวหายนะของบาร์ซ่าชัดๆ

อีกเรื่องที่ชัวร์คือลาร์ปอต้านี่โคตรเคี่ยวเลย ทั้งให้สัมภาษณ์ ทั้งเรื่องสัญญาหลุด(ถ้าปล่อยหลุดน่ะนะ)

เคสนี้เดอยองน่าสงสารนะ รอดูยาวๆ ว่าจะจบยังไง แบบนี้ก็บ่นทีมซื้อเราไม่ได้เต็มปากแหละว่าลีลามาก

ปล ถ้าที่หลุดมามันเรื่องจริงน่ะนะ  

ส่วนตัวผมให้น้ำหนักไปที่จริงค่อนข้างสูงครับ
ก่อนหน้านี้เคยมีหลุดออกมาบางส่วน ซึ่งตรงกับสัญญาที่ผมอ่านเด้ะเลยครับ

2
0
นักบอลไทยพรีเมียร์ลีก
Status: ¡Hala Madrid!
เข้าร่วม: 22 Oct 2012
ตอบ: 9686
โพสเมื่อ: Tue Jul 05, 2022 21:34
สุดท้ายแมนยูมีช่วยจ่ายแน่ๆ
0
0

ซุปตาร์ยูโร
Status:
เข้าร่วม: 24 Jun 2019
ตอบ: 8690
โพสเมื่อ: Tue Jul 05, 2022 21:42
El Raden พิมพ์ว่า:
คาดว่า ส่วนที่ค้างนี่แหละตัวปัญหา

ไม่มีใครยอมจ่าย ลากยาวอีกแน่ๆ  

ผมกำลังคิดอยู่ว่ามันอาจจะมีค่าอื่นอีกมั้ย
หรือดีเทลที่มากกว่านี้แน่นอนอะ ดูจากทรงแล้ว  

พอจะทราบมั้ยครับว่าตอนที่เดอยองต่อสัญญาไปคราวนั้นมันวันที่เท่าไหร่ บางทีอาจจะเป็นวันครบสัญญาที่บาซ่าต้องจ่ายก็ได้  

21 ตุลา 2020 ครับ

https://www.fcbarcelona.com/en/news/1870105/agreement-for-contract-extensions-for-pique-ter-stegen-de-jong-and-lenglet

ผมไปเจอเพิ่มมาว่าจริงๆมีค่าฉีกสัญญา 400ล้านยูโร
อันนี้เลยเริ่ม งง ละว่า แมนยูไปดีลยังไงถึงได้ราคานั้นมา
ดีลนี้ผมชักไม่แปลกใจละ ทำไมนาน เบื้องลึกเบื้องหลังน่าจะมีอีกเยอะ

Buy-out clause คือกรณีบาร์ซ่าไม่อยากขายแต่ที่เอาเงินมากอง 400 ล้านตรงหน้าเลย บาร์ซ่าไม่มีสิทธิ์ปฏิเสธครับ ทีมที่จะซื้อสามารถคุยเงื่อนไขส่วนตัวกับเดอยองแล้วเซ็นได้ทันที

แต่กรณีซื้อขายทั่วไปเช่นอยากขายหรือคุยกันได้ ก็ไม่ต้องใช้ Buy-out clause ก็ได้เช่นกัน
1
0
นักเตะอบต.
Status: สวัสดีชาวโลก ^-^
เข้าร่วม: 05 Dec 2015
ตอบ: 4799
โพสเมื่อ: Tue Jul 05, 2022 22:16
Zer0s พิมพ์ว่า:

ส่วนตัวผมให้น้ำหนักไปที่จริงค่อนข้างสูงครับ
ก่อนหน้านี้เคยมีหลุดออกมาบางส่วน ซึ่งตรงกับสัญญาที่ผมอ่านเด้ะเลยครับ

ลาปอร์ต้านี่เหี้ยมจริง
0
0
ดาวซัลโวยุโรป
Status: Rainbow Xu
เข้าร่วม: 04 Dec 2010
ตอบ: 20485
โพสเมื่อ: Tue Jul 05, 2022 22:32
หรอยอิ๊ พิมพ์ว่า:
ถ้ารักบาซ่าจริง คือยอมเสียเงินโบนัสกว่า 50 ลป.
แถมยังต้องลดค่าเหนื่อนลงอีกกว่า 50%

ถ้ามาแมนยู จะได้ค่าเหนื่อยที่มากกว่า กับมีเทนฮาก มีแค่นี้

ไม่แปลกใจ ทำไมดีลถึงช้าขนาดนี้ เพราะ เงินก้อนใหญ่ที่หายไป

สรุป บาซ่า จะขายแน่นอน มีทางเดียวที่จะให้อยู่ต่อ คือเซ็นสัญญาใหม่

สอบถามนอกเรื่องครับ ลายเซ็น จากหนังเรื่องอะไรครับ น่างเอกน่ารัก  

ดาบเสียดฟ้า ซีรีส์พึ่งจบไปครับ
0
0
แข้งเจลีก
Status:
เข้าร่วม: 09 Sep 2013
ตอบ: 9911
โพสเมื่อ: Tue Jul 05, 2022 22:36

ดาบเสียดฟ้า ซีรีส์พึ่งจบไปครับ  

เห็นคนชอบแซวว่าก้อนหินน้อยกับอุนยิ้วตัวประกอบ 55
1
0
นักบอลลีกภูมิภาค
Status:
เข้าร่วม: 06 Apr 2017
ตอบ: 6775
โพสเมื่อ: Wed Jul 06, 2022 00:34
ตอนนี้คือสงสารเดยองจัดๆเลย ทำไงดีวะ
0
0
''I've never played for a draw in my life'' - Sir Alex Ferguson
.
.
ขอบคุณที่เคยได้เป็นส่วนหนึ่งของกันแหละกัน

ขอบคุณที่ได้เป็นส่วนหนึ่งของกันแหละกัน

ขอบคุณที่เกิดมาครั้งนี้.. ได้ใช้เวลาร่วมกัน
นักเตะเทศบาล
Status: เชียร์แมนยูทีมเดียว
เข้าร่วม: 08 Jun 2022
ตอบ: 2465
โพสเมื่อ: Wed Jul 06, 2022 11:31

เดี๋ยวไว้ลองหาดูครับ หนังสนุกไหมครับ ท่าน
0
0
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel