ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
กำเนิดดาวรุ่ง
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 04 Jun 2022
ตอบ: 123
โพสเมื่อ: Tue Jun 28, 2022 22:06
[RE: ARS เราไว้ใจแบคขวาตอนนี้ได้โดยไม่ต้องเสริมเลยรึครับ]
เรื่องตลาดรอบนี้ ถ้าได้ อีก1-2 ตัว ผมว่าผมพอใจละนะ
ฤดูกาลที่แล้วเราซื้อมาแต่ตัวรับ ยกระดับมาได้พอควร ถึงจะมีช่วงเป๋ช่วงโดนด่าบ้าง
ส่วนฤดูกาลนี้ ถ้าจะเสริมแต่ตัวรุก ผมเข้าใจได้นะ
ส่วนซัวเรส ไว้ใจไม่ได้อันนี้ไม่เถียง ฝีมือยังไม่ถึงก็จริง แต่ผมกลับชอบนักเตะประมาณนี้นะ ไม่ใช่ชอบส่วนตัวหรือเชียร์ออกนอกหน้านะ หมายถึงภาพรวมอ่ะ ดูค่อนข้างมุ่งมั่น เล่นตามแผน เอาจริงผมว่าอาจจะปรับตัวไม่ได้ดีพอส่วนหนึ่งนะ แต่ฟอร์มฤดูกาลที่แล้ว มีนัดนึงที่ผมว้าวมากๆ คือตอนเสมอลิเวอร์พูล นัดนั้นคิดว่าจะโดนเผาเละ ที่ไหนได้ ฟอร์มนัดนั้นทำเอาอึ้งไปเลย ถ้าเล่นได้ ต่ำกว่านัดนี้ได้นิดหน่อยผมว่า ก็สบายใจได้เลยนะถ้าโทมิเจ็บ แต่เรื่องลูกนิ่ง ขอเถอะ อันนี้จริงๆ ดูมาหลายครั้ง แม่มเปิดบอลไม่เงยดูเพื่อนเลย ทั้งเปิดข้าง ทั้งเตะมุม
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
นักบอลลีกภูมิภาค
Status:
เข้าร่วม: 04 Mar 2006
ตอบ: 7986
โพสเมื่อ: Tue Jun 28, 2022 22:32
[RE: ARS เราไว้ใจแบคขวาตอนนี้ได้โดยไม่ต้องเสริมเลยรึครับ]
ไวท์กะปาเคย์ก็เล่นแบ็คขวาได้
0
0
นักเตะท้ายซอย
Status:
เข้าร่วม: 27 Dec 2020
ตอบ: 2209
โพสเมื่อ: Tue Jun 28, 2022 22:49
สำหรับซัวเรส ด่ามันตลอดฤดูกาลที่แล้ว ฤดูกาลนี้อาจไปฝึกเปิดมาแล้วก็ได้ รอดู...
0
0
นักบอลลีกภูมิภาค
Status:
เข้าร่วม: 27 May 2007
ตอบ: 4824
โพสเมื่อ: Tue Jun 28, 2022 22:50
มีข่าวกับฮิคกี้นิ?
0
0
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel