ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
นักบอล ดิวิชั่น 1
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 12 Jan 2008
ตอบ: 10216
โพสเมื่อ: Mon Jul 04, 2022 12:48
เลี่ยนลือ...มิลานพร้อมยื่นซื้อ 'ซีเยค' หวังยืมก่อนซื้อขาด 25 ลย.
มิลานชอบนักเตะเชลซีมาก มาดูดไปทุกปี
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน

13/9/2012-16/11/2014
3/4/2020-1/5/2020
นักเตะหมู่บ้าน
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 04 Sep 2013
ตอบ: 455
โพสเมื่อ: Mon Jul 04, 2022 13:25
[RE: เลี่ยนลือ...มิลานพร้อมยื่นซื้อ 'ซีเยค' หวังยืมก่อนซื้อขาด 25 ลย.]
bankkok พิมพ์ว่า:
goddamm พิมพ์ว่า:
bankkok พิมพ์ว่า:

บากาโยโก้ ก็มีเงื่อนไขบังคับซื้อขาด สุดท้ายมิลานก็ไม่ยอมซื้อ หมดยุคเสี่ยหมี แล้ว ก็เลิกเป็น ทีมใจดี ให้มิลาน ยืมตัวผู้เล่นซักที มิลาน เป็นถึงทีมแชมป์กัลโช่ มีเงินพอซื้อนักเตะได้สบายๆ อยู่แล้ว แต่มันเห็นบอร์ดเชลซีงี่เง่า เลยขอยืมตัว บวกออปชั่นซื้อตัวถูกๆ เล่นดีแบบโทโมริ เอา เล่นไม่ดีแบบบากาโยโก้ยึกยักจะส่งคืน ไม่ต้องรับความเสี่ยงซื้อตัวพลาด อะไรเลย ...  

เคสบากาโยโก้ไม่ได้บังคับซื้อขาดแค่มีออฟชั่นซื้อคับ ถ้าบังคับซื้อยังไงต้องซื้อคับ  

"บังคับซื้อยังไงต้องซื้อคับ" ---> ของบากาโยโก้มันมีเงื่อนไขบังคับซื้อขาดอยู่ด้วยครับ แต่มีเงื่อนไขต้องลงเล่นให้ครบตามจำนวนนัดที่กำหนดก่อนนะครับ (อาจจะ ลงครบ 15 นัด) เงื่อนไขบังคับซื้อขาดมันถึงมีผลบังคับ เราถึงไม่เห็นมิลานส่งบากาโยโก้ลงสนามอีกเลย (ลงสนามแค่ 14 นัด แล้วก็หยุดเลย) กลายเป็นขายก็ไม่ได้ นักเตะก็ไม่ได้ลงสนามอีกนะครับ ถ้าไม่มีเลยก็จะเป็นอย่างเคส เอเมอร์สัน ที่ลียงยืมตัวไป ลียงส่งลงสนาม 29 นัดแล้ว แต่ไม่ซื้อก็ได้นะครับ แต่ของบากาโยโก้ มีเงื่อนไขบังคับซื้อ แต่ต้องลงสนามให้ครบตามที่กำหนดนะครับ

เข้าใจความรู้สึกท่านนะครับ แต่ถ้ามิลานส่งบากาโยโก้ลงสนามตามที่มีบังคับซื้อขาดไว้ ตอนนี้มิลานคงไม่ได้แชมป์แล้วครับพี่ เพราะฟอร์มมันกากจริงๆ ถ้าฟอร์มมันแบกทีม ผมว่าได้ลงแน่ๆ
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
- อย่าถามว่าทำเพื่ออะไร เธอจะรู้คำตอบได้ หากเธอรักใครซักคน -

ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel