ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4, 5
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
ดาวซัลโวฟุตบอลโลก
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 27305
โพสเมื่อ: Sun Jul 03, 2022 20:55
[RE: [MUFC] ผมขอพูดถึง F. DE JONG ว่าสถานการณ์จะเป็นยังไง]
ผมมองว่า อย่างเดียวที่จะทำให้ดีลล่มเลยคือแฟรงกี้ยอมลดค่าเหนื่อยในระดับที่บาร์ซ่าโอเค ซึ่งผมมองว่ามันลดมากเกินไป

ถ้าลด100Kผมว่าแฟรงกี้โอเคไปนานละ แต่นี่ลดไปครึ่งรึงมันก็คิดหนักนะ
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
<___คนธรรมดา___>
ดาวซัลโวยุโรป
Status:
เข้าร่วม: 01 Jun 2018
ตอบ: 8467
โพสเมื่อ: Sun Jul 03, 2022 20:58
[RE: [MUFC] ผมขอพูดถึง F. DE JONG ว่าสถานการณ์จะเป็นยังไง]
ผมคิดว่า ที่หงุดหงิดเพราะข่าวอัพเดทรายชั่วโมง แต่ความจริงแทบไม่คืบ รีรันวกไปวกมายังไงก็กลับมาจุดเดิมแล้วเล่นใหม่ นักข่าวตื่นกับเคสเดอยองมาก เพราะคนสนใจมาก ก็ปั่นยอดกันไปตอนนี้

ถ้าแมนยูพัฒนาเรื่องความเหนียวในการซื้อขายได้แล้ว อย่าลืมพัฒนาความเงียบด้วย ปิดดีลแบบ stealth อ่ะทำได้มะ
0
0
แข้งบุนเดสลีกา
Status:
เข้าร่วม: 05 Dec 2016
ตอบ: 10068
โพสเมื่อ: Sun Jul 03, 2022 20:58
นี่ทีมเรา แพ้เขาตั้งแต่ บอร์ดเลยรึไง

ทำใจไว้ส่วนนึงเลยครับ โอกาสเงิบมันก็มี

ทุกดีลของแมนยู ไม่ว่าจะ เล็กหรือใหญ่ ช้าหมดเลยนะ
0
0
แข้งบุนเดสลีกา
Status: better place is right here with me
เข้าร่วม: 12 Aug 2016
ตอบ: 9252
โพสเมื่อ: Sun Jul 03, 2022 20:59
เริ่มซ้อมทีมกันแล้วยังไม่ได้ซักตัว สุดยอดเลยทีมกุ
0
0

อบรมขอไลเซนส์
Status:
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 34697
โพสเมื่อ: Sun Jul 03, 2022 21:01
FI2eecIOM_BLuE พิมพ์ว่า:
ผมมองว่า อย่างเดียวที่จะทำให้ดีลล่มเลยคือแฟรงกี้ยอมลดค่าเหนื่อยในระดับที่บาร์ซ่าโอเค ซึ่งผมมองว่ามันลดมากเกินไป

ถ้าลด100Kผมว่าแฟรงกี้โอเคไปนานละ แต่นี่ลดไปครึ่งรึงมันก็คิดหนักนะ  

จาก 340K เหลือ 200K ผมว่ามันหนักจริง
แถมท่าทีบาซ่าไม่ได้ดูว่าอยากรั้งขนาดนั้นด้วย
ตามที่ผมว่าอะ ถ้าอยากรั้ง บอร์ดบาซ่าหาทางลงไปละ
มันมีวิธีอื่นเยอะแยะเอาจริงๆอะ ในการรั้งตัว 55555
1
0
นักบอลถ้วย ง.
Status:
เข้าร่วม: 01 Jun 2018
ตอบ: 7680
โพสเมื่อ: Sun Jul 03, 2022 21:01
นักเตะบาร์ซ่าจะรายงานตัวปรีซีซั่น11ก.ค.ครับ
ก่อนบินไปอเมริกาด้วยกัน
เลยเดาว่าน่าจะเสร็จก่อนวันที่11ก.ค.
(ตัวเลขวันที่มาอีกแล้ว ฮา....)
2
0
นักเตะอบจ.
Status:
เข้าร่วม: 20 May 2011
ตอบ: 5413
นักเตะไม่อยากย้าย
ไม่อยากได้เลย
0
0
ดาวซัลโวฟุตบอลโลก
Status: Let's get crazy!
เข้าร่วม: 03 Oct 2010
ตอบ: 122161
โพสเมื่อ: Sun Jul 03, 2022 21:02
chatchairito พิมพ์ว่า:
ให้เต็มที่15เดือนนี้ ถ้ายังไม่จบก็ควรมูฟออนจริงๆจังได้แล้ว เจรจาอะไรนานขนาดนั้น

ไอ้คลิปอาโนลด์คุยกับแฟนบอล เงินไม่ใช่ปัญหาสำหรัลดีลนี้ อยากรู้เลยแล้วปัญหาที่ยืดเยื้อตอนนี้มันอะไร

บอกตรงๆทุกวันนี้ตามข่าวทั้งกลางคืน-กลางวัน จะเป็นไบโพล่าอยู่แล้ว หัวจะปวด

เลยวันเกิดท่านไปละ ก็ยังไม่มา โคตรเซ็ง.
ปล. สุขสันต์วันเกิดด้วยครับท่าน วันก่อนในมู้เคป๊อบก็ลืม
1
0
แข้งเจลีก
Status: Condition Red
: 1 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 20 May 2011
ตอบ: 16493
โพสเมื่อ: Sun Jul 03, 2022 21:03
[RE][MUFC] ผมขอพูดถึง F. DE JONG ว่าสถานการณ์จะเป็นยังไง
เอาสักทาง จะยังไงกันแน่ ถ้ากลัวเสียเงินเยอะนักก็ไปเอาคนอื่น เลือกสักทาง จะเอาให้ได้หรือ จะไปซื้อคนอื่นแทน

ลีลาชักช้า ดึงเชิง คิดว่าทีมตัวเองเป็นต่อเยอะนักหรอ นักเตะไม่อยากมาด้วยซ้ำ ชปล.ก็ไม่ได้ไป

จริงๆอยากให้ล่มนะ ให้ไอพวกบอร์ดบริหารหน้าแหก กันให้หมด แฟนแมนยูทนไม่ไหวประท้วงใหญ่อีกสักรอบน่าจะดี

บอร์ดกาก มัวแต่กลัวเสียเหลี่ยม โค้ชรีเควสมาตั้งนาน ซื้อให้ไม่ได้ ถ้าเจ้าตัวไม่ย้าย คงไม่ยื้อมาขนาดนี้ แสดงว่า คุยกันไปบ้างแล้ว และมันอยู่ที่แมนยูเองล้วนๆเลย งก5-10ล้านกับนักเตะดีๆระดับเวิลคลาส ขนาดนี้ ไม่ได้รู้สึกตัวเลยว่าเฟร็ด แมคโท มันทำให้แมนยูเป็นแชมป์ไม่ได้หรอก อิงลิชเวย์ อคาเดมี่อะไรก็แล้วแต่ ดูแต่ละคนสิ สภาพฟอร์มการเล่น ไม่ใส่ใจ ว่าเล่นให้ทีมอยู่ด้วยซ้ำ

ทำเป็นช่ำ พลาดขึ้นมา คนรอซ้ำเพียบแน่ๆ ไม่เข้าใจจริงๆ กับนักเตะระดับนี้ จะมางกอะไรตอนนี้ มันใช่เวลามั้ย เวลาที่ทีมต้องรีบปรับตัวโค้ชใหม่การเล่นแบบใหม่ ที่ต่างจากเดิมสิ้นเชิง

เหนื่อยจะด่าบอร์ดแมนยู กากยังไงก็กากอยู่อย่างนั้น ไม่เปลี่ยนแปลง
โพสต์บนแอป Soccersuck บน iOS
0
0
นักบอลถ้วย ค.
Status: No pain No gain
เข้าร่วม: 22 May 2009
ตอบ: 6233
โพสเมื่อ: Sun Jul 03, 2022 21:05
[RE][MUFC] ผมขอพูดถึง F. DE JONG ว่าสถานการณ์จะเป็นยังไง
ผมไม่รู้นะว่าหลังบ้านแมนยู บอร์ดจะโชว์พาว ความเก๋าหรืออะไรในการต่อรอง แต่ในเรื่องฟุตบอลมันช้ากว่าทีมอื่นไปหลายก้าวแล้ว แทนที่ดีลนี้จะเป็นดีลสำคัญในการรีบปิด เพื่อให้โค้ชและทีมงาน วางแผน วิเคราะห์ระบบในตัวหลัก ก็ยังทำไม่ได้เพราะแม่มไม่รู้อะไรจะเกิดขึ้น ถ้าไม่ได้ขึ้นมาก็ต้องมารื้อวางแผนกันใหม่อีก
0
0
ดาวเตะกัลโช่
Status:
เข้าร่วม: 04 Nov 2014
ตอบ: 18344
โพสเมื่อ: Sun Jul 03, 2022 21:05
ถ้าไม่ได้ ผมอยากได้ไรซ์แทนแฮะ
0
0
แขวนสตั๊ด
Status:
เข้าร่วม: 18 Mar 2020
ตอบ: 8168
โพสเมื่อ: Sun Jul 03, 2022 21:09
[MUFC] ผมขอพูดถึง F. DE JONG ว่าสถานการณ์จะเป็นยังไง
ซูริ อักษรสว่าง พิมพ์ว่า:
chatchairito พิมพ์ว่า:
ให้เต็มที่15เดือนนี้ ถ้ายังไม่จบก็ควรมูฟออนจริงๆจังได้แล้ว เจรจาอะไรนานขนาดนั้น

ไอ้คลิปอาโนลด์คุยกับแฟนบอล เงินไม่ใช่ปัญหาสำหรัลดีลนี้ อยากรู้เลยแล้วปัญหาที่ยืดเยื้อตอนนี้มันอะไร

บอกตรงๆทุกวันนี้ตามข่าวทั้งกลางคืน-กลางวัน จะเป็นไบโพล่าอยู่แล้ว หัวจะปวด

เลยวันเกิดท่านไปละ ก็ยังไม่มา โคตรเซ็ง.
ปล. สุขสันต์วันเกิดด้วยครับท่าน วันก่อนในมู้เคป๊อบก็ลืม

ขอบคุณครับ

ตอนนั้นมั่นใจมากว่าได้เดอยองฉลองวันเกิดแน่ๆ แต่ได้มาลาเซียมาปลอบคนนึงก็ยังดี แต่มันต้องมีอีกดิ
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
1
0

กำเนิดดาวรุ่ง
Status:
เข้าร่วม: 23 May 2022
ตอบ: 1689
โพสเมื่อ: Sun Jul 03, 2022 21:10
ทำไมถึงกังวลว่าจะไม่ได้ขนาดนั้นครับแฟนผี ผมไม่เข้าใจบอร์ดแมนยูปีนี้นะ คือกำลังจะสร้างทีมของ ETH มีเดยองเป็นเป้าหลักทีมระดับแมนยูจ่ายเพิ่มแค่ 10-15 ลป มันไม่กระทบดีลอื่นหรอกไม่รู้จะมาเหนียมทำแป๊ะอะไร ถ้าเป็นตัวเกรดรองๆลงมาค่อยต่อรองราคายังได้เลย ปีนี้ควรจะมีเป้าแล้วเสริมไปเลยจบๆทุ่มมาทุกปีเจือกจะมาเหนียมปีที่ได้ผู้จัดการใหม่ ปีหน้าค่อยไปเล่นเกมต่อรองราคาดึงเชิงยังได้เลย
ปล.ผมแฟนหงส์นะ
3
0
แข้งเจลีก
Status:
เข้าร่วม: 03 Mar 2019
ตอบ: 6549
โพสเมื่อ: Sun Jul 03, 2022 21:11
ตอนนี้ถ้าดีลนี้ล่มคือสอบตกเลยนะ ไปหาตัวอื่นไม่ทันแล้วที่จะได้เกรดSเหลือแค่เอาเกรดรอง+Panic buyเพราะแมนยูต้องเสริมกองกลางแน่ๆ1ตัว
0
0
นักบอลถ้วย ก.
Status:
เข้าร่วม: 12 Aug 2009
ตอบ: 5146
โพสเมื่อ: Sun Jul 03, 2022 21:14
ถ้าเดอยองต้องกลับไปรายงานตัวกับบาร์ซ่า ผมก็ว่าน่าด่ามันละ ไอ้พวกบอร์ดทั้งหลาย
0
0
"idea is the most resilient parasite"
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4, 5
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel